nhờ các bác so sánh denon 1312xp vs onkyo s4505

vinh do

Active Member
các cao nhân tư vấn giúp em trong 2 con này thì con nào dùng good hơn,xem phim chắc 2 con như nhau,e nghe nói nghe nhạc thì onkyo hay hơn tý thì phải,về vấn đề lỗi thì em nào hay xảy ra lỗi,các bác chỉ giáo giúp em,em mua 1 bộ về xem phim tết
cảm ơn các bác trước

em đang xài 1312 cảm thấy hài lòng,nhưng anh nên chọn s4505 đi sản phảm mới ra hay hơn?:D

simplazavn

Cũng đang phân vân 2 loại này quá. Không biết trong tầm under 20M có loại nào ngon hơn không ah?

---------- Post added 23-02-2013 at 05:17:21 PM ----------

Onkyo 5405 thì sao các bác?

vothaivumhb

Active Member
Ðề: Re: nhờ các bác so sánh denon 1312xp vs onkyo s4505

Denon 1312 mình chưa dùng qua. Hiện đang dùng Onkyo HT-S4505 khá hài lòng. Xem phim khỏi chê, nghe nhạc đa kênh như Thúy Nga hay Asia thì phê như con tê tê (đặc biệt là Asia có TrueHD), còn nhạc lossless thì cũng tàm tạm thôi.

Ưu điểm lớn nhất của 4505 là giá, độ thẩm mỹ và tính năng.

Đây là ý kiến cá nhân mình, bạn thì tự quyết nhé.

MêHD

Ðề: Re: nhờ các bác so sánh denon 1312xp vs onkyo s4505

Denon 1312 mình chưa dùng qua. Hiện đang dùng Onkyo HT-S4505 khá hài lòng. Xem phim khỏi chê, nghe nhạc đa kênh như Thúy Nga hay Asia thì phê như con tê tê (đặc biệt là Asia có TrueHD), còn nhạc lossless thì cũng tàm tạm thôi.

Ưu điểm lớn nhất của 4505 là giá, độ thẩm mỹ và tính năng.

Đây là ý kiến cá nhân mình, bạn thì tự quyết nhé.
Chuấn, mình cũng đang xài onkyo S4505 mua ở Hay& Đẹp từ Tết, nói chung là hài lòng

botani

Ðề: Re: Ðề: Re: nhờ các bác so sánh denon 1312xp vs onkyo s4505

Mình vote ONKYO HT - 4505 .

tientv

Member
Ðề: nhờ các bác so sánh denon 1312xp vs onkyo s4505

Nhạc-Film 60-40 thì em nào hợp lý hơn các bác?

namcctv

mình cũng thích onkyo hơn con kia

hainam1982

Well-Known Member

theo cá nhân mình thì khuyên bạn nên lấy denon xem phim ok hơn và chính là bạn mới chơi thì nên chơi denon tham khảo ý kiên có nhiều người dùng hơn onkyo. Thứ 2 là sau này có điều kiện nâng cấp thì tính thanh khoản của denon cao hơn onkyo nhiều đấy bạn ạ.

meocon

Well-Known Member

theo cá nhân mình thì khuyên bạn nên lấy denon xem phim ok hơn và chính là bạn mới chơi thì nên chơi denon tham khảo ý kiên có nhiều người dùng hơn onkyo. Thứ 2 là sau này có điều kiện nâng cấp thì tính thanh khoản của denon cao hơn onkyo nhiều đấy bạn ạ.

Hiii , giống như mua iphone , sau này bán có giá hơn SS ấy mà

toichabiet

Bạn mua denon 3550 của Nhật 100V hàng 2end. Nghe hay và chuẩn hơn denon1312xp. Trc mình có dùng và chuyển sáng 3550 rồi. 1312XP nâng cấp loa lên nghe ko thoát.
Tiện bác nào dùng rồi cho em hỏi. Em muốn đưa hình từ apli denon 3550 len tivi Samsung thì làm thế nào ạ (mục đích vào setup và menu để nghiên cứu cài đặt). Em làm mãi được trong khi cửa hàng kết nói với tivi ko phải của Samsung thì rất ok.
Bác nào biết chỉ em với ạ. Đa tạ.

Bên trên