Nhờ các bác kiểm tra dùm thông tin về tivi led 3d lg 47lw5700 đang giảm giá .

nghiaqng

Ðề: Nhờ các bác kiểm tra dùm thông tin về tivi led 3d lg 47lw5700 đang giảm giá .

Tình hình là mua qua thẻ JCB VietinBank đang được khuyến mãi, hok biết Bác nào có thể giúp em cái vụ này. cũng đang muốn tậu 1 em 42LW5700 nhưng mà đạn chưa đủ như giá các siêu thị đang bán.Bác nào ra tay nghĩa hiệp em cảm ơn nhiều nhiều.hi
Cảm ơn mọi người trước.

Ðề: Nhờ các bác kiểm tra dùm thông tin về tivi led 3d lg 47lw5700 đang giảm giá .

Báo cáo là bây giờ em nó hot quá nên đã lên giá 22tr8 rồi

Chắc là sắp hết hàng rồi, lại đang hot nữa, nên lại lên giá rồi. Ai có nhu cầu thì mua ngay kẻo muộn ! Hì !

ninoninaxx

Well-Known Member

đang có nhu cầu em này. ae nào có giá tốt cho mình xin phát

ninoninaxx

Well-Known Member

đang có nhu cầu em này. ae nào có giá tốt cho mình xin phát

Dành cho ai lỡ hốt em nó trễ , 26tr8 , lên chóng mặt luôn .

ninoninaxx

Well-Known Member

bác xem ở đâu mà ra giá đó vậy nhỉ

bác xem ở đâu mà ra giá đó vậy nhỉ

Giá ở sài gòn bây giờ là 26tr2 đó bác, còn trong siêu thị điện máy thì phải 30tr , khoảng 1 tháng nay giá em nó tầm 20tr thôi , rẻ hơn STĐM 10tr ,định để dành tiền mua , gần đủ thóc thì em nó lại lên giá, nản , ngoài hà nội thì giá em nó xuống rồi khoảng 23tr . bây giờ thì giá ngoài bắc đã rẻ hơn trong nam rồi đấy , các bác ở hà nội muốn mua thì nhanh tay đi nhé , không thì nó lai lên giá như trong nam đó .

B30TT9

Member

Các bác trong Nam hốt mạnh quá nên nó mới tăng giá đó.

hdd-hdp

Chả hiểu các bác nhao vào làm gì trong khi nó đang cố đẩy hàng để ra mẫu mới?! Con này còn chưa bằng con LW6500 cơ mà, sao ko tìm mua cái con đấy nhỉ?!
Mua xong nó ra mẫu mới 1 phát, giá tương đương, tính năng cao hơn thì có mà ôm hận đấy nhé!

snackfish

Member

Muốn giá tương chắc phải h này năm sau bác ah

khaidinh

Ra Ánh Ngân - HCM xem thử các bác ơi, em lấy ở đó 19.7

B30TT9

Member

Còn chỗ nào ngoài HN hạt rẻ hơn không các bác nhỉ?

tungdesign

Active Member

mới hỏi vài chỗ, con này giờ khoảng 26tr trở lên (ở SG), nản ghê... định mua xem Euro luôn, chắc để model 2012 giảm giá rồi mua luôn.

mới hỏi vài chỗ, con này giờ khoảng 26tr trở lên (ở SG), nản ghê... định mua xem Euro luôn, chắc để model 2012 giảm giá rồi mua luôn.

thì mình cũng như bác , biết nó giảm giá xuống còn 19tr7 nhưng vì không đủ gạo nên đành nhìn em nó lên giá . còn nếu đợi model 2012 giảm giá thì chắc phải sang năm . Đang ngắm em 42lm6200 (giá tốt + quà KM ) ..........nhưng hơi nhỏ [-( , chắc đợi down giá quá .

duythangtk41

Đúng là dòng LW5700 giảm giá mạnh, chiều nay vừa lấy 1 em có 21.5 triệu tại bestbuys. Tuy nhiên khi test ở chế độ PC cho nền màn hình đen và phim hành động ở những cảnh quay tối thấy hở sáng tùm lum, nhất là góc dưới phải của màn hình này. Chắc đây là lỗi kinh niên của Led viền LG các pác ạ nên em đành cho em nó quay về, ko lấy nữa. Chất lượng hình ảnh 2D ở những cảnh quay tối chưa thể bằng con plasma nhà đang dùng. Ưu điểm hình ảnh 3D nổi rõ hiệu ứng và ko nhấp nháy, nhưng độ nét thua xa 3D chủ động. Chán và nản về mẫu 3D led này của LG.
Kết luận: Với 3D chủ động mình thiên về chọn công nghệ màn plasma cho hiệu ứng rõ, góc nhìn rộng, tốc độ quét hình cao 600Hz nên hình ảnh ko nhiễu và nhấp nháy, trong cùng tầm giá tránh xa Led LCD.
Với 3D thụ động thì hãy chọn Led của LG vì giá kính rẻ, hình ảnh ko nhấp nháy, được tặng nhiều kính (6 cái) cả nhà xem thoải mái nếu chấp nhận chất lượng hình ảnh 3D tới mắt người xem chỉ còn 1920 x 540 pixel. Mặc dù hình ảnh gốc 2D ban đầu là 1920 x 1080 pixel.

Chỉnh sửa lần cuối:

LG-HS102G

Banned

Gần đây chú ý em mới thấy là hàng LED của LG rất hay bị hở sáng. Xem thì cũng ok thôi, nhưng dân sành nhìn vào là mất giá trị rồi. Hy vọng là em không lầm vì em dùng con LW4500 :( Mong các bác kiểm chứng.

Bên trên