Nhận xét về ca sĩ trong nước & hải ngoại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cũng kô coi nhiều chương trình ca nhạc & các ca sĩ trực tiếp... Nhưng coi qua TV hay DVD thì thấy có 1 số nhận xét sau:
-Với ca sĩ ở hải ngoại thì thấy cách ăn mặc giản dị, phong cách biểu diễn theo đúng nội tâm bài hát (vui ra vui, buồn ra buồn --> rất có hồn).
-Còn với ca sĩ trong nước thì nhiều lúc thấy như thế nào ấy, ăn mặc thì hơi lăng lố... rồi hát hết 1 câu là: "Vỗ tay lên đi quý vị ơi", "bên kia sao khong nghe vỗ tay"... Rồi lúc hát xong, trong chương trình đã có hát tiếp bài thứ 2 nhưng cũng nghe câu: "Để tỏ lòng mến mộ của quý vị, xin đc trình bày tiếp nhạc phẩm...", "Quý vị thấy sao ạ, hát tiếp hay là kô ạ"... ...
Mà biểu diễn ở trong nước thì kô nói, chứ ở đây đang biểu diễn ở sân khấu Asia & PBN (mà ở hải ngoại thì cũng biết rồi, làm gì có chuyện: vỗ tay lên đi quý vị ơi và Quý vị thấy sao ạ, hát tiếp hay kô ạ :-").

Chán coi mấy chú ca sĩ trong nước hát là vì thế :x .

P/S: Trong nước thì thấy đc chú Đan Trường, còn như Lam Trường, Quang Dũng, ĐVH... thì . :-j

p/s: Đây là một chủ đề đáng tranh luận và cũng rất bình thường , không phải tỏ thái độ với các Mod nhưng tôi thấy chỉ vì một vài cá nhân mà khóa cả topic lại là không đáng chút nào , ai có tội người ấy chịu , mạn phép lập lại topic này của bạn lanhoang , mong các Mod cho phép nó hoạt động , cám ơn !

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Nhận xét về ca sĩ trong nước & hải ngoại

Em cũng chán như bác,thôi chả nói nữa,kẻo lại ăn gạch...bala

buihung

Administrator
Ðề: Nhận xét về ca sĩ trong nước & hải ngoại

Đúng là chủ đề này cũng bình thường, nhưng thời gian qua nó khiến cho tình cảm anh em bị sứt mẻ nhiều nên tạm thời chúng ta không nên khới lại làm gì. Mời bạn lập nick khác nhé, nick này không phù hợp, dễ gây hiểu lầm.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên