Nhà mình có ai xài gói "Dùng Data - Miễn phí thoại" của ông Viettel chưa?

phungdoan193

Ðề: Nhà mình có ai xài gói "Dùng Data - Miễn phí thoại" của ông Viettel chưa?

Giờ đi đâu cũng có wifi cần chi phải xài 3G cho mệt mấy bạn

phamquy22399

Khách hàng chưa đăng kí Mobile Internet, Chọn Mimax 1.5: 70.000 đồng = 1,5GB (sử dụng trong vòng 30 ngày) và tặng 70.000 đồng gọi nội mạng (sử dụng đến 24h ngày đăng ký).

nguoimayman32

Mình chọn Vina vì khi hạ băng thông tốc độ cao gấp đôi Vịt teo ( 512kbps/S). Cách đây 2 năm mình xài Vina và Viettel chung, khi hết tốc độ cao thì Viettel không nghe được MP3 còn Vina thì vô tư. Bây giờ Vina cho tốc độ gấp đôi so với 2 năm trước xài càng sướng

minhchaule7286

Thích đầu số 086 đã thấy làm ăn thuận lợi rồi, số đẹp thì lại càng phất

Em cũng hóng các khuyến mãi của chương trình mới này

lythongpro1981

Cũng đang xài ipad air 2 và 3G viettel. Chơi Class of Clan mỗi lần đánh ko sợ rớt mạng bất chợt.

lluu178

Vốn dĩ ipad bỏ vào là nhận mà chả cần cấu hình cái gì cả. Mình vote viettel luôn nhé.

lelan426

Giờ làm sim sinh viên thì đỏi hỏi gì ta ? Thẻ sinh viên hả viettel

lanhoang966

Chào bạn! Để làm sim sinh viên thì bạn mang CMT(gốc+photto) và thẻ sinh viên hoặc giấy báo nhập học ra điểm giao dịch của Viettel để làm sim sinh viên bạn nhé.
#HTK

khaichau675

3G tuy ít dùng nhưng thiếu nó là chiệu không được vì công việc cần phải update email liên tục ngắt phát coi như đình trệ

hongtrinh58

xài điện thoại 2 sim tiện quá , bây giờ dùng sim mới như 1 sim để gọi đi tiết kiệm biết bao nhiêu là tiền cước lại còn được 2Gb free nữa

huynhchau284

chất lượng thoại khi để auto 2G và 3G mình thấy tốt hơn là dùng 3G không đó

chibui1

Chất lượng thoại thì liên quan gì đến 2G hoặc 3G bạn ? Giờ viettel khuyến mãi các gói data coi như tặng ko phí sử dụng để chuyển qua thoại rồi đó.

hoangdiep511

Coi như là free phần data rồi. Khuyến mãi khá hay trong dịp ra mắt dầu số mới của viettel

sua

coi như năm sau 2017 mới xong cái 4G rồi đấy, 2016 này thì tận hưởng 3G những ngày tháng sau cùng đi các chế :))

blackervn

3G thì VINAPHONE nhé!

Hok đc vui, up chuyện cười cho ace yêu đời nhé :D

Trời đã khuya, trên xa lộ vắng có một cô gái trẻ đẹp với mái tóc xõa dài đang vẫy gọi taxi, đặc biệt là trên người cô ta không còn một mảnh vải che thân. Sau khi lên taxi và đã đi được một đoạn đường dài, cô ta cảm thấy bực mình vì gã tài xế cứ nhìn cô qua kính chiếu hậu mãi mà không chịu nhìn đường lái xe. Cô gái hỏi với vẻ bực bội: - Bộ từ nhỏ đến lớn anh chưa thấy phụ nữ khỏa thân hay sao mà anh nhìn tôi dữ vậy? Gã tài xế bối rối trả lời: - À, cái đó thì tôi đã thấy nhiều, nhưng tôi đang tự hỏi là không biết cô cất tiền ở đâu để trả

sua

mạng nào cũng có cái hay riêng mà, ai đầu số nào thì dùng mạng đó, giờ thoải mái lựa chọn đâu có độc quyền như điện nước đâu mấy bác

sua

Re: Ðề: Nhà mình có ai xài gói "Dùng Data - Miễn phí thoại" của ông Viettel chưa?

4G trên iphone cũng có hỗ trợ calling luôn rồi đấy , em iPhone SE ra rồi có bác nào hài lòng với cái giá em nó không :D

giá hơi cao nhưng chấp nhận được, 4G trên nó chỉ là cat4 tối đa 150mbp mà thôi hơi thấp so với thời điểm bây giờ , xài Samsung ngon hơn nhiều

Bên trên