Người Quảng ninh xấu xí

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

congly

Ðề: Người Quảng ninh xấu xí

--------------
SPAM: hi hi Bác lại đem Gấu ra đỡ rồi, em vẫn sợ Gấu Bác congly ơi ! Bác có rổi vào thăm miền Trung và Nam nhé.
Bác dạo này khỏe không ! công việc ra sao rồi, Bác có ý định ra thăm anh em Q.Ninh và Đà Nẵng không đấy ! Lâu lâu cũng đi thăm anh em tý nhé ...hi hi

Em đợt này cũng bận, đi diễn hài kịch suốt ở HN, chưa có chương trình đi Miền Trung và Miền Nam nhưung tương lai sẽ có :-"

Người Quảng ninh như em đôi khi có tính cục súc thật đấy nhưng cũng chưa bao giờ (và chắc chẳng bao giờ) dám tát vợ cả.X_X

Mọi người sao em ko biết nhưng bác thì em biết chắc bác không tát vợ mà quất vợ :p

HDCP

Super Moderators

Quất vợ có phải là tính xấu của người Quảng Ninh không hả bác danh hài?[-X

anbinhdo

Well-Known Member

Chỉ thấy bác anbinh xúi anh em đi thăm mà có thấy bác ngó ngàng đến việc thăm nơi khác đâu.

Em vẫn đi thăm đấy chứ, về vấn đề ấy em không ngại.Em không sợ ai trách em cả, em chỉ sợ mất lòng những ai nhiệt tình với các anh em thôi, dạo này em đang công tác Tây Nguyên đã 2 tuần rồi, nên ít khi lên mạng.Mọi việc ở Hội alo điện thoại cả.
Bác nói em không đi thăm chứ đang làm gì và đi đâu đây O:)
Đang ra tới Q.Ninh thì mắc lầy ở đây rồi.
Em vẫn luôn theo dõi đấy, nhưng không có thời gian trả lời lại...bữa nay công việc cơ quan nhiều quá, nên hơi bận vậy...!

Em đợt này cũng bận, đi diễn hài kịch suốt ở HN, chưa có chương trình đi Miền Trung và Miền Nam nhưung tương lai sẽ có :-"

Mọi người sao em ko biết nhưng bác thì em biết chắc bác không tát vợ mà quất vợ :p

Vậy Bác không offline với Đà Nẵng được thì online vẫn được mà, Bác ra mắt anh em Đà Nẵng nhé.Rất vui được nói chuyện với Bác

HDCP

Super Moderators

Vậy Bác không offline với Đà Nẵng được thì online vẫn được mà, Bác ra mắt anh em Đà Nẵng nhé.Rất vui được nói chuyện với Bác

Bác Lycống cho ý kiến xem thế nào nhỉ? Ra mắt các bác đà nẵng có được chém to kho mặn không hả bác anbình? Đấy lại thêm cái tật xấu của người Quảng Ninh nữa, chuyên ăn to nói lớn chém to kho mặn

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Lycống cho ý kiến xem thế nào nhỉ? Ra mắt các bác đà nẵng có được chém to kho mặn không hả bác anbình? Đấy lại thêm cái tật xấu của người Quảng Ninh nữa, chuyên ăn to nói lớn chém to kho mặn

--------------------------------
Em thì không nghĩ chuyện mặn chuyện to...nếu Bác lướt qua 1 lượt các FR mới thấy em ngại chuyện ấy như thế nào...nhưng thôi, có người có ta, có bạn tốt sẽ có bạm hiền, có xấu có hay, quy luật là thế....em vẫn là em , các Bác vẫn là các Bác....cứ gửi trọn niềm vui, tâm sự của mình đối với Bạn bè là Hạnh phúc lắm rồi ....

HDCP

Super Moderators

Em thì không nghĩ chuyện mặn chuyện to...nếu Bác lướt qua 1 lượt các FR mới thấy em ngại chuyện ấy như thế nào...nhưng thôi, có người có ta, có bạn tốt sẽ có bạm hiền, có xấu có hay, quy luật là thế....em vẫn là em , các Bác vẫn là các Bác....cứ gửi trọn niềm vui, tâm sự của mình đối với Bạn bè là Hạnh phúc lắm rồi ....

Em ngại đi lang thang lắm bác ạ, chỉ có Hà nội em mới dám ghé qua vì các bác ở bên ấy biết em. Còn các nơi khác em có dám đâu, không cẩn thận vỡ đầu lúc nào chẳng biết.

Tieubaocaca

Active Member

Thú thật là câu này em chả hiểu thế nào cả:D Người QN bọn em không ưa vòng vèo. Còn việc ở các FR khác em không quan tâm. Em chỉ có HDVN thôi. Đơn giản chỉ có vậy:-??:-??:-??

HDCP

Super Moderators

Thú thật là câu này em chả hiểu thế nào cả:D Người QN bọn em không ưa vòng vèo. Còn việc ở các FR khác em không quan tâm. Em chỉ có HDVN thôi. Đơn giản chỉ có vậy:-??:-??:-??

Đơn giản tôi là TRAI CẨM PHẢ chứ bác.:-j

anbinhdo

Well-Known Member

Em ngại đi lang thang lắm bác ạ, chỉ có Hà nội em mới dám ghé qua vì các bác ở bên ấy biết em. Còn các nơi khác em có dám đâu, không cẩn thận vỡ đầu lúc nào chẳng biết.

Bác và em giống nhau, đi ném đá chém gió có ngay cũng bị Gió Chém :-j

Hi hi Em luôn có mặt Trên Từng Cây Số =P~

GÁI HÒN GAI - TRAI CẨM PHẢ

Thế nó mới đủ cặp:))

Hay nhỉ, em nghe rất nhiều câu này và ghi lâu lắm rồi, Bác nhắc lại em mới thấy đúng thật

anbinhdo

Well-Known Member

Bác đã được nghe câu LỢN MÓNG CÁI, GÁI ĐẦM HÀ, GÀ TIÊN YÊN chưa?;))

-----------------------
Câu này em mới nghe thật, nhưng không đúng lắm có thêm gì ở đây không nhỉ em nhớ là GÁI MÓNG CÁI, LỢN ĐẦM HÀ- GÀ TIÊN YÊN mới đúng chứ nhỉ [-O< [-O< [-O<

binhroyal76

Member

Bác TQN ơi! ngoài đảo rều bên Hoàng Gia em gọn đồ mang về hết rồi không làm được hộ khẩu ngoài đấy đâu chuyển sang đảo hòn nêm thôi:D:D:D

thinh_hl

Bố náo lào nàm gì có chuyện đó , Tui dân quăngr linh đây. Chỉ quan chức nói ngọng thui, Chúng ăn lắm nên đầy mồm lưỡi không nói thỏi được.

beegees

Well-Known Member

Nhân tiện nói về Quảng Ninh và đảo Rều nên tôi xin hỏi có bác nào được dùng món rượu Huyết lình chưa nhỉ???

HDCP

Super Moderators

Nhân tiện nói về Quảng Ninh và đảo Rều nên tôi xin hỏi có bác nào được dùng món rượu Huyết lình chưa nhỉ???

Em chưa nghe Huyết lình, nhưng đã nghe rượu tiết khỉ.=D>

anbinhdo

Well-Known Member

-----------------------
Câu này em mới nghe thật, nhưng không đúng lắm có thêm gì ở đây không nhỉ em nhớ là GÁI MÓNG CÁI, LỢN ĐẦM HÀ- GÀ TIÊN YÊN mới đúng chứ nhỉ [-O< [-O< [-O<

Về QN đê, em giới thiệu bác ra Đảo Rều làm hộ khẩu...

Duyệt nhập hộ tịch cho anbinhdo vào Đảo Rều.^#(^

Chà cái vụ nhập HỘ KHẨU nghe hay nhỉ..chắc phải KT3 ngoài đây liên tục quá :D

Em chưa nghe Huyết lình, nhưng đã nghe rượu tiết khỉ.=D>

Cái vụ Huyết này nghe hơi lạ nhỉ :(|) khó quá, ai dám lấy tiết Tề Thiên nhỉ, sợ Cây Thiết Bảng lắm =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên