Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

Ðề: Re: Ðề: Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

Quả thật, Việt Nam hôm qua đã thua và nguy cơ bị loại là đến hơn 90% =))

Đội VN mình yếu nhất giải luôn. giờ thì cứ tự hào mãi là đứng đầu DNA bảng xếp hạng nhé! Hôm qua lúc Phi nó ghi bàn mà mình lại mừng chứ!

NHVL

Re: Ðề: Re: Ðề: Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

Đội VN mình yếu nhất giải luôn. giờ thì cứ tự hào mãi là đứng đầu DNA bảng xếp hạng nhé! Hôm qua lúc Phi nó ghi bàn mà mình lại mừng chứ!

Đúng là buồn khi MU thất bại chứ chả bao giờ buồn khi Việt Nam bị loại khỏi AFF cup :))

BTDBRVT

Các bác nói gì thế, :D
Em vui vì thấy đỡ tốn Obama cho 2 lượt bán kết, hên là VTV khóa không cho đầu free hay đầu hết thuê bao và chơi sọc 7 màu cho bà con nghèo khỏi xem. Không là giờ bà con còn rầu nữa:))
Nói chung la VTV rất sáng suốt trong việc chống tràn sóng.

haipvg

Well-Known Member
Ðề: Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

Cái tiêu đề topic này có lẽ bây giờ trở nên lố bịch hơn bao giờ hết. May mà mình không mất thời gian để xem.

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

Đúng là buồn khi MU thất bại chứ chả bao giờ buồn khi Việt Nam bị loại khỏi AFF cup :))

bác giống em thế. MU mà thua hay hòa là buôn thối ruột luôn. Còn hôm qua mình chỉ mong VN thua để cho nó bộc lộ rõ hết bản chất thật sự và trình độ thật sự của đội, thể hiện rõ sự yếu kém chứ ko qua tiền chuyển nhượng hay phí lót tay các thứ!

NHVL

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

bác giống em thế. MU mà thua hay hòa là buôn thối ruột luôn. Còn hôm qua mình chỉ mong VN thua để cho nó bộc lộ rõ hết bản chất thật sự và trình độ thật sự của đội, thể hiện rõ sự yếu kém chứ ko qua tiền chuyển nhượng hay phí lót tay các thứ!

Việt Nam chỉ còn 1 hi vọng là thằng Miến Điện đập tơi tả thằng Phi Luật Tân đồng thời Việt Nam mình đập tan thằng Thái thì may ra mới còn cơ hội :)) Nhưng nhiệm vụ này là bất khả thi =))

paracels

Well-Known Member

Mười mấy năm không còn quan tâm nữa. Ôi, cái thời Huỳnh Đức, Hồng Sơn, Đỗ Khải, ... , sao mà máu thế không biết.

Mười mấy năm không còn quan tâm nữa. Ôi, cái thời Huỳnh Đức, Hồng Sơn, Đỗ Khải, ... , sao mà máu thế không biết.

Cái thời mà gặp thái lan là sợ,nhưng vẫn đá chết bỏ,chạy như cháy nhà,chạy tới nỗi phút 80 lết bộ.ôi thời oanh liệt nay còn đâu

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

Giờ Mu thua thì em lại vui, vui vì không thích Mu hiện tại nữa, chứ không phải thích đội khác, mà không chỉ Mu mà cả EPL đều rất chán, tất cả đều bị chi phối bởi WH.
Mu của em là Mu thời Eric Cantona, andy Cole, Wai Dót, sát thủ mang khuôn mặt trẻ thơ... hihi...:))

maison67

Well-Known Member

Biết mình chứ kg biết ta! Bóng đá Việt Nam có mạnh chỉ mạnh trên lý thuyết thôi (mình mạnh nếu có, thì đội khác cũng mạnh vậy), đá quá tệ mà mạnh cái nổi gì? Công Vinh, Quang Hải tôi đã chán từ lâu! Mấy ông liên đoàn kg biết nhìn thế nào mà chọn 2 tay nay vào đội tuyển? Tốn kém quá đi!!!

kero2005

Active Member

vậy là hết nguy cơ bị bỏ đói rùi nhé b-(
mình chẳng quan tâm đến bóng đá Nam VN từ lâu rùi :-*

hang_gom

Well-Known Member

Giờ Mu thua thì em lại vui, vui vì không thích Mu hiện tại nữa, chứ không phải thích đội khác, mà không chỉ Mu mà cả EPL đều rất chán, tất cả đều bị chi phối bởi WH.
Mu của em là Mu thời Eric Cantona, andy Cole, Wai Dót, sát thủ mang khuôn mặt trẻ thơ... hihi...:))

Trời cái thời mặc bỉm ngặm bim bim mà biết anh Cần Tố Nà rồi ??? Bé Trinh khai man tuổi rồi nha,anh chém đó :))

NHVL

Không ngờ em gái mình lại một thời đam mê bóng đá thế này =))

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Người hâm mộ Việt Nam có nguy cơ bị “bỏ đói” AFF Cup

Trời cái thời mặc bỉm ngặm bim bim mà biết anh Cần Tố Nà rồi ??? Bé Trinh khai man tuổi rồi nha,anh chém đó :))

biết coi King Eric thi phải đơi cuối 7x hay may ra đơi đâu 8x, có khi đơi đâu 7x luôn :)
Điêu la gái thi phải kiu băng ba cô, con la ku Điêu thi phải kiu băng kụ :)
con nếu đúng la đơi cuối 8x thi phải đúng ku Điêu la nguơi đặc biệt cõi trên, mang tã coi King Eric á

8 tuổi mà chưa xem à, mấy anh lạc hậu thế?

đùa chứ thằng Công Vinh trận gặp Phil mình không thấy nó sút hay chuyền chuẩn được quả nào. sao lại cho thằng này vào đội tuyển quốc gia làm gì không biết. cái AF 2008 CV cũng chỉ ăn may thôi chứ vòng bảng nhạt nhòa thôi rồi. chán. Cả 1 đội tuyển đá không có tinh thần, em thấy toàn chuyền đi chuyền lại cho nhau mà chả thấy tần công, các cầu thẻ cũng chẳng chịu chạy...vv . noí chung là thất vọng toàn tập

ngocsonpt

Member

Các cầu thủ còn thiếu đô ping $ vì trước khi đi chả thấy liên đoàn và các mạnh thuòng quân hứa hẹn điều gì .Cứ nhìn Hà nội T&T thì thấy bầu Hiển chịu chi tiền thuỏnge các cầu thủ đá hết mình luôn

Các cầu thủ còn thiếu đô ping $ vì trước khi đi chả thấy liên đoàn và các mạnh thuòng quân hứa hẹn điều gì .Cứ nhìn Hà nội T&T thì thấy bầu Hiển chịu chi tiền thuỏnge các cầu thủ đá hết mình luôn
Chuẩn luôn. Đá không có gì thì đá làm gì. Mấy thằng cầu thủ đầu đất chân "pha lê" chỉ biết làm giá để tăng giá chuyển nhượng. Không như ngày xưa anh em của thập kỷ 80 thế kỷ trước, đá bóng chẳng khác gì ngoại hạng Anh các bác nhé.

Bên trên