Nghe nói màn 21:9 có thể hack map à anh em?

aoloiloi

Member
Lũ bạn rần rần con màn hình 21:9 có thể hack map cho Dota. PUBG và Liên Minh, đúng vậy không anh em? Em gà vụ này quá, nghĩ nó co giãn độ phân giải thôi chứ sao thấy nhiều bản đồ hơn được? Anh em khai sáng giúp em với.

Chỉnh sửa lần cuối:

2chungta

Member
Chơi mấy game Liên Minh, Dota hay PUBG trên màn 21:9 chắc chắn sẽ thấy phần map hoặc view rộng hơn người dùng màn 16:9.

sautatca

Member
màn hình 21 có độ phân giải WFHD (2560 x 1080 pixels) thì DOTA sướng tê người rồi còn gì

sautatca

Member
hôm qua không để ý clip, giờ ngồi xem cái clip mới thấy màn hình hack map hình như giống điện thoại xem được HDR

2chungta

Member
tính lên đời con màn ở nhà lên 21:9 cho kịp thiên hạ đây, chơi màn 16:9 đánh chán quá. hình như màn 21:9 giờ LG nắm trùm hiện nay rồi?

damerland

Member
Do màn 21:9 góc rộng , nhìn bao quát toàn map, nên bác nghĩ hack map đó.

quangt75

Member
Em thì dùng con LG 34WK650, riết quen và ghiền tỉ lệ 21:9 rồi, giờ mà kêu quay lại 16:9 thấy tù túng lắm.

nabuna

Member
ngồi bắn PUBG dùng màn 21:9 chơi lợi thế hơn 16:9, chơi là hack map liền, góc nhìn rộng hơn đối thủ 1 chút, chiếm lợi thế trước rồi, xử lý nhanh hơn đối thủ, lên top liền

damerland

Member
Nếu bác sài màn 21:9 cao cấp thì tần số quét của nó khá cao nha, thường thì 100Hz, trong khi màn 4K chỉ tới 60Hz là cùng.

Bên trên