NetTV cắt các kênh HD?

amsempron

Member
Ðề: NetTV cắt các kênh HD?

Cái Kênh Lux HD bây giờ cũng chả xem được luôn.không biết cái thằng Viettel này đang tính chuyện gì đây.Gói HD bây giờ chà còn kênh HD nào VL.

Theo thông tin từ tổng đài chăm sóc khách hàng Viettel thì ngày mai bắt đầu có lại VTC HD. Còn về cước thì chưa biết được thế nào.
Lưu ý: Nếu vào kênh nào mà nó đòi nhập mật khẩu để mua thì đọc kỹ giá cước hẵng mua nhé.

amsempron

Member

Theo thông tin từ tổng đài chăm sóc khách hàng Viettel thì ngày mai bắt đầu có lại VTC HD. Còn về cước thì chưa biết được thế nào.
Lưu ý: Nếu vào kênh nào mà nó đòi nhập mật khẩu để mua thì đọc kỹ giá cước hẵng mua nhé.
Phải ko hay lại là tin vịt nữa......???? Ráng chờ ngày mai xem sao :D

amsempron

Member

Phải ko hay lại là tin vịt nữa......???? Ráng chờ ngày mai xem sao :D

vnucfl

tình hình là 7h30 sáng nay mình mở nettv lên chả thầy gì, không có 1 kênh HD nào mới hết , chỉ có mỗi thằng CCTV HD cũ . Chán chết . thế mà các bác kia dã loan tin tổng đài viettel thông báo 01/01/2012 có kênh HD mới. Thất vọng quá

Em cũng đang cú đây. hai mươi mấy tuổi rồi mà vẫn còn bị bọn Viettel nó lừa. Vừa nãy gọi tổng đài của nó mắng cho một trận.
Đành phải triển khai K+ HD thôi. còn nettv không đóng tiền nữa, đợi bị khóa thì mang thiết bị bán đồng nát, không giả thiết bị cho bố con thằng nào hết

vnucfl

mình mới gọi lên tổng đài viettel, nhân viên nó lại hứa 2-3 ngày nữa sẽ có lại những kênh HD , chả biết có đúng ko, lần trc nó hứa 01/01 là có

duyquangbd

lúc sáng mình cũng gọi lên tổng đài hỏi thì nhân viên bảo đang đàm phán với vtc bảo mình thông cảm nhưng chưa biết khi nào có lại.tình hình này chắc kg có lại đâu chờ chi cho mỏi cổ chứ đàm phán gì mà lâu quá vậy.cú này bị viettel lừa rồi chẳng thà từ lúc đầu 4 kênh vtc đó để kênh thử nghiệm bây giờ cắt thì mình kg tức,ráp nettv chủ yếu xem mấy kênh này thôi mà bây giờ cắt mất mới tức chứ.bây giờ còn 1 cách nửa là ngày nào cũng gọi về tổng đài mà chưởi cho hả giận thôi

HNT24681

Well-Known Member

Rất vui mừng thông báo với các cụ là ngày hôm nay em phát hiện ra NetTV vừa có thêm 1 kênh mới: kênh Bắc Giang :(
Đ.K.M nó, em sẽ dùng nốt tháng này, tất nhiên ko đóng cước rồi chuyển sang AVG, STB không biết bán đồng nát được bao nhiêu các cụ nhẩy? :(

minh78hp

các bác dùng thử viptv của vnpt xem sao cước mắc hơn một tý nhưng ổn định lắm, chăm sóc khách hàng good ( 11 kênh HD, hơn kênh SD, VOD cập nhật phim mới liên tục) đợt vừa rồi thấy thăng nettv nó quảng cáo râm rộ wa định mắc thêm cái nữa ( vì thấy cươc rẻ ),nhưng thây các bác phê bình nhiều nên em dẹp luôn, e ở Hp lên cũng máu mấy cái vụ HDTV này lắm,

minh78hp

các bác dùng thử viptv của vnpt xem sao cước mắc hơn một tý nhưng ổn định lắm, chăm sóc khách hàng good ( 11 kênh HD, hơn kênh SD, VOD cập nhật phim mới liên tục) đợt vừa rồi thấy thăng nettv nó quảng cáo râm rộ wa định mắc thêm cái nữa ( vì thấy cươc rẻ ),nhưng thây các bác phê bình nhiều nên em dẹp luôn, e ở Hp lên cũng máu mấy cái vụ HDTV này lắm,

HNT24681

Well-Known Member

Hôm qua hỏi 19001900 vẫn chưa triển khai AVG ở các tỉnh; cho số ĐT bao giờ có em nó sẽ điện thông báo, chứ nếu không thì cũng lắp rồi. Nếu giờ muốn lắp thì lên HN mua bộ đầu và chảo thu về tự lắp thôi. Thế này có khi tháng sau vẫn phải trả cước để được dùng NetTV mất :(

HNT24681

Well-Known Member

Vớt cái thớt này lên nào, chìm sâu quá! Đã có cụ nào cắt NetTV chưa ạ?

vanlang+

Active Member

Nói vậy thôi, chứ số lượng người cắt thì rất thấp ;))

netvn

Member

Mới gọi tổng đài hỏi, các kênh cũ ko hẹn ngày trở lại. Thắc mắc gói HD giờ ko còn là HD nữa thì đc trả lời là DS kênh ban đâu đưa ra chỉ mang tính tham khảo, ko phải cam kết của nhà đài. Còn gói HD tuy ko có kênh HD đáng xem nhưng vẫn còn kho phim HD cho khách hàng lựa chọn.

anhtuanph

Member

Xem lại nội dung quản cáo của Viettel rồi, chỉ đưa ra 6 kênh HD chứ có nói là những kênh nào đâu. Thế thì kiện củ khoai rồi

ruika

Member

bọn viettel làm ăn gian manh chỉ tính thu không tính chi, tiền net và iptv cũng gần 80 ngàn một tháng mà kênh truyền hình HD của VTC bị cắt hết, đả đảo

không biết nếu cắt trước hợp đồng nó phạt bao nhiêu nhỉ

mấy con tổng đài nó gọi lại hỗ trợ suốt, cứ bảo là tụi em sẽ điều tra, khắc phục, cắt là do phía đối tác, thế lúc đầu nó wăng tờ rơi để dụ người ta chắc làm tui bị hết 2 line cho ba và mẹ , h nhìn thấy là tức

Bên trên