Nên chọn Xtreamer Wonder hay Q10 IV?

Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Xtreamer Wonder hay Q10 IV?

Nếu ko quan tâm đến ổ cứng gắn trong thì bác nhắm bắn thẳng em Q5IV. Trên cơ sở đã được test thử qua nhiều loại để đáp ứng các yêu cầu cá nhân em thấy không có box nào ăn được nó trong tầm giá đâu, kể cả một vài box đắt hơn
Cảm ơn bác, ý bác trúng ý em.Em cũng đang nghiên cứu Q5 IV.Con này chơi online ngon không bác?Chỉ tiếc mỗi chưa có android 5.Con này khi hoạt động có nóng lắm không bác

Chỉnh sửa lần cuối:

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Xtreamer Wonder hay Q10 IV?

Cảm ơn bác, ý bác trúng ý em.Em cũng đang nghiên cứu Q5 IV.Con này chơi online ngon không bác?Chỉ tiếc mỗi chưa có android 5

Những app phổ thông như flytv, htvonline, hdviet, mytvnet đã test và sử dụng rất ổn định đó bác. Còn với kodi thì miễn bàn luôn, rất nhanh và mượt.

Bác có thể cho em hỏi là nhu cầu sử dụng của bác nhắm tới android 5 có mục đích gì không. Vì hiện tại em thấy với các android box thì android 4.4 hiện tại vẫn sử dụng ổn định nhất. Bản android 5 là bản nâng cấp nên tất nhiên có những cái mới hơn nhưng qua quá trình test thử thì em ko thấy có sự khác biệt gì với nhu cầu sử dụng của em, thậm chí một số box đang chạy android 5 có thể ko support tốt cho các list iptv vd như của fpt chẳng hạn

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên chọn Xtreamer Wonder hay Q10 IV?

Những app phổ thông như flytv, htvonline, hdviet, mytvnet đã test và sử dụng rất ổn định đó bác. Còn với kodi thì miễn bàn luôn, rất nhanh và mượt.

Bác có thể cho em hỏi là nhu cầu sử dụng của bác nhắm tới android 5 có mục đích gì không. Vì hiện tại em thấy với các android box thì android 4.4 hiện tại vẫn sử dụng ổn định nhất. Bản android 5 là bản nâng cấp nên tất nhiên có những cái mới hơn nhưng qua quá trình test thử thì em ko thấy có sự khác biệt gì với nhu cầu sử dụng của em, thậm chí một số box đang chạy android 5 có thể ko support tốt cho các list iptv vd như của fpt chẳng hạn

Vâng với nhu cầu hiện tại thi các app và kodi em thấy là đáp ứng tôt.Em đang xây dựng môt giàn 2 kênh nghe nhạc lossless, đang băn khoăn giữa phương án CDP hay Android box -- DAC---.Em cũng tìm hiểu qua môt số thông tin nói rằng android 5 mới hỗ trợ Passthrough tín hiệu audio số qua cổng USB để tới DAC xủ lý

Bên trên