Nâng cấp độ thành viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phuoctait2p

Ðề: Nâng cấp độ thành viên

Danh sách cấp độ và điều kiện lên cấp xem ở đâu vậy ? vào FAQ xem không thấy .

MyRom

Active Member

Ý em muốn nói là hình thành các liên minh giữa các box với nhau!!!Như vậy mới là đại chiến!!!!

:D:D Cái này liên quan tới lợi ích nhóm và cá nhân nên hơi nhạy cảm:D Trong việc liên minh, mình thích và nể sự liên kết và đoàn kết của tập đoàn LoLe ;))

snowangel2790

Well-Known Member

:D:D Cái này liên quan tới lợi ích nhóm và cá nhân nên hơi nhạy cảm:D Trong việc liên minh, mình thích và nể sự liên kết và đoàn kết của tập đoàn LoLe ;))

Em công nhận điều đó,mặc dù box Movie đông đảo gần như bậc nhất HDVN nhưng ko thể nào triệu tập đc sức mạnh đoá:p

nguyenkim

Well-Known Member

Hội Lossless không hẳn chỉ là trong Box LL các bác ah, lúc trước thì chỉ gói gọn trong box LL. Nhưng giờ đã được mở rộng kết hợp với hội HD Quảng Ninh, HD Đà Nẵng các bác ah! Hội đấu giá chỉ mang tính chất là vui và phần nhỏ có quà cho từng thành viên thôi bác! Không vì lợi ích riêng. hihi!

Mà chém ở đây là bị nhắc nhở bác ah! Vào box đấu giá cho nó vui! :D

dungdt2

Nếu nói đến sự bao trùm có tính chất rộng khắp về số lượng và cả chất lượng thì box...trò chuyện là vô đối!
Trong box này toàn các cao thủ, các cây đại thụ chém gió bậc nhất HDVN :>:>:>

scorpio_9x

Well-Known Member

Nếu nói đến sự bao trùm có tính chất rộng khắp về số lượng và cả chất lượng thì box...trò chuyện là vô đối!
Trong box này toàn các cao thủ, các cây đại thụ chém gió bậc nhất HDVN :>:>:>

em cũng đang tu ở box đấy đấy=))=))=))=))=))
nhưng toàn dân vô gia cư thôi bác dũng ơi, chưa thấy có liên kết gì lớn cả:p

dungdt2

em cũng đang tu ở box đấy đấy=))=))=))=))=))
nhưng toàn dân vô gia cư thôi bác dũng ơi, chưa thấy có liên kết gì lớn cả:p

Bác cứ đùa, tối nay tớ đi chơi chẳng may tai nạn giao thông xe tông chết chắc chắn bác sẽ thấy cái sự liên kết chia buôn của các cụ ntn liền :))

số post tỷ lệ với số thank và thanked khi nó mới được đánh giá là có ích cho 4room.
ví dụ điển hình là bác Ledung, Nhoctom ...........
Cùng quan điểm với bác, Các bác BQT xem số lượng thank cũng quy dc ra Cr thì mới chuẩn vì nó đc đánh giá là có ích cho forums

dungdt2

Vậy có event đấu giá liên quan đến CR thì chỉ có các bác chữ màu nâu chơi với nhau hả bác : D

Chưa gì bác đã nẫu hết lên thế. Mà dạo này thị trường cr có vẻ ế ẩm quá, bác scotty đang mún thưởng cho bài viết hay cho ae, mà đa số tin đều bị đội ngũ chuyên viên lấy hết rồi, ae chả biết đâu mà lấy để mà up :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên