MYTV ....Ngày càng thất vọng và chán nãn ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Quocduytu

Member
Ðề: MYTV ....Ngày càng thất vọng và chán nãn ...

Bạn nặng về trình bày quá, mình xin gợi ý lại là bạn tìm giúp mình cái lý do để mình tự ái, khó chịu, cay cú với ??

Bạn góp ý hay không góp ý, bạn chê bai hay khen, đối với tôi nó chẳng ăn nhập gì cả.

Tôi chỉ thấy bạn muốn bán STB và bạn nói như cái loa rè với mọi người là bán không ai mua thì tôi hỏi mua, bạn bán thì bán nhắn tin cho tôi, bạn không bán thì cũng biết được là có người mua.

Chuyện dịch vụ của họ kém, dịch không không tốt, nói và làm không giống nhau, ........... thì các bác gọi điện, gửi thư,xyz với họ, còn cái diễn đàn này là để bàn luận với nhau về công nghệ, chia sẽ nhau về kinh nghiệm sử dụng, giao lưu học hỏi chia sẽ kiến thức lẫn nhau. Chứ đâu phải là diễn đàn của dịch vụ Mytv mà các bác vào: nào là góp ý nâng chất lượng, nào là gây thất vọng, nào là dịch vụ kém, nào là chán nản,........
Chỉ thế thôi nhé.

Nhưng toppic này là nói về mytv.nếu ngay từ đầu toppic này nói sai ko đúng chổ thi phải đóng ngay mới đúng chứ.sao để mọi người vào thảo luận đến 6 tr.giờ nói diễn đàn này ko phải Mytv.
Tiêu đề topic này nếu vi phạm thì phải đóng lại ngay đi.
Còn nếu để đương nhiên mọi người phải thảo luận theo tiêu đề toppic.
Hy vọng bác hiểu!

rock_coi84

mai ti vi có gì xem nữa đâu. toàn kênh hd xịn kinh khủng lắm..! Thậm chí còn hơn K+ HD luôn. bựa !
mai ti vi + vê tê Cê = lừa đảo toàn tập :D

Nghỉ luôn 2 thằng đó . heheeh. cho chết ai bao " đào lửa ' bạn star007

rock_coi84

Không nên căng thẳng với nhau như vậy các bạn . Mình và vanlang ... dù có làm ở VNPT thì cũng chỉ là những nhân viên quèn yêu công nghệ thôi , hơn nữa phần nội dung do bên VASC là đơn vị chủ quản . Thật ra diễn dàn là nơi giao lưu học hỏi là chính , cung cấp thông tin , hỗ trợ cho các bạn sử dụng dịch vụ được ít nào thì tốt . Dịch vụ Mytv triển khai chắn chắn không bao giờ hoàn hảo 100% cả. ( nếu được 100% thì đã không có cái topic này ) . Như vậy bạn nào cảm thấy dịch vụ phù hợp thì dùng . Khi dùng có thắc mắc thì post lên đây. Mọi người cùng bàn luận. Chứ lấy quan điểm riêng của mình ra và khuyên bảo mọi người mình nghĩ là không nên như vậy.
Vài lời thân ái , mong các bạn thông cảm !!!!

vanlang+

Active Member

Nhưng toppic này là nói về mytv.nếu ngay từ đầu toppic này nói sai ko đúng chổ thi phải đóng ngay mới đúng chứ.sao để mọi người vào thảo luận đến 6 tr.giờ nói diễn đàn này ko phải Mytv.
Tiêu đề topic này nếu vi phạm thì phải đóng lại ngay đi.
Còn nếu để đương nhiên mọi người phải thảo luận theo tiêu đề toppic.
Hy vọng bác hiểu!

Vậy bác cứ tự do mà thảo luận đi nhé, không ai tranh luận nữa đâu.
Thanks.

tnvt01

Diễn đàn là nơi chia sẽ và trao đổi quan điểm của mọi người . Bản thân tôi nhận thay MYTV chưa tốt tôi có quyền viết nhận xét của mình . Những ai có đồng quan điểm thì vào Comment , những ai thấy chướng tai khó nghe làm ơn đừng vào . Những điều tôi nói về Mytv không phải không đúng và có lẽ nó cũng là ý kiến của nhiều người khác .
Ai là người muốn đóng Topic này ? Chẳng phảI là những người làm việc cho Mytv sao ? Nếu thế thì đâu còn khách quan nữa .
Ngoài xã hội cái gì không quản lý được là cấm . Vào diễn đàn vẫn vậy . Thì ra cùng học một trường mà ra cả .
Diễn đàn HD , nói về những công nghệ tiên tiến của thời đại nhưng xem ra lại là nơi diễn trò của những cái đầu lạc hậu .

Quocduytu

Member

Diễn đàn là nơi chia sẽ và trao đổi quan điểm của mọi người . Bản thân tôi nhận thay MYTV chưa tốt tôi có quyền viết nhận xét của mình . Những ai có đồng quan điểm thì vào Comment , những ai thấy chướng tai khó nghe làm ơn đừng vào . Những điều tôi nói về Mytv không phải không đúng và có lẽ nó cũng là ý kiến của nhiều người khác .
Ai là người muốn đóng Topic này ? Chẳng phảI là những người làm việc cho Mytv sao ? Nếu thế thì đâu còn khách quan nữa .
Ngoài xã hội cái gì không quản lý được là cấm . Vào diễn đàn vẫn vậy . Thì ra cùng học một trường mà ra cả .
Diễn đàn HD , nói về những công nghệ tiên tiến của thời đại nhưng xem ra lại là nơi diễn trò của những cái đầu lạc hậu .

Đọc bài này hy vọng các bác mytv có cái nhìn khách quan về cách phản ứng của người tiêu dùng!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên