MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho

trungluoc

Member
Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Cho mình xin một bản mytvnet với nhé. Cảm ơn nhiều.

[email protected]

mytvnet

Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Hi các bác. Hiện tại MyTV Net đang tập trung hoàn thiện SettopBox để cho ra mắt trong dịp 30-4 nên tất cả chức năng phiên bản Android sẽ cập nhật chậm.

vxthuyad

Member
Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Hi các bác. Hiện tại MyTV Net đang tập trung hoàn thiện SettopBox để cho ra mắt trong dịp 30-4 nên tất cả chức năng phiên bản Android sẽ cập nhật chậm.
không xem được nữa rồi.....

hoavala

Ðề: Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Set top box bán như thế nào vậy bạn? (giá cả, nơi bán), chi phí thuê bao như thế nào?

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Phim không có sub, chất lượng hình không tốt. Hay phải chờ sau 30/4????

hodinhha

Lỗi "Thiết bị không hỗ trợ định dạng này..." là sao vậy bác chủ thớt, em dùng HTC Sensation XE/Android 4.0.3

dungtoandung

Well-Known Member

Mình đã xóa hôm qua, chất lượng dở quá

Cài trên Q5,Atv 1200 xem phim nào cũng báo "Thiết bị không hỗ trợ định dạng này" chỉ xem Đô rê mon lại ko bị.Được cái coi tv ngon.hôm Chung kết UEffa cup,chảo acc bị offline ko xem được,may mà có mytv,hehe

dungtoandung

Well-Known Member

@HDlongkhanh: Nó tên là MyTV nên "Được cái coi tv ngon" nên mình xem TV trên X5, bỏ SCTV đỡ tốn 120.000/tháng

tienlequoc

Well-Known Member
Các bác MyTV Net chắc lo phát triển box mà quên cái phần mềm này rồi. Phần xem phim gần như die. Bấm vào phim thì báo lỗi văng ra luôn.

hoavala

Nản với PM này rồi,

mytvnet

Xin chào các bác hiện đã có phiên bản Mytvnet cho Android 2.0 rồi nhé:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vasc.its.mytvnet
Vẫn đang trong thời gian hoàn thiện và mong các bác tải về xài và góp ý bản 2.0 này.
Về phần Phim truyện đang chuyến toàn bộ nội dung này từ phòng Nội dung HCM ra phòng nội dung HN đảm nhiệm.
Các bác xem phim bấm vô bị văng ra là do phim trên server không còn chỉ còn nội dung tóm tắt và poster phim nằm trên Server HCM thôi.
Rất mong các bác thông cảm. Chừng nào chuyển xong sẽ có thông báo. Đợt này đang lo phần phát triển STB và khai trương ở tỉnh Vĩnh Phúc trước khi triển khai trên các tỉnh thành còn lại. Cám ơn các bác đã quan tâm.

vxthuyad

Member
Xin chào các bác hiện đã có phiên bản Mytvnet cho Android 2.0 rồi nhé:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vasc.its.mytvnet
Vẫn đang trong thời gian hoàn thiện và mong các bác tải về xài và góp ý bản 2.0 này.
Về phần Phim truyện đang chuyến toàn bộ nội dung này từ phòng Nội dung HCM ra phòng nội dung HN đảm nhiệm.
Các bác xem phim bấm vô bị văng ra là do phim trên server không còn chỉ còn nội dung tóm tắt và poster phim nằm trên Server HCM thôi.
Rất mong các bác thông cảm. Chừng nào chuyển xong sẽ có thông báo. Đợt này đang lo phần phát triển STB và khai trương ở tỉnh Vĩnh Phúc trước khi triển khai trên các tỉnh thành còn lại. Cám ơn các bác đã quan tâm.
chăng biết các bác làm kiểu gì, chưa hoàn thiện mà đã bắt mất tiền đăng ký xem 1 ngày bắt đăng ký lại, như vậy ai muốn góp ý chứ.....

hoavala

có thấy quan tâm gì tới khách hàng android đâu, bác góp ý làm gì cho mệt

Maple Aikon

Sau vài tháng ngủ đông thì đã có phần mềm MyTV Net mới chạy ngon & nội dung nhiều hơn rồi, các bác cài đặt thử xem sao nhé

Link Google Play

KyPuq3OCrL2Sdmdnh-BYGMNHRfVNRZbAUIgs668k_cxedrEcPBp2h1UtEr9vRNQOeg
HVVNaAWZZ_SF-kBRwnk7gFqC8nAzB1Ii7PKezAOUnuMa_WmHO50uyjjgOnFKEoAfui8
Jx8YIQdiIPq78hwLs9Li2rs-DWFUfPlfZo--g07R72IjzrrkTHwT71W6rbAdz2LhohA
yx_fjiz67bE9z4kwP3SBlc9T4TcQpk3JPwB8KTckIFghRB14-oL2qLGtUcCdQ5ffNUA
6boBw664kUmclSxyFutIn2c9mTss5YyB4nTMOmM1sx7_6rZ37J8xb8pxvdDkrmF3yw

mytvnet

Chưa kịp công bố thì bác Maple Aikon đã pulic rồi. Có lẽ bác thường xuyên xài và cập nhật nhanh quá.

Điều đáng chú ý là: Giao diện mới, đơn giản hơn

-TVOD (Truyền hình xem lại) có lẽ chưa app TV nào có nhỉ?? -> các bác thỏa thích xem lại các kênh mình yêu thích nhé.

Còn lại là các bác tự khám phá.....<:p

mytvnet

bác letienquoc sửa lại link giùm mình nhé. Sẽ chỉ còn lại 1 bản dành cho android 2.2 trở lên.
Các bác đang xài tự update nhé.
Thanks

Bên trên