Muốn làm Iron Man thì chi bao nhiêu tiền?

Angus_Bert

Film critic
Chắc hẳn nhân vật anh hùng được nhiều người yêu thích và ngưỡng mộ nhất là tay tỉ phú lắm tài nhiều tật Tony Stark. Không khoái sao được với cơ ngơi và dàn đồ chơi khủng khiếp như thế. Vậy thì cần bao nhiều tiền để có thể sở hữu tất cả những món đồ đó. Ừhm thì dưới đây là một Infographic thu thập tất cả những món đồ của Iron Man và số tiền bạn cần bỏ ra. Xem xem là bạn mua được cái gì nhé ;;)

Click vào để xem rõ hơn :D

Cái này chắc Bill Gates làm được cỡ chục anh Iron Man :D

knight1301

Member
Ðề: Muốn làm Iron Man thì chi bao nhiêu tiền?

Iron man và Batman đều là siêu anh hùng và đều siêu giàu ><

loha999

Member

Iron Man quả là đại gia!
Ước gì đc như anh ấy :))

DanielTran

Well-Known Member

Vậy là Batman chỉ bằng phần lẻ của Ironman, bác Angus_Bert xem Việt hóa luôn cái này đê (thực ra Daniel nhớ là bản này có Việt hóa rồi ở đâu đó thì phải)

Angus_Bert

Film critic

Em thấy các đại gia Việt Nam đã lo được phần XẾ HỘP của Iron Man rồi đấy =))

@Daniel Tran: dạ để em Vịt hóa nó luôn :D, mà phần bảo vệ Trym của Batman đến 1000$ lận áh, đúng là đại gia X_X

c0mmand0

Member
wow, topic có 2 cái infograph quá hay lun.
Mình thích đồ chới tốn kém nên thích ironman. Của Batman nhìn ngầu vậy thôi, ăn có 1 dao là hẻo roài :)

deptrai21

Member

ủa mà em không hiểu ai định giá mấy cái này vậy? :|

toàn giả tưởng không mà :-S

:-o:-o:-o, giá cao quá bác chủ topic ơi, công nhận ông Tony Stark nhìu tìn thật, kiểu này cỡ Bill Gates chắc cũng không chịu bạo chi

@Daniel Tran: dạ để em Vịt hóa nó luôn :D, mà phần bảo vệ Trym của Batman đến 1000$ lận áh, đúng là đại gia X_X

Đi với mấy anh này toàn mấy em cực xinh, cực hot, cực nổi tiếng, thế nên bảo hiểm cái chỗ đó phải xịn, mắc tiền rồi. Chứ cỡ anh Joker cho một hit, lấy dao cắt béng đi, rồi bảo " Why so serious ? " thì....;;)

av98

Member

Số tiền làm batman chỉ bằng tiền lẻ làm ironman khiếp thật :-O

:-o:-o:-o, giá cao quá bác chủ topic ơi, công nhận ông Tony Stark nhìu tìn thật, kiểu này cỡ Bill Gates chắc cũng không chịu bạo chi

Infographic đây, chứng minh Bill Gates tốt hơn Batman nữa. Mà lúc này em nghĩ chưa nên Việt hóa infographic của Batman, sợ lại spoil mất hay cho anh em chưa xem phim (em thì xem rồi nên không sao :D)

hongquan2009

Well-Known Member
Re: Ðề: Muốn làm Iron Man thì chi bao nhiêu tiền?

đại gia việt không có gì ko mua được bác nhé,hầu hết thứ gì trên thế giới có thì đều xuất hiện ở VN(chỉ tội mỗi dân càng ngày càng nghèo)

Nếu kể tên Batman thì phải kể thêm một đống vệ tinh và máy tính, một đống hang dơi, hai cái trạm không gian, và đồ chơi của Batman thì toàn mua sỉ với số lượng vài ngàn =))

So số lượng thì anh Ironman ko bằng :))

Roccat

Active Member
Re: Ðề: Muốn làm Iron Man thì chi bao nhiêu tiền?

Nếu kể tên Batman thì phải kể thêm một đống vệ tinh và máy tính, một đống hang dơi, hai cái trạm không gian, và đồ chơi của Batman thì toàn mua sỉ với số lượng vài ngàn =))

So số lượng thì anh Ironman ko bằng :))
đấy là phim thật thì anh iron man có lèo tèo 6 bộ, chứ em coi hoạt hình ảnh có 1 nguyên 1 kho áo giáp to vật vã với đủ các thể loại, màu sắc và chức năng, bác xem The Invincible Iron Man sẽ rõ....;;)

dung2408

Member

Phần cơ ngơi của ironman thiếu cái tòa nhà stark trong the avenger rùi :))

Em xem rùi bác, nhưng Ironman có khoảng 50 bộ thì chú Bat có tầm vài ngàn, và thấy wan trọng là anh Bat có 2 cái Watchtower cùng 1 tá vệ tinh :eek:

deming

Cho đặt hàng cái Kevlar Nomex Groin Armour thay cho linh kiện John Henry của em! cho địa chỉ mấy bác ơi!

biohazardman

Giá đó mới ở nước ngoài thôi! Về VN đánh thuế 2,5 lần nữa, vậy ai muốn làm iron man chắc tầm 4 tỷ$^^

nta139

Member
hình như định giá Iron Man hơi rẻ, phải nói là rẻ bèo.
- Jarvis + hệ thống hiển thị 3D (chắc là phải hơn 3D) mà giá đó thì khó tin.
- Cái lò phản ứng trước ngực
- bla bla...

tóm lại, là toàn những công nghệ quá hớp so với thời nay, thì giá đó đúng là quá rẻ.

Bên trên