Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Khảo sát mức độ hài lòng của bạn về sản phẩm ZTV A-class

• Rất hài lòng

Số phiếu: 11 13.3%
  • Tạm hài lòng, cần fix những lỗi vặt

Số phiếu: 50 60.2%
  • Không hài lòng, quá nhiều lỗi

Số phiếu: 17 20.5%
  • Hoàn toàn không hài lòng, thiết bị quá tệ

Số phiếu: 5 6.0%

• Số lượng người bầu chọn
    83
  • Poll closed .

oldfriend

Moderator
em thì cần nó kêu tất cả nhưng phải kêu chuẩn chứ đừng gào rú lung tung =))

quaxoai89

Active Member
Ðề: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Mình bổ sung thêm 1 lỗi này, ko bik có ai bị giống mình ko nhé: Khởi động vài lần nó bị 1 lần, khỏi động lên màn hình chính cứ co nhỏ lại. chọn 1 ứng dụng chạy rồi quay ra lại thì bt.....

Bác ZTV đâu rồi nhỉ. Minh gửi lỗi lên mà chẳng thấy bác ý đâu, ko bik có nhân được ko?

confirm với bác là e ban đầu cũng bị dư này,sau cài apk nó còn đen xì cơ,sau đó ấn oke vào ứng dụng rồi thoát lại ngon,chả hiểu sao nữa.

phithien

Well-Known Member

Mình bổ sung thêm 1 lỗi này, ko bik có ai bị giống mình ko nhé: Khởi động vài lần nó bị 1 lần, khỏi động lên màn hình chính cứ co nhỏ lại. chọn 1 ứng dụng chạy rồi quay ra lại thì bt.....

Bác ZTV đâu rồi nhỉ. Minh gửi lỗi lên mà chẳng thấy bác ý đâu, ko bik có nhân được ko?
Bạn gởi Email trực tiếp xem sao. các bác ZTv cũng it khi lên forum
email: [email protected]

quangtayho

Ðề: Re: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

em thì cần nó kêu tất cả nhưng phải kêu chuẩn chứ đừng gào rú lung tung =))

Bác này khỏ tính nhể ;) Bác phải để em nó rên nhiều cung bậc nó mới khoái chứ. Có lúc gào thét, nhưng phải có lúc rên ư ử chứ =))

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Bác này khỏ tính nhể ;) Bác phải để em nó rên nhiều cung bậc nó mới khoái chứ. Có lúc gào thét, nhưng phải có lúc rên ư ử chứ =))

đấy đấy, em bảo là kêu thì phải chuẩn, chứ chưa làm gì mà nó gào rú lên thì hóa ra hiếp d*m ah =))

kidcat

Member

Đề nghị bác Tiến sau một tháng thì làm lại 1 bình chọn khác nhé để xem các bác ZTV đã khắc phục tới đâu và đánh giá của mỗi người trước khi sản phẩm bán chính thức nhé, hi vọng lục đó, toàn bộ anh em đều stick vào mục số 1, trong đó có mình :)>-

Ztv

Re: Ðề: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Ztv còn một số lỗi về tự động nhận dạng tv và độ phân giải. Các bác bỏ chức năng tự động đi setting 1080p 50hz là ngon ngay.

vanthinh

Thì thật sự 100 người được sử dụng đều mua với giá ưu đã nên đánh giá thì tất nhiên là 10/10 rùi. Ai không hai lòng thì có nhiều bác đăng ký mua lại với giá 1tr-1,4tr b-().
Nên em chỉ đánh giá như sau:
phần máy A-Class (không bao gồm dịch vụ) giá bán nếu <1,6tr là OK (giá càng thất đánh giá điểm càng cao)

Phần dịch vụ 50K/1 tháng mà Live tivi có 9 kênh HD và 10 kênh SD + VOD thì chắc em nghĩ khách hàng chỉ đăng ký dịch vụ 6 tháng là ko đăng ký nữa.
Bác này nhận xét hài quá. Giá càng thấp điểm càng cao là sai bét. Vậy free chắc 100 điểm. Bác đánh giá mẫu mã, chất lượng dịch vụ, ....giá phải so với một sản phẩm nào đó

trancuti

Member

khá hài lòng, còn 1 số lỗi vặt, lướt uweb sướng, nhanh mượt, hd thì chưa có thời gian test nhưng mà có thể nói ngon trong tầm giá :))

dophuluu

Member

Của em thường xuyên bị như này nhưng nặng hơn ở chỗ bấm chuột hay điều khiển là sọc ngang khắp màn hinh phải khởi động lại cơ.

dophuluu

Member

Sax hóa ra không phải chỉ mình em đen hôm nay mới biết rất nhiều bác bị lỗi co lệch hình rồi sọc ngang. Bác ZTV lên xem lại nhé, hôm nay em đến Lạc
Trung để sửa lỗi này thì các bác bảo là lỗi rom do rom cũ.

dophuluu

Member
Ðề: Re: Ðề: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Ztv còn một số lỗi về tự động nhận dạng tv và độ phân giải. Các bác bỏ chức năng tự động đi setting 1080p 50hz là ngon ngay.

Em đã set 1080p 60hz rồi vẫn vậy, không chọn được 1080p 50hz vì chọn vào đấy là mục căn chỉnh màn hình bị bỏ qua mặc dù em không kích chọn tiếp theo nên màn hình toàn bị lệch, chọn 60hz thì căn chỉnh được bình thường. Không hiểu sao lại như vậy 4 rom của em đều như thế luôn.

dencalang

Member

Dịch vụ live tiv kênh hơi ít chất lượng không đều các kênh HD thì tốt nhưng SD có kênh rõ kênh mờ,nên thêm kênh chứ có 19 kênh cho 1 dịch vụ thì ít quá nhưng không cần các kênh địa phương đâu có Bongda TV HD và ThethaoTV HD thì tốt nhất, chuyển đổi các kênh với nhau đọc hơi chậm, các icon trên Live tivi to thiết kế hơi xấu không đẹp
Các dịch vụ Của VTC hơi ít

vqt01

Active Member

BongdaTV vơi ThethaoTV là của VTV, mà VTC lại không chơi với VTV thì phải :))

phithien

Well-Known Member

BongdaTV vơi ThethaoTV là của VTV, mà VTC lại không chơi với VTV thì phải :))

Chắc là VTC ko muốn dính dáng tiền bạc với VTV,chứ vctv vẫn bán nhóm kênh vctv của mình cho các nhà đài khác với giá 30k mà. trong làm ăn kinh doanh,ko có ai là kẻ thù truyền kiếp hết,nay thù mai bạn, nay là đối tác,mai là kẻ thù là bình thường.
Chỉ cần có bongdatv,thethaotv là em dẹp cái chảo vệ tinh ngay

dungtam25

Well-Known Member

Con của em,thì đi du lịch thành phố mang tên Bác,rồi trở về Thủ Đô hôm 11/11 rồi.
Hôm nay đón em mới,vừa thông báo xuống máy bay.Không rãnh đi đón,nên em nó tự túc đi taxi về.
Hy vọng em nó chịu đựng được khí hậu Tp Hồ chí Minh,đừng return.Mệt lắm với cô nàng đỏng đãnh này rồi.

dencalang

Member

Chắc là VTC ko muốn dính dáng tiền bạc với VTV,chứ vctv vẫn bán nhóm kênh vctv của mình cho các nhà đài khác với giá 30k mà. trong làm ăn kinh doanh,ko có ai là kẻ thù truyền kiếp hết,nay thù mai bạn, nay là đối tác,mai là kẻ thù là bình thường.
Chỉ cần có bongdatv,thethaotv là em dẹp cái chảo vệ tinh ngay
VTVcab đã mua lại dịch vụ truyền hình cáp của VTC đó thôi

trieuquang2013

sau 4 ngày sử dụng, mình thấy hài lòng khi bỏ 1000k để mua em nó mình chỉ chơi mạng thôi còn ổ cứng thì kô. các dịch vụ live ít kênh quá hình ảnh các kênh chưa được nét cần cải thiện vấn đề này còn tất cả ok hết

tqn1234

Member
Vọc vạch hoài cũng chán. Bây giờ cho em nó chạy 24/24 từ 2 ngày nay làm camera IP rồi, vẫn ổn, không bị nóng hay treo gì hết. Trộm vía :D

Bên trên