Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Khảo sát mức độ hài lòng của bạn về sản phẩm ZTV A-class

• Rất hài lòng

Số phiếu: 11 13.3%
  • Tạm hài lòng, cần fix những lỗi vặt

Số phiếu: 50 60.2%
  • Không hài lòng, quá nhiều lỗi

Số phiếu: 17 20.5%
  • Hoàn toàn không hài lòng, thiết bị quá tệ

Số phiếu: 5 6.0%

• Số lượng người bầu chọn
    83
  • Poll closed .

oldfriend

Moderator
các bác phí lời làm gì ^^, cái kiểu chưa dùng mà phán như đúng rồi thì anh em chỉ cười cho thôi.

Sau đây là phần kể truyện: tương truyền thần tối cao muốn làm cho loài người ngu đi để dễ bề cai trị, đó là nguyên nhân xuất hiện của google, từ đó, hàng loạt anh hùng bàn phím, thánh phán các loại xuất hiện nhiều vô kể =))

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Tức là PHÁT ÂM HỘ à .

Bác quangtayho đã kết luận thế rồi mà bác

các bác phí lời làm gì ^^, cái kiểu chưa dùng mà phán như đúng rồi thì anh em chỉ cười cho thôi.

Sau đây là phần kể truyện: tương truyền thần tối cao muốn làm cho loài người ngu đi để dễ bề cai trị, đó là nguyên nhân xuất hiện của google, từ đó, hàng loạt anh hùng bàn phím, thánh phán các loại xuất hiện nhiều vô kể =))

Bác lại đá đểu em nhá!Em hay nhờ bác gúc gồ,mới bớt ngu nhe!!!!!!!!
Em đảm bảo với các bác là bác ấy không hề có con Android nào đâu,bởi con đỉnh đám bây giờ là Q5ll,Q10ll vẫn còn lổi iso DVD mà,làm sao bác ấy dám mua.
Mù sờ voi rồi phán như thánh.

hdbayvn

Ðề: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

thôi em chả phán nữa vậy, em mới chỉ dùng pc để xem phim nên vẫn đang ngu lắm. nếu mua thì mua cái khác chứ không mua cái a1 này bây giờ. hi

saigon1975

dạo này A-class ko còn hot nữa ta

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

hehe, mỗi tỉnh miền Tây em mở dc 10 đại lý ZTV thôi. Nói chung là các bác có ủng hộ thì góp ý, ko thì cũng ko làm thay đổi dc số lượng sản phẩm thực tế đã bán ra đâu.

Minix X5 giá 1tr5 , X7 giá 2tr5, Mygica ATV1200 giá 1tr7, ATV1800 giá 2tr5, Himedia Q10 II giá 1,tr9.

cái gì ??? Q10 II bác bán 1tr9 á, em lưu bằng chứng đây nhé, mai qua mua mà ko có giá đó thì bác ăn nói sao đây :)

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

cái gì ??? Q10 II bác bán 1tr9 á, em lưu bằng chứng đây nhé, mai qua mua mà ko có giá đó thì bác ăn nói sao đây :)

Bác sao hay bắt giò,bác chạy qua,bác ấy lại bảo gõ lộn phím,bác tính sao nè!!!!!!!!

dungtam25

Well-Known Member

Bây giờ thì em thật sự là hài lòng với em A class này,bởi vì một sản phẩm chưa hoàn thiện,mà em bán có người mua hi...hi....

phithien

Well-Known Member

Bây giờ thì em thật sự là hài lòng với em A class này,bởi vì một sản phẩm chưa hoàn thiện,mà em bán có người mua hi...hi....
Ước gì cũng được như anh ấy :D

dungtoandung

Well-Known Member

A class dạo này xuống thế bác, lại còn bán chịu nữa sao? Bác dìm hàng em nó quá. Em dùng thấy hài lòng, giá cả hợp lý đến thế là cùng rồi còn gì, mấy chiến binh, thần thánh khác đều trên 2t cả đó

phithien

Well-Known Member

A class dạo này xuống thế bác, lại còn bán chịu nữa sao? Bác dìm hàng em nó quá. Em dùng thấy hài lòng, giá cả hợp lý đến thế là cùng rồi còn gì, mấy chiến binh, thần thánh khác đều trên 2t cả đó

Để vài bữa FW mới có chơi đc DVD-Iso ko,ko đc em tiễn lên đường ngay
bác phithien có a class ko bán chịu cho em hôm nào em có tiền em trả .

Mua chịu rồi ko trả,em lên hỏi ông trời hả :D

Chỉnh sửa lần cuối:

meomatto

Active Member

Chán nghịch Android Box rồi!
Chả có cái nào ổn định cả, cái nào cũng lỗi tè le tùm lum các kiểu.
Thôi quay về dùng hàng truyền thống cho lành, online với app làm cái quái gì? loanh quanh cũng chỉ xem phim MP4, nghe nhạc MP3, YT và đọc báo là hết, chất lượng thì kèm nhà kèm nhèm chả đâu vào đâu. Mất hết cả thời gian. hic

dungtam25

Well-Known Member

Thôi quay về dùng hàng truyền thống cho lành, online với app làm cái quái gì? loanh quanh cũng chỉ xem phim MP4, nghe nhạc MP3, YT và đọc báo là hết, chất lượng thì kèm nhà kèm nhèm chả đâu vào đâu. Mất hết cả thời gian. hic

Vậy bác gom lại tiễn em nó về nhà mới,vác em A400 về vọc!

meomatto

Active Member

Để em nghiên cứu thêm xem thế nào, nhà cũng có nhiều đầu rồi. Pop đã có C2 huyền thoại đại diện từ xưa rồi. hihi

phithien

Well-Known Member

Bác chỉ được cái nói đúng. online với app làm cái gì. cũng youtube,zing.chán. coi dvd iso éo xong. giờ chuyển hướng HDP cho xong. mục đích duy nhất coi phim.online thì lên laptop.

dungtam25

Well-Known Member

Bác chỉ được cái nói đúng. online với app làm cái gì. cũng youtube,zing.chán. coi dvd iso éo xong. giờ chuyển hướng HDP cho xong. mục đích duy nhất coi phim.online thì lên laptop.

Suy cho cùng,chắc em là người đầu tiên tiễn em nó quá.
Chán,chẳng thèm góp ý.Phù hợp thì mình dùng,không phù hợp để lại cho anh em khác dùng

meomatto

Active Member

Bởi thế! suốt ngày loanh quanh online để bội thực thông tin à? Rác thì cả đống, toàn nhặt rác về để xem. Giải trí mà cứ loanh quanh cài nọ gỡ kia, lỗi liếc thì chả được cái tích sự gì cả, mất thời gian vô ích!
Chừng nào Box Android làm được mọi việc của HDP 1 cách ngon lành + Tính năng OL cũng ngon, đàng hoàng ko phải thông qua cài đặt cái gì của hãng khác thì chừng đó HDP mới lui dần vào hậu trường, còn bây giờ thì...còn khướt!

Bên trên