Mua đầu Android Box nào để xem truyền hình HD + Hát Karaoke

children09

Well-Known Member
Số là mới mua TV LED nhưng truyền hình cáp chất lượng không chịu nổi nên mình muốn mua 1 em Android box (A.B).
Không biết là trong một rừng A.B mình nên mua em nào (chủ yếu xem truyền hình HD online miễn phí và đôi khi hát Karaoke nữa)

Cho mình hỏi là hát Karaoke trên A.B có hay như đầu Karaoke không?
Thanks.

Ztv

Hát karaoke chỉ có ztv cung cấp giải pháp hoàn thiện trên android box thôi với hơn 10000 bài và phí sử dụng chỉ 20k/ năm trong năm. Các apk karaoke khác chưa cái nào vượt qua ztv karaoke ngay cả các ứng dụng quốc tế khác. Tuy chưa thể thay thế hoàn toàn đầu karaoke chuyên dụng, nhưng các vision sau ztv karaoke sẽ dần thay thế được karaoke số. Bạn có thể hát online và off live với video nền HD tuỳ chọn .Bạn nên thử ztv hàng Việt Nam thôi nhưng không thua kém bất kỳ box android nào.

hoangkhtk

Ðề: Mua đầu Android Box nào để xem truyền hình HD + Hát Karaoke

Số là mới mua TV LED nhưng truyền hình cáp chất lượng không chịu nổi nên mình muốn mua 1 em Android box (A.B).
Không biết là trong một rừng A.B mình nên mua em nào (chủ yếu xem truyền hình HD online miễn phí và đôi khi hát Karaoke nữa)

Thanks.

Free mà muốn chất lượng HD ổn định và lâu dài thì hơi khó.
còn mất phí thì nhiều lắm, như VTC, FPT hay VIETTEL, VNPT .......

longvp

Member

dân ta bao giờ cũng thích cái miễn phí trước rồi mới chịu trả phí sau
Free mà muốn chất lượng HD ổn định và lâu dài thì hơi khó.
còn mất phí thì nhiều lắm, như VTC, FPT hay VIETTEL, VNPT .......

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: Re: Mua đầu Android Box nào để xem truyền hình HD + Hát Karaoke

Hát karaoke chỉ có ztv cung cấp giải pháp hoàn thiện trên android box thôi với hơn 10000 bài và phí sử dụng chỉ 20k/ năm trong năm. Các apk karaoke khác chưa cái nào vượt qua ztv karaoke ngay cả các ứng dụng quốc tế khác. Tuy chưa thể thay thế hoàn toàn đầu karaoke chuyên dụng, nhưng các vision sau ztv karaoke sẽ dần thay thế được karaoke số. Bạn có thể hát online và off live với video nền HD tuỳ chọn .Bạn nên thử ztv hàng Việt Nam thôi nhưng không thua kém bất kỳ box android nào.

Lộ trình nâng cấp app karaoke có thể hát file Karaoke mkv... từ HDD, NAS ra sao bác ? Các bác có kế hoạch gì cho ý tưởng này chưa ?

quaxoai89

Active Member
Ðề: Re: Mua đầu Android Box nào để xem truyền hình HD + Hát Karaoke

Lộ trình nâng cấp app karaoke có thể hát file Karaoke mkv... từ HDD, NAS ra sao bác ? Các bác có kế hoạch gì cho ý tưởng này chưa ?

e nghĩ chắc ko có đâu,ý abcs ztv nói hát off ở đấy nghĩa là các file karaoke của các bác ý có thể down về và hát off thôi.

itvplus

Active Member

Thanks.

bên mình có đầu android box ngoài tính năng android box bình thường thì chú này chuyên karaoke đó bạn. Có cả mic đi kèm theo,
img.php

Chi tiết bạn liên lạc qua Phân Phối Mk808, MK808b, Minix Neo G4, Minix Neo X5, Hame 3G phat wifi, USB TV Android, usb android, android tv box, Hame 3G phat wifi, nhé

servicedat

Thanks.
Đáp ứng kỳ vọng của bác thì có eBop free 100%, cả kho phim, karaoke. Karaoke online thì sơn ca đáp ứng vừa đủ sài. còn trả phí có ZTv, FPT.

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Mua đầu Android Box nào để xem truyền hình HD + Hát Karaoke

Đáp ứng kỳ vọng của bác thì có eBop free 100%, cả kho phim, karaoke. Karaoke online thì sơn ca đáp ứng vừa đủ sài. còn trả phí có ZTv, FPT.

Bác Đạt cho em hỏi, nếu dùng Android box bình thường thì làm sao để cắm Micro hát karaoke như đầu karaoke đc ah?

tientx

Member
Ðề: Re: Ðề: Mua đầu Android Box nào để xem truyền hình HD + Hát Karaoke

Bác Đạt cho em hỏi, nếu dùng Android box bình thường thì làm sao để cắm Micro hát karaoke như đầu karaoke đc ah?

Nếu mà đã có nhu cầu Ka thì chắc là cũng đã có 1 dàn ampli nào đấy. Chứ mấy cái đầu DVD nào cũng có giắc cắm mic nhưng có bao giờ dùng đến để mình Ka rồi nghe qua loa TV đâu

minix

androi box M8 lõi tứ 2.0 Ram 2G , Rom 8G , CPU 4500 . bên em đang bán rẻ hơn những chỗ khác 1 triệu :)) có bác nào hứng thú không ?
-xem free gần 200 kênh Tivi chất lượng HD 720p ,
-chạy full video 4K (3840 x2160p) dùng cho cả tivi 4K .
giá 2290k bảo hành 1 năm , 1 đổi 1 trong 1 tháng
cần thì call em 01205686418 free ship nội thành HN ,tỉnh xa chuyển khoản

HNT24681

Well-Known Member

Nhu cầu của bác chủ thì A.B nào mà chả làm tốt.
Em toàn hát ka bằng youtube, dùng điện thoại chọn bài cho nó tiện, chất lượng hình ảnh HD, âm thanh thì khỏi chê rồi.
Ztv thì cũng cài nhưng ko mấy khi dùng. Còn livetv thì dùng hdplay, nhưng muốn xem mượt các kênh HD thi phải có đường truyền mạnh

Bên trên