Một số tính năng trên Galaxy Note mà bạn có thể chưa biết

NguyenVan Long

Ðề: Một số tính năng trên Galaxy Note mà bạn có thể chưa biết

sao ít người quan tâm cái Gear đi chung với Note 3 ấy nhỉ :-? cái đó thấy cũng hay hay , không biết giá nhiêu

nghe đồn là tầm 5tr thì phải :D

thông tin ở đây ;)) mà k bíêt 9 xác chưa

Theo như cửa hàng điện thoại CellphoneS, Galaxy Gear đang được bán với mức giá 6 triệu đồng. Vậy sản phẩm này có những điểm đặc biệt nào?
Đánh giá sơ bộ đồng hồ thông minh Galaxy Gear mới - Kenh14.vn

missteen2104

đang thắc mắc là nếu lỡ mất S Pen rồi lấy bút hay tay xài đc mấy cái chức năng đó k nhỉ :-ss

thấy bài ngta viết các tính năng nhờ S Pen mà :-s theo e nghĩ chắc k đc đâu

PriceTag

cơ mà các bác nghĩ mua Note 3 có nhất thiết phải mua Galaxy Gear không nhỉ ??

poohmando

chắc bữa nào phải ra mấy chỗ bán điện thoại di động test 1 lần cho biết với ngta con Note 3 ra sao :))

baoexter

với một người thích đọc sách thì samsung hub thiệt là tuyệt

quangteousa

con này ông anh chơi game mà lâu hết pin ghê ghớm!

tieudatdat

tôi xem phim HD dạng bluray 1080p mất 30% trong khoảng thời gian 2h và 18p .màn to tôi để bên cạnh xem phim hd phim ấy ấy sướng cả người.lướt wep từ 8h00 sáng đến 12h00 h là máy báo sạc điện trong khi đó còn có 54% pin.máy vẫn bt ko có chơi tiết kiệm pin gì hết.

tranvantuong

thím càng tội nghiệp vì chả phân biệt dc sự khác nhau giữ xem trên màn hình smartphone với tv. smartphone ghí sát mắt xem vừa nét vừa đẹp so vối cái tv cách mấy mét lại chả thể nhìn gần hay cầm trên tay.

theday38

Samsung chụp hình thì vậy thôi là được rồi bác ạ :)
Note 3 khi vuốt phần call log đã mượt hơn S4 khá nhiều rồi, có thể là do Android 4.3 chăng? Bên S4 phần call log vuốt rất giật, đợi tháng 10 S4 nâng cấp lên Android 4.3 xem sao.
Nhiều bạn thích Note III vì nó nam tính hơn note II khi đưa thiết kế 4 góc cạnh ít bo cong về giống Note hơn. Nhưng cá nhân mình vẫn thích góc bo cạnh của Note II hơn nhìn nó mềm mại hơn!

Chuẩn bác à, hjx đúng là k hiểu đội ngũ lập trình viên của ss làm thế nào mà các sp cao cấp từ s2 s3 s4 cấu hình cực trâu cũng bị lag khi vuốt call log có nhiều hình ảnh.
Chả bù cho cái exdialer. Giật giật thấy mà ứa gan ))=
Hy vọng lên 4.3 hay s5 gì đó ss cải thiện đc cái gây ức chế này nhất. Mà 4s lên ios 7 call log chả có hình ảnh vẹo gì cũng lag tung cả đít ((=

xucxichheo111

Chán mỗi cái giá. Và đang lăng tăng là dùng hàng Korean 4 nhân hay Việt Nam 8 nhân đây. Mà thấy thật ra là 2 cái 4 nhân chứ có phải 1 cái 8 nhân đâu ta. Chỉ là được phân phối chính hãng, bảo hành khỏe thôi.

Chán mỗi cái giá. Và đang lăng tăng là dùng hàng Korean 4 nhân hay Việt Nam 8 nhân đây. Mà thấy thật ra là 2 cái 4 nhân chứ có phải 1 cái 8 nhân đâu ta. Chỉ là được phân phối chính hãng, bảo hành khỏe thôi.

Mình từng dọc thông tin ss sẽ updata để dòng chip 8 nhân chay 8 nhân 1 lúc, mua 8 nhân lợi hơn cứ bạn biết đâu được up thật!

forucouldkick

Nếu mua xách tay samsung vn có bảo hành cho không các bác? với bản 4 nhân và 8 nhân khác nhau ra sao?

8 nhân nhưng vẫn sử dụng 4 nhân cho các tác vụ thôi bác.
8 nhân vẫn mượt như s800 nhưng tiết kiệm pin hơn, hiện tại thì chưa có ứng dụng nào nặng quá mà cần đến cpu 2.3ghz, có chăng xử lý video 4k.
Mà cái đó mình nghĩ là ko cần thiết vs nhiều người vn!

Bên trên