Một số hình ảnh ngày thành lập Hội HD Huế

chaienHD

Member
Ngày 3- 10 - 2010
Thành lập Hội HD Huế
:x:x:x:x:x​

Đây là một số hình ảnh của các thành viên đầu tiên trong ngày thành lập Hội

Hội trưởng kiêm thủ quỹ - nick: linhmoitoanh

Hội phó - nick: Nhoctom

Thành viên phụ trách âm thanh - nick: bnhhl

Cùng một số thành viên khác

Sau này BĐH mong mọi người tham gia nhiều hơn và cùng nhau phát triển HD Huế ngày càng lớn mạnh
Thân.

Vỗ tay nào mọi người =D>=D>=D>=D>=D>​

Chỉnh sửa lần cuối:

satan85

Well-Known Member
Ðề: Một số hình ảnh ngày thành lập Hội HD Huế

bác hóa chụp không được ngon, mà trong quán thấy có 2 e teen ngồi đằng sau sao bác không làm luôn vài tấm

chaienHD

Member

bác hóa chụp không được ngon, mà trong quán thấy có 2 e teen ngồi đằng sau sao bác không làm luôn vài tấm

Máy cùn quá mờ.

Còn mấy cô ngồi sau đó lưu chủ ha ;));));))
Hic, tại sao lúc nớ không nhớ nhỉ

makiemsau

Well-Known Member

chúc mừng Hội HD Huế đã có BCH mới :D

nhoctom

Ngày nớ có bầu hội phó chi mô mà anh ghi em là hội phó rứa :-O
p.s: ảnh thấy độ phân giải bự chảng rứa mà muỗi ghê hè :-?

trids

Member

ảnh thấy mè sao giống phim HD thế :D

nhoctom

Sao tui thay may bac o Hue khuon mat rag rag ay nhi?
Ko duoc binh thuong cho lam !

Chắc bác cũng ở Huế nên mới xài "răng răng" nhỉ? Rứa "răng răng" của bác là răng? Có hàm ý răng? Răng mà "răng răng" là răng?

top_hd

Member

Chắc bác cũng ở Huế nên mới xài "răng răng" nhỉ? Rứa "răng răng" của bác là răng? Có hàm ý răng? Răng mà "răng răng" là răng?
:)) :)) :)) quá đã.! box huế mình sao lắm người chơi chữ thế chú tom nhỉ. chắc học kao quá đam ra để cái TÔI nó lấn ác đi cái tin thần cộng đồng ở trong này.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Thân chào các anh em,
Trãi thời gian dài ấp ủ, một thời gian dài chuẩn bị, như đã hẹn ngày Chủ nhật 03/10/2010 một số anh em Huế đã tập trung đến HD Media 39 Lê Huân tham dự buổi offline để bầu chọn ra BĐH cũng như 1 số nhiệm vụ cho những anh em trong nhóm.
Đúng là Ông trời không thương dân Huế nên Ông trời cũng chẳng thương anh em Hội HD mình. Những cơn mưa tầm tả không dứt từ ngày hôm qua kéo dài cho đến buổi sáng hôm đó đã khiến một số tuyến đường bị ngập nặng và làm cho nhiều thành viên trong hội không đến được buổi họp mặt. Nhưng không vì thế mà làm giảm đi niềm đam mê của mỗi thành viên trong hội, thời tiết đã dập tắt ngọn lủa nhiệt tình của anh em HD Huế. Có thể nhận thấy một vài chi tiết trong những bức ảnh không được đẹp vì do mưa quá lớn chứ vốn dĩ ngày thường rất anh em Huế rất "đẹp zai";));));)),than ôi! chú Long (nick diễn đàn: bnhhl ) với đôi dép "hết xẩy" + 1 cái quần lửng thật "xì tin" đó là do phải lội nước từ Tùng Thiện Vương lên Đập Đá, một chi tiết nữa là chú Long phải mang theo 1 túi bánh mì để lót bụng vì chưa kịp ăn trưa. Nhưng cái "ác" nhất là bác Hóa lại "vác" theo cái máy ảnh có thâm niên từ thời "Bảo Đại" mà không mang cái Canon 1DS Mark III:-?:-?:-? .
Buổi offline đã ghi nhận sự hiện diện sớm nhất của bạn QuangThang89 đồng thời cũng là mem mới trong hội và một thành viên mới nữa là Đình Quốc.
Đúng 2h30 thì tiến hành buổi hop, các thành viên đã đưa ra biểu quyết cho những vị trí sau:
- 1 Trưởng BĐH : linhmoitoanh / kiêm phụ tránh về ngân quỹ của hội.
- 2 phó BĐH : nhoctom / kiêm phụ trách về vấn đề phim ảnh, download, kỹ thật.
- 3 Phụ trách về kỷ thuật âm thanh : bnhhl
Bên cạnh đó, các anh em đã thống nhất mỗi tháng 1 lần ( vào ngày thứ 7) cuối tháng để tiến hành gặp mặt anh em cũng như đóng phí cho hoạt động của hội ( phí thu bao nhiêu sẽ được anh em truyền đạt lại chứ không tiện để đưa lên đây)

Buổi offline đã diễn ra tốt đẹp và vui vẽ mặc dù thiếu vắng đi một số lượng lớn thành viên với nhiều lý do khác nhau...các anh em trong buổi offline đã cố gắng gọi điện thoại cho những thành viên còn lại nhưng một số người tắt thoại cũng như không bắt máy điện thoại......
Đó là những gì đã diễn ra trong buổi offline bầu ra BĐH cung như ngân quỹ của hội HD huế. Hy vọng buổi offline kế tiếp trời sẽ nắng thật đẹp để anh em sẽ đi đông đủ.
Thân gởi lời chúc sức khỏe đến toàn bộ anh em HD Huế.

nhoctom

Thân chào các anh em,
Trãi thời gian dài ấp ủ, một thời gian dài chuẩn bị, như đã hẹn ngày Chủ nhật 03/10/2010 một số anh em Huế đã tập trung đến HD Media 39 Lê Huân tham dự buổi offline để bầu chọn ra BĐH cũng như 1 số nhiệm vụ cho những anh em trong nhóm.
Đúng là Ông trời không thương dân Huế nên Ông trời cũng chẳng thương anh em Hội HD mình. Những cơn mưa tầm tả không dứt từ ngày hôm qua kéo dài cho đến buổi sáng hôm đó đã khiến một số tuyến đường bị ngập nặng và làm cho nhiều thành viên trong hội không đến được buổi họp mặt. Nhưng không vì thế mà làm giảm đi niềm đam mê của mỗi thành viên trong hội, thời tiết đã dập tắt ngọn lủa nhiệt tình của anh em HD Huế. Có thể nhận thấy một vài chi tiết trong những bức ảnh không được đẹp vì do mưa quá lớn chứ vốn dĩ ngày thường rất anh em Huế rất "đẹp zai";));));)),than ôi! chú Long (nick diễn đàn: bnhhl ) với đôi dép "hết xẩy" + 1 cái quần lửng thật "xì tin" đó là do phải lội nước từ Tùng Thiện Vương lên Đập Đá, một chi tiết nữa là chú Long phải mang theo 1 túi bánh mì để lót bụng vì chưa kịp ăn trưa. Nhưng cái "ác" nhất là bác Hóa lại "vác" theo cái máy ảnh có thâm niên từ thời "Bảo Đại" mà không mang cái Canon 1DS Mark III:-?:-?:-? .
Buổi offline đã ghi nhận sự hiện diện sớm nhất của bạn QuangThang89 đồng thời cũng là mem mới trong hội và một thành viên mới nữa là Đình Quốc.
Đúng 2h30 thì tiến hành buổi hop, các thành viên đã đưa ra biểu quyết cho những vị trí sau:
- 1 Trưởng BĐH : linhmoitoanh / kiêm phụ tránh về ngân quỹ của hội.
- 2 phó BĐH : nhoctom / kiêm phụ trách về vấn đề phim ảnh, download, kỹ thật.
- 3 Phụ trách về kỷ thuật âm thanh : bnhhl
Bên cạnh đó, các anh em đã thống nhất mỗi tháng 1 lần ( vào ngày thứ 7) cuối tháng để tiến hành gặp mặt anh em cũng như đóng phí cho hoạt động của hội ( phí thu bao nhiêu sẽ được anh em truyền đạt lại chứ không tiện để đưa lên đây)

Buổi offline đã diễn ra tốt đẹp và vui vẽ mặc dù thiếu vắng đi một số lượng lớn thành viên với nhiều lý do khác nhau...các anh em trong buổi offline đã cố gắng gọi điện thoại cho những thành viên còn lại nhưng một số người tắt thoại cũng như không bắt máy điện thoại......
Đó là những gì đã diễn ra trong buổi offline bầu ra BĐH cung như ngân quỹ của hội HD huế. Hy vọng buổi offline kế tiếp trời sẽ nắng thật đẹp để anh em sẽ đi đông đủ.
Thân gởi lời chúc sức khỏe đến toàn bộ anh em HD Huế.

Rửa rửa rửa rửa anh ơi 8-X

nhoctom

Ngày 3- 10 - 2010
Thành lập Hội HD Huế
:x:x:x:x:x​

Đây là một số hình ảnh của các thành viên đầu tiên trong ngày thành lập Hội

Hội trưởng kiêm thủ quỹ - nick: linhmoitoanh

Hội phó - nick: Nhoctom

Thành viên phụ trách âm thanh - nick: bnhhl

Cùng một số thành viên khác

Sau này BĐH mong mọi người tham gia nhiều hơn và cùng nhau phát triển HD Huế ngày càng lớn mạnh
Thân.

Vỗ tay nào mọi người =D>=D>=D>=D>=D>​

Vỗ tay chúc mừng anh Sinh nào =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

kenzhin88

Rửa cái chức vụ mới nào =D>

bnhhl

Well-Known Member

than ôi! chú Long (nick diễn đàn: bnhhl ) với đôi dép "hết xẩy" + 1 cái quần lửng thật "xì tin" đó là do phải lội nước từ Tùng Thiện Vương lên Đập Đá, một chi tiết nữa là chú Long phải mang theo 1 túi bánh mì để lót bụng vì chưa kịp ăn trưa.

Bác tường thuật chi tiết ghê hèo. Cuoi buổi off khi làm vài ve được để chúc mùng. Tiếc hè

Toàn mấy bác mấy chú không? Được chú tom bằng tuổi, hic,! Làm sao chơi nổi!

chaienHD

Member

Toàn mấy bác mấy chú không? Được chú tom bằng tuổi, hic,! Làm sao chơi nổi!

So tuổi làm gì chú, 8-}8-}8-}
Ở đây chủ yếu là AE vui vẻ là chín ăn nhậu là mười. :-j:-j

Mờ sao BDH không rửa hèo 8-X8-X8-X

tynkatem

Banned

Nói thật chứ có mỗi anh Sinh là tươi tỉnh, ku Tom thì giống như thất tình ấy ... anh Long nhìn cũng buồn buồn ... chắc có lẽ trời mưa nên chán chán chăng ?

Bên trên