Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
Lâu quá nay mới thấy bác Bảo của em xuất hiện. Em có cảm giác từ dạo bác yeumaingannam không xuất hiện nữa là bác cũng cuốn gói đi theo hay sao ấy. Giờ thấy bác mừng quá đi ! Có lẽ bác @yeumaingannam cũng chuẩn bị xuất hiện chăng ?
Chắc hy vọng mong manh lắm bác, bác ấy lên núi tu rồi, bị sư tử ở nhà hành quá:(

HD.3TB

Well-Known Member
Em làm lại HD bài của bác @TiTa0108 cảm ơn bác rất nhiều ạ!
Tâm Sự Với Anh - Hương Lan
[hide]https://www.fshare.vn/file/QKE1LN8XQLJK[/hide]
Bác Kuchivas ,bác cho em xin side video của hương lan được không bác .Thank

hungthong

Well-Known Member
Bài Ca Của Nàng - Hương Lan
[hide]https://www.fshare.vn/file/82CBA6PRHUIP[/hide]
Nóng hổi luôn.
Cám ơn bác kuchivas nhiều nhé.
@Có chút góp ý với bác: Đoạn 1'3" có 1 chữ bị sai đó bác (Em, Anh còn ghi mãi. Hơn nữa em nghĩ bác nên bỏ dấu phẩy sẽ đúng nghĩa hơn).
Đây chỉ là ý kiến của em, mong bác đừng giận nhé. Hi hi hi.......
Nhưng không sao hết, như thế đã quá tuyệt rồi.
Lần nữa xin chúc bác kuchivas cùng gia đình nhiều sức khỏe!

Thi19832017

Well-Known Member
Bác nào còn-DVD này không, cho em xin,để em hồi tưởng một trời kỷ niệm.em cảm ơn trước nhe...

[Karaoke] TGNT Karaoke 01-Tâm Sự Người Hát Nhạc Buồn [DVD.ISO]

Chỉnh sửa lần cuối:

cuibapit100

Well-Known Member
Mọi người ai có mấy bài này cho em xin với ạ:
Với Anh Em Vẫn Là Cô Bé - Hồ Quỳnh Hương
Và Cơn Mưa Tới - Mỹ Lệ
Cánh Chim Cuối Trời - Lam Trường, Minh Tuyết

Cảm ơn mọi người.

Trau Dien

Well-Known Member
Bác ko cập nhật tin tức rồi, 2 bài này nằm trong PBN liveshow Nguyền Hồng Nhung 2017 và liveshow Divos 2017, từ năm ngoái e kêu mn giup chẵng ai chịu giúp, buồn thiệt. Giờ e up lại thông tin năm ngoái:)

Bác đừng có nghĩ không ai giúp bác mà buồn, Trong Forum HDVN này có rất nhiều bác làm Karaoke, Nhưng từ năm ngoái đến giờ cũng không ai trả lời bác là đều có lý do cả, theo tớ đoán cũng có bác như tớ đã làm sẵn lâu rồi mà vẫn không có Beat Free để ghép vào thôi. Beat trên Mạng là Beat ma chỉ có thể ghép vào Slideshow, 1 track thì được. Chứ không thể ghép vào clip dzin như bác mong muốn đâu. Bác chờ đi khi có Beat ngon sẽ có nhiều bác Up lên tha hồ mà chọn. :D:)

changngot

Well-Known Member
Bác đừng có nghĩ không ai giúp bác mà buồn, Trong Forum HDVN này có rất nhiều bác làm Karaoke, Nhưng từ năm ngoái đến giờ cũng không ai trả lời bác là đều có lý do cả, theo tớ đoán cũng có bác như tớ đã làm sẵn lâu rồi mà vẫn không có Beat Free để ghép vào thôi. Beat trên Mạng là Beat ma chỉ có thể ghép vào Slideshow, 1 track thì được. Chứ không thể ghép vào clip dzin như bác mong muốn đâu. Bác chờ đi khi có Beat ngon sẽ có nhiều bác Up lên tha hồ mà chọn. :D:)
Cái này phải chờ cao nhân chỉnh beat ma nhanh chậm cho đều thôi, vì có beat làm slideshow rồi, ko ai chịu phối lại lần nữa đâu bác Trâu, thích thì hát slideshow có sẵn chứ ko phãi ko có, còn ai thật sự thích Đan Nguyên mới chỉnh lại beat ma khớp với clip thôi ,nên CD ra trước DVD ra sau mới khổ:):)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên