Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

bachiep2525

Well-Known Member
Có thấy gì đâu Bác. Vậy Bác Tim cái này đi, Em kiếm Beat cho:
LK-Ngheo---T.Vu---K.Linh---B.Dao-4-Track.mkv_thumbs_2018.02.28_15.23.25.jpg
Vậy thì bọn em đoi hàng ra lò thôi

lequynhan

Well-Known Member
sao ko có bạn nào chia sẻ cho mionh voi, mình là thành viên lâu năm rồi mà

:eek: chứng tỏ bác chả quan tâm tới anh em gì cả
Các bác trong đây còn lập cả Top riêng chia sẻ mọi thứ công cụ, lỗi sai, cách hay.... abc

Mà em nghĩ bác cứ bắt vạ bác vandien ấy, bác ấy làm vừa đẹp lại là người đàn ông chuẩn Men rất là hào phóng giúp đỡ ;)

vandien

Well-Known Member
:eek: chứng tỏ bác chả quan tâm tới anh em gì cả
Các bác trong đây còn lập cả Top riêng chia sẻ mọi thứ công cụ, lỗi sai, cách hay.... abc

Mà em nghĩ bác cứ bắt vạ bác vandien ấy, bác ấy làm vừa đẹp lại là người đàn ông chuẩn Men rất là hào phóng giúp đỡ ;)
Có chữ IT to đùng trong lý lịch mà kg chịu ra tay,Bác là "đại cao thủ",cỡ mình làm sao dám sánh!:)Dù sao cũng "phổng mũi" vì những lời khen có cánh của Bác,xin cám ơn!;)

Chỉnh sửa lần cuối:

vandien

Well-Known Member
Bác minhkhue ơi,Bác cứ vào thăm Bác Gồ và gõ vài chữ là nó ra hàng đống,tha hồ lựa chọn Bác ạ!

lequynhan

Well-Known Member
Có chữ IT to đùng trong lý lịch mà kg chịu ra tay,Bác là "đại cao thủ",cỡ mình làm sao dám sánh!:)Dù sao cũng "phỗng mũi" vì những lời khen có cánh của Bác,xin cám ơn!;)

:( Em vẫn thấy mình ngu như Tuất ấy! Làm mãi vẫn không khá lên được, em đang mải học chớ không thì rảnh rỗi cũng góp công góp sức phục vụ anh em thôi mà.
Bác bớt chút thời gian vàng ngọc hướng dẫn các bác yêu thích thì quả thật em nghĩ đó mới là niềm vui lớn :)

vandien

Well-Known Member
:( Em vẫn thấy mình ngu như Tuất ấy! Làm mãi vẫn không khá lên được, em đang mải học chớ không thì rảnh rỗi cũng góp công góp sức phục vụ anh em thôi mà.
Bác bớt chút thời gian vàng ngọc hướng dẫn các bác yêu thích thì quả thật em nghĩ đó mới là niềm vui lớn :)
Như Bác thấy trình độ mình mới làm Kara có vài tháng,chỉ đáng làm học trò AE trong đây thôi,làm sao dám chỉ dạy ai,mắc cỡ chết!Chứ kg phải mình kg muốn đâu!Để các Bác tay nghề cao chỉ giúp Bác ấy hay hơn!:)

engsovinam

Moderator
Không chết đâu bác mà chỉ chết mệt thôi. Em cũng vừa hoàn tất lk ngày xưa anh nói của Đào Anh Thư cũng bốn trăm mấy chục dòng xong. Mà vẫn chưa chết bác à !! Cố lên cố lên bác nhé
Em làm lâu và mất thời gian vì luôn timing qua 2 công đoạn:
1. Timing thô: nghe nhạc và bấm...., bấm.... kiểu như xếp chữ vào timeline trước.
2. Timing tinh: kéo cái timeline của karatitle dài ra để nhìn rõ waveform của music rồi vừa nghe vừa chỉnh từng chữ vào cho đúng vị trí. Công đoạn này mất thời gian nhiều nhưng bù lại chữ sẽ chạy chuẩn hơn nếu chịu khó chỉnh kĩ.

Bởi vậy 426 dòng đó em chỉnh mất hơn nửa ngày đó bác ơi!
Chưa tính thời gian chèn icon Nam Nữ và làm cái Title tựa bài hát thay đổi theo từng bài nữa!

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Tại bác muốn khổ đấy nhé . Gửi bác pm karatitle maker 2

[hide]https://www.fshare.vn/file/TAM1YICV6VMA[/hide]
Bác nói vậy hình như không đúng. Tại em thấy các bác trên đây cứ ra bài nào là có bài đó mà bác. Nếu khổ thì các bác ấy đã bỏ chạy mất dép rồi ấy chứ. Em ghẹo bác chút thôi. Kệ có nhiều người cùng khổ mới vui bác ơi. Phải không bác ?

Bên trên