Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

LamNguyenCT

Active Member
GÓC XIN XỎ :d

BẠN NÀO CÓ NHIỀU ĐIỂM CHO HOẶC BÁN MÌNH 1-2 NGÀY VIP CŨNG ĐƯỢC TẠI NHU CẦU MÌNH DÙNG KHÔNG CÓ NHIỀU . MÀ THÂY ÔNG @thong_the POST MẤY CÁI ĐĨA HAY QUÁ MÀ ỔNG HÂM XÓA HOÀI :):):p:p NÊN MUỐN VIP ĐỂ TẢI HẾT CỦA ỔNG XUỐNG.BẠN NÀO CÓ NHẮN TIN MÌNH DÙM CẢM ƠN!

CŨNG KHÔNG QUÊN CẢM ƠN @thong_the ĐÃ CHIA SẼ CÁC ĐĨA DVD CỔ NHE!

Chỉnh sửa lần cuối:

thong_the

Well-Known Member

Tieng Hat Nua Voi - Thanh Ha (Tran Trinh)(1).mkv
https://www.fshare.vn/file/133W3DDEOWAF
Toi-Dua-Em-Sang-Song---Nguyen-Hung-Nhat-Ngan-ft-Y-Vu1.mkv_thumbs.jpg

Bài Này 2 track Video nhe :)
Toi Dua Em Sang Song - Nguyen Hung (Nhat Ngan ft Y Vu)(1).mkv
https://www.fshare.vn/file/M828S2KF7F9P

Lenguyenhungson

Well-Known Member
Góc giúp đỡ:
Hiện tại bác nhannguyen176 đã hết point Fshare, bác nào có point vip Fshare 1,2 ngày vip hoặc 30 ngày vip thì chuyển qua cho bác ấy. Email giao dịch: [email protected] .
P/s: mình cũng đã gửi point 1 ngày vip cho bác ấy vài ngày trước nên bác mới có thể đăng tải 1 lúc nhiều bài trong Vân Sơn K13.

tamyeutham

Well-Known Member
Góc giúp đỡ:
Hiện tại bác nhannguyen176 đã hết point Fshare, bác nào có point vip Fshare 1,2 ngày vip hoặc 30 ngày vip thì chuyển qua cho bác ấy. Email giao dịch: [email protected] .
P/s: mình cũng đã gửi point 1 ngày vip cho bác ấy vài ngày trước nên bác mới có thể đăng tải 1 lúc nhiều bài trong Vân Sơn K13.
Hay là bác mua Point hỗ trợ bác ấy đi, tỷ lệ 1:1 (1000 point : 1000vnd). Tính ra sẽ rẻ hơn 1 disk 250k :). Em cũng sẽ đóng góp đến bác ấy 10,000 point :), của em cũng gần hết òi.

Lenguyenhungson

Well-Known Member
Hay là bác mua Point hỗ trợ bác ấy đi, tỷ lệ 1:1 (1000 point : 1000vnd). Tính ra sẽ rẻ hơn 1 disk 250k :). Em cũng sẽ đóng góp đến bác ấy 10,000 point :), của em cũng gần hết òi.
Em cũng chưa biết, vì có nhiều disc hay mà bác nào cũng không có, hay có mà không đủ, em quên móc tiền ra mua rồi. Tại em cũng cạn tiền, chơi Fshare được tầm 1 tháng nên gửi cho bác ấy xong em chỉ còn chưa tới 400 point

Bên trên