Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ai có bài YS : Lệ Quyên & Lê Hiếu - Liên Khúc Ảo Ảnh & Những Bước Chân Âm Thầm cho em xin :D

nhân tiện cho em xin bài YS "Hạnh Phúc Đó Em Không Có" Lương Minh Trang lun ạ , thanks bác nhìu :D

vihuynh_bg

Bác nào có Liên Khúc Tình Yêu (Asia) Nếu Một Ngày, Thôi, Lời Buồn Thánh, Bao Giờ Biết Tương Tư, Không - Kristine Sa&Hồng Diễm&Tuấn Ngọc (4track Audio) cho mình xin nhé...

nhhh

Well-Known Member

Bác nào có Liên Khúc Tình Yêu (Asia) Nếu Một Ngày, Thôi, Lời Buồn Thánh, Bao Giờ Biết Tương Tư, Không - Kristine Sa&Hồng Diễm&Tuấn Ngọc (4track Audio) cho mình xin nhé...
Có 2 Track thôi, bác lấy thì em up lên

HDCP

Super Moderators

Em đăng ký một user free mà giờ gõ tên user và pass toàn báo lỗi không đăng nhập được mà nó không có chỗ báo quên pass :-?

Mình thì nhiều user pass các nơi giờ chẳng nhớ gì :D

em cũng mới vừa đặng ký Trustbank.vn mà nhập không được nên nhập bằng gmail luôn

Em cũng giống bác :D

Em không phải người của Trustbank nên không biết trả lời các bác, các bác sang bên topic Đăng ký nhận acc Trustbank hỏi nhé.
Hôm nay em quên mất nhiệm vụ up, cứ nghĩ đã up vần M sẵn trong acc rồi, thôi ngày mai em post bù cho ngày hôm nay.

nhhh

Well-Known Member

Em không phải người của Trustbank nên không biết trả lời các bác, các bác sang bên topic Đăng ký nhận acc Trustbank hỏi nhé.
Hôm nay em quên mất nhiệm vụ up, cứ nghĩ đã up vần M sẵn trong acc rồi, thôi ngày mai em post bù cho ngày hôm nay.

Em đang lọ mọ mở topic cho trustbank đây...haizzzz...

vihuynh_bg

Có 2 Track thôi, bác lấy thì em up lên

2 Track e có rồi bác...

---------- Post added 21-10-2014 at 00:58 ----------

Bản mong đợi ngậm ngùi bác Thông up rồi. Trong khi chờ bác Toe bác dùng tạm bản này nhé. Thằng em em nó ghép trên mạng cho bác vì nó bảo làm mới mất mấy giờ cơ bác ạ.

hidden content may not be quoted
Về phải chỉnh beat lại 2000 (Delay) mới khớp đó

han999

BAC OI CHO MINH XIN KARAOKE bai LOI DAU NAM BA VIET CHO CON cua Duy Khanh va bai THANH PHO JERUSALEM cua Luu Hong .Rat cam on Bac.

ottawashogun2

co bac nao co bai :BOI VI ANH YEU EM CUA BANG KIEU VA CAM LY CHO EM XIN LAI link cu die mat tieu roi cam om

conmeocon197

Trustbank khi các bác copy mật mã từ email vì nó link nên không work. Các bác dán vào search (tìm ) or notepad sau đó copy rồi dán vô nó mới đúng. Sau đó đổi mật mã khác.

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ôi trời bác đưa em beat này em làm làm sao đc. beat một đằng nhạc một nẻo. Music với beat ko khớp nhé bác
Em làm xong ròi đây bác nào có beat ghép vào đc video này ko
Thuyền xa bến đỗ- Hoài Nam
http://www.fshare.vn/file/MOG07AAHXB/

Không biết sao nữa đây, chắc em phải qua Steponebeat mua quá, có ai giúp em không ? 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

Bên trên