Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

caothudeche

Moderator
Nhờ các bác bỏ tí công đức...làm giúp mình bài karaoke này với :

Sao Em Nỡ Vội Lấy Chồng (Trần Tiến) - 8 Ca Sĩ Trình Diễn Thời Trang Áo Dài Tường Khuê
Paris By Night 84 - In Atlanta

============

Beat thì thấy có ở đây :

_
Bản này thì em có bản trích từ DVD chính hãng rồi, thế nên beat là xịn chứ không phải beat bác gửi đâu. Em cũng tính chạy lại các bản KOK chất lượng hình ảnh thấp nhưng mà không có nguồn video đẹp nên sinh ra lười, kiểu đã xấu thì cho nó xấu cả thể.
KOK em thiết kế theo kiểu 2 người thay nhau hát nhé.

Sao Em Nỡ Vội Lấy Chồng - PBN Artists.1080p.AC3.x264

ABLVV849Zt3ZqErMSpYPgguHi3nkFaxhxjWZuGp2CdUExZdYKVtBKnHUKba7MODX1oLAjLRu2-oJgOHZ_wgVopdNEMFleJI1HVuPi3a77ie_nbedlA1rrfwud9SZraRMEgSfwE3X7MWKULEjbG9BqxfbVNDFQbq4SJSCPKjQd-HN3fAgT9-2PaSdtQttRxQ_MPmLUAtdD4kZTj8Cd4Wd7gfh-qrB0XLBtLfeeSC8V9FcYN7fLVjYSvCfRTVFhLhq4sa99Nq0lkB9wa3U14Ar-oqXNI5MBfczgSfxujaU2rvk8wKRqgHrrLyyNZmaHoaXD4VmBKKtCXe7r4rjPh24DcJB-2e8T3aI8T5jLVqhxCMAqK46tOwkDug6HebxneWORresMCJTQmPLK5QVithQZ3zHoyM_gxjBrkxFR1HSCDGzmS3S0TbsNlFF_S6YCz21m2SE6Bq9Yfr2nGa_z5MYcWusj8rZhFKVKpao1yRh68ke7zLZFql_XcOvFXhs_a_lNAVL56yxrSiwotFd7myWggrJQgWNiWn_mdJpyiT65Z83jmT_XnMlHHox73En1lDFIvZsKRs5AUlaJOBz148_swiw9q7-NH0v9UG3fsmP4GScxifOt5xdfntQRY6mXQxsjpbgC0qpHiqQ9mYSDZEKBmO2N-zKeiL0mcnifqtfkTlgM_GZLazRMKJ-K3s_6Ydj5TUC_rqIGCQ7qLUoha-Ce6z2iiuhWyAYJCILAXGIaOz51x2JajA7ACYJTv0ORuX_lvoOYIe-_yTIq_GppYh1v5iukXf-8upcSPSnv-icCUFyvEL0-pvgGqfDZTXdHOFx1EFhyUYZewfYBCCJIIjOQVHvUAY2E-i8xMphw79VGo_vg9Z8SP5N48PKkk1P4ZkkwAeumu7pwQpqn2HPV8D9ELjCmmtg8wgyVX6CepRhpGIkvMbc=w1665-h936-s-no

zuylinh

Well-Known Member
Nhờ các bác bỏ tí công đức...làm giúp mình bài karaoke này với :

Sao Em Nỡ Vội Lấy Chồng (Trần Tiến) - 8 Ca Sĩ Trình Diễn Thời Trang Áo Dài Tường Khuê
Paris By Night 84 - In Atlanta

============

Beat thì thấy có ở đây :

_
Trong folder này nhé bạn:
Beat gốc từ DVD K PBN 065_07 - HD của bạn [Thach Sung]
Sao Em No Voi Lay Chong - Top Ca Thuy Nga - HD - (Tran Tien) - HD K [Thach Sung] - KTV.HEVC.mp4

vandien

Well-Known Member
Bảo Yến trong 1 nhạc phẩm nổi tiếng của Nhạc sỹ Phạm Thế Mỹ:

Trang Tan Tren He Pho - Bao Yen 1080p 60f:

Làm bài này vì tiếc công chuẩn bị chứ kg thích vì ca sỹ chuyển lời từ đoạn 2 thành đoạn 1!Các ca sỹ VN thường hát sai lời vì thiếu tôn trọng nhạc sỹ,khán thính giả,kg chuyên nghiệp khi hát 1 bài nhạc vì kg cố gắng tìm sheet nhạc hoặc nghe lại ca sỹ đàn anh,chị ca(đối với nhạc pre 75)!Mới đây Mỹ Linh,Thu Phương phải xin lỗi gia đình NS Trịnh Công Sơn và khán giả vì hát sai 2 chữ lời bài "kinh điển" Diễm Xưa(nhỡ mai)hát thành(nhớ mãi)!

VANDIEN KARAOKE
☞ Fshare: https://www.fshare.vn/folder/LZW9BIBUY39P
https://4share.vn/member/cloud

hayhay

Well-Known Member
Trong folder này nhé bạn:
Beat gốc từ DVD K PBN 065_07 - HD của bạn [Thach Sung]
Sao Em No Voi Lay Chong - Top Ca Thuy Nga - HD - (Tran Tien) - HD K [Thach Sung] - KTV.HEVC.mp4
Cám ơn bác nhiều nhé !

hayhay

Well-Known Member
Bản này thì em có bản trích từ DVD chính hãng rồi, thế nên beat là xịn chứ không phải beat bác gửi đâu. Em cũng tính chạy lại các bản KOK chất lượng hình ảnh thấp nhưng mà không có nguồn video đẹp nên sinh ra lười, kiểu đã xấu thì cho nó xấu cả thể.
KOK em thiết kế theo kiểu 2 người thay nhau hát nhé.

Sao Em Nỡ Vội Lấy Chồng - PBN Artists.1080p.AC3.x264

OK!...Thanks bác nhé !

Chithien1728

Dạ em chào các bác. Em nhờ các bác có thể là Karaoke bài Xuân Đã Về nằm ở mục số 4 (từ 16:14 - 21:02) trong album nhạc này được không ạ em thích quá. Xin cảm ơn các bác.

Bên trên