Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác Bình có lên hàng 1 lần nhưng link chết rồi bác ạ!

Vậy thôi, còn LK này. LK Nước Mắt Họa Bì (Remix) & Cảm Giác Còn Lại (Remix) - Hoàng Châu
Hay bài này em thấy dễ thương nè không biết có ai lên chưa. Thiên duyên tiền định - Quốc Khanh ft Hà Thanh Xuân

lequynhan

Well-Known Member

Vậy thôi, còn LK này.
LK Nước Mắt Họa Bì (Remix) & Cảm Giác Còn Lại (Remix) - Hoàng Châu

:D bác cho lên đi ạ!

Bài Thiên duyên tiền định - Quốc Khanh ft Hà Thanh Xuân bác có cho lên cho anh em nào chưa có thì down.

lequynhan

Well-Known Member

Fshare tự nhiên tầm này em down chậm quá! còn tính bằng trăm K :-?

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chào các bác. Em có 1 chuyện mong các bác tư vấn giúp ạ.
Trước em hay để dữ liệu karaoke ở laptop. Khi nào hát chỉ cần mở ra là được. Giờ dữ liệu down của các bác cũng khá nhiều nên em move nó hết sang HDD di động để giải tỏa cho cái laptop. Tuy nhiên em nghe nói là ko nên phát video trực tiếp từ ổ di động, sẽ làm giảm tuổi thọ. Các bác cho em biết là có phải thế ko và có cách nào để phát trực tiếp từ ổ di động mà ko ảnh hưởng ko ạ.
Mong các bác tư vấn giúp em. Thanks!

Gắn trong hay ngoài gì thì xài cũng phải hao thôi... Mà nhiều khi có mà không xài còn mau hư hơn nữa à nhe :D:D:D

Em đùa thôi chớ cái vụ này em cũng không rõ lắm, vì em toàn xài gắn trong thôi ... :D

cutamthat

Active Member

Vật vã mãi mới lội được hết page của 2 ngày không ghé :D

lamvanhung

Member

Chào các Bác ! các bác co kok của Quang Dũng & Nguyên Khang cho em xin với . Mong sự giúp đỡ của các bác . Cám ơn các bác trước!

lequynhan

Well-Known Member

như thề này nè bác nhân bác khởi động lại modem sẽ úp nhanh thôi bác ạ do địa chỉ ip chậm ấy khởi động có địa chỉ ip mới sẽ nhanh thôi

:D Em cảm ơn bác! Công ty em dùng IP tĩnh nên có khởi kiểu gì thì nó vẫn thế thôi bác ơi!

dolongbinh1122

Well-Known Member

:D Em cảm ơn bác! Công ty em dùng IP tĩnh nên có khởi kiểu gì thì nó vẫn thế thôi bác ơi!

ip tình là ip cấp cho từng máy mà bác còn em nói là khởi động luôn cái modem đi bác đừng lo lắng nếu bác biết mật khảu cái modem ạ

nhhh

Well-Known Member

Chào các Bác ! các bác co kok của Quang Dũng & Nguyên Khang cho em xin với . Mong sự giúp đỡ của các bác . Cám ơn các bác trước!
Chứng tỏ bác không chịu lội Page rồi. Bác quay lại từ trang 1470 này Mấy chục bài Nguyên Khang vẫn sống link nhé.
http://www.hdvietnam.com/diendan/192-karaoke-thiet-bi-phong-thu/427998-moi-ngay-1-bai-karaoke-1470.html
Chắc em phải tìm cách duy trì Vip thế nào chứ không nó xóa hết thì phí.

tuhabahu

Well-Known Member

ip tình là ip cấp cho từng máy mà bác còn em nói là khởi động luôn cái modem đi bác đừng lo lắng nếu bác biết mật khảu cái modem ạ

Do thằng fshare đó, bình thường em tải fee toàn hơn 200kb kéo 10 link một lúc lên 1,5 mà bây giờ kéo toàn 30,40 kb chán quá, làm đủ kiểu trên đời mà không được.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em vẫn kéo được nhưng còn có 15k một link . Không kéo nữa...

Sao không mua vip để kéo về cho nhanh thôi bác dùng phần mềm này nè gán link vào rồi bấm gét sẽ có link như víp download rất nhanh để mình lục lại xem rồi post lên nhé

tuhabahu

Well-Known Member

Sao không mua vip để kéo về cho nhanh thôi bác dùng phần mềm này nè gán link vào rồi bấm gét sẽ có link như víp download rất nhanh để mình lục lại xem rồi post lên nhé
Em không cần vip vì em kéo cũng không nhiều, còn không em kéo 10 link một lúc cũng nhanh gần bằng vip mà. Chỉ khi kéo file nào quá lớn thì em mới kéo bằng vip thôi, chứ file 200mb đỏ lại em kéo vẫn nhanh mà.

nhhh

Well-Known Member

Bạn xử lý bùn như thế nào? chứa bùn ở đâu ... đang là vấn đề rất là bức xúc đối với các doanh nghiệp có hệ thống xử lý nước thải vừa và nhỏ. Với kinh nghiệm hơn 10 năm trong nghề cấp thoát nước và xử lý nước thải chúng tôi xin giới thiệu đến Quý khách hàng hệ thống máy ép bùn do hãng ChiSun- Đài loan sản xuất.
Bài em đăng bác không hát lại còn đem máy vào dìm xuống Bùn nữa...

Bên trên