Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

haidanghf

Well-Known Member
HỎI ANH HỎI EM - LÊ MINH TRUNG. HÀ VÂN

Hoi-Anh-Hoi-Em---Le-Minh-Trung.-Ha-Van.mkv_snapshot_00.26.9601a2b0eed33bd17c1.jpg

[HIDE] DOWNLOAD HERE [/HIDE]

caothudeche

Moderator
Toi vao dien dang rat thuong xuyen nhe chang qua link bi xoa qua nhanh , toi chi noi file not found ma sao ban buc xuc nhay nhu con gi do di 4 chan vay kkk chac noi trung tim den roi kkk thoi tranh toi xa di dung reply vs nhau nhe, dua nao nhan tiep la con cho nha, de cho dien dan yen lanh nhe kkk
Chuyện cũng đã trôi qua mấy ngày nhưng hôm nay vô tình đọc được cuộc tranh luận gay gắt này của 2 bạn
@Youngblood@tran le nguyen nên tôi đã tìm nguồn cơn của sự việc và tôi xin tóm tắt lại như sau:
Link chia sẻ của @tran le nguyen hay bị chết và @Youngblood thường xuyên gặp phải nên phản hồi lại. @tran le nguyen có giải thích việc chia sẻ sử dụng tài khoản miễn phí link chết là bình thường.
Nhưng sau đó là các phản hồi có yêu cầu quá đáng từ @Youngblood như đã chia sẻ thì để link sống lâu một chút, mua tài khoản vip mà dùng, tôi tải chỉ để xả Stress, có hàng chục TB karaoke nhưng chẳng hát một bài...

Tất nhiên @tran le nguyen cũng phải hồi lại với một thái độ bực tức, tôi không tiện nhắc lại ở đây và thông cảm được với bạn. Cảm ơn @tran le nguyen đã chia sẻ cho mọi người và đóng góp cho diễn đàn.
Qua sự việc này tôi có một số ý kiến như sau:

1. Việc chia sẻ của mọi người ở đây là miễn phí, thậm chí có người còn bỏ tiền ra để mua beat, những hành động đó là đáng trân trọng. Vì vậy mọi người là người hưởng thụ thì nên tôn trọng họ và có thái độ cầu thị.
  2. Trong các phản hồi của @Youngblood có nhắc tới việc quy định của diễn đàn là link chết thì admin sẽ xóa và cho rằng việc để link chết như vậy là vi phạm. Tuy rằng @tran le nguyen có phản hồi lý do admin không xóa được nhưng phản hồi này chưa xác đáng. Tôi xin phản hồi lại như sau:
    Quy xóa link chết là có nhưng áp dụng ở KHU VỰC CHIA SẺ và cho cả theard (mời các bạn đọc lại kỹ hơn). Thread này không nằm trong khu vực chia sẻ nên miễn trừ việc đó.
  3. @Youngblood cho rằng người khác vi phạm quy định diễn đàn và cho thấy bạn có đọc nhưng thực tế cho thấy bạn là người vi phạm yếu tố cơ bản nhất. Yêu cầu bạn sửa lại tất cả các bài viết sang " Tiếng Việt có dấu và đúng chính tả". Nếu bạn không xử lý thì buộc các mod hoặc BQT phải xử lý thích đáng.
  4. Vi phạm quy định tiếp theo là bạn xúc phạm, công kích cá nhân.
    Chúng tôi mong bạn vào diễn đàn dù không đóng góp nhiều nhưng cũng hoạt động có văn hóa, không nên xúc phạm công kích cá nhân như trên.

caothudeche

Moderator
Bạn nên cho biết beat tách hay beat gốc để người khác cân nhắc khi tải về
Cứ tải thôi bạn ơi, thấy ổn thì mình lưu lại, chứ có những bài có lẽ không bao giờ có beat phối đâu.
Có chăng là để chúng ta đánh dấu sau này gặp lại bài beat phối thì tải lại.

tangngong

Well-Known Member
Mình mới cài lại bản 2.3.x xong mới nhớ lại là tại vì mở lên nó cứ bị văng ra, cứ như có ma tắt của mình. Nên đó là lý do mà mình lại dùng bản 2.1.6, không cố tìm cách khắc phục nữa, có lẽ là do win.
Xử lý âm thanh thì mình dùng Audacity Portable cho nhanh, nó hiển thị spectrum nên dễ căn hơn.
Không biết bạn có thể chia sẻ bản 2.1.6 ko ạ!! Mình tìm hoài không thấy. Bản của mình cũng bị văng ra liên tục!! Mình sài trên win 10 ạ!!

Bên trên