Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Không biết bác quăng lê tên lửa hết bao nhiêu lâu 1 bài chứ em đang tải xuống với tốc độ ánh sáng vượt tên lửa 50kb/s....
Tên lửa Free dạo này chơi bèo thế không biết. Fshare Free còn được đều đều 200kb/s

Em vừa quăng lên đấy Bác, quăng lên rồi vào đi nấu cơm ăn... ra thì nó được rồi Bác ạ nên Em không rõ thời gian là bao nhiêu phút. Nhưng khoảng chừng 7 - 10 phút gì đó Bác ạ.
Bên Fshare.vn có bản Em up được có bản không nên Em mới thử quăng vào tên lửa Bác ạ... hiệu quả bất ngờ:))

HÓNG HỚT

Active Member

Cái bài này dùng HandBrake nén khiếp quá nó còn có 45mb

:))Bác thông cảm, mạng Em củ chuối.... Em chọn những bài dung lượng thấp mới được :))
- Có bài Em chọn có hơn 30MB thôi :))
- Nhưng Bác nói đúng, Em vừa nghe lại bản vob của bài đó... nghe khác hẳn. Thanks Bác nhé!!!\m/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nhhh

Well-Known Member

Em vừa quăng lên đấy Bác, quăng lên rồi vào đi nấu cơm ăn... ra thì nó được rồi Bác ạ nên Em không rõ thời gian là bao nhiêu phút. Nhưng khoảng chừng 7 - 10 phút gì đó Bác ạ.
Bên Fshare.vn có bản Em up được có bản không nên Em mới thử quăng vào tên lửa Bác ạ... hiệu quả bất ngờ:))

Nhưng mà kéo xuống lâu quá. Bài nào cũng trên đó chắc phê...

nhhh

Well-Known Member

Bây giờ tài khoản Fshare mình đang VIP và dung lượng Up đã vượt quá 50G, hơn chục G nằm trong trong vùng đảm bảo.
Vậy bác nào rành cho mình hỏi là nếu ngày mai hết Vip thì phần nằm trong vùng đảm bảo sẽ ra sao nhỉ? Phần nào sẽ bị xóa trước?

nhhh

Well-Known Member

Chơi karaoke loại này hay hơn 5 số ha các bác
5 Số sinh ra khi mọi người cần chọn mà không thể lưu trữ dung lượng lớn. Ngày nay HDD quá ok rồi nên 5 số vi tính chuẩn bị ra đi theo lẽ tất yếu thôi.

HÓNG HỚT

Active Member

Bác moi ở đâu ra mà sao bị nén ác thế. Cả hình cả tiếng!

Báo cáo Bác Em lục trong máy... Em định dọn ổ cho đỡ đầy. Những bản nào không hát được thì loại bỏ bớt. Cứ tiếc rẻ công down nên lại thôi không dọn nữa.
Thế là Em nghĩ ra cách nén nó xuống còn vài chục MB:)):)):)):))

nhhh

Well-Known Member

Báo cáo Bác Em lục trong máy... Em định dọn ổ cho đỡ đầy. Những bản nào không hát được thì loại bỏ bớt. Cứ tiếc rẻ công down nên lại thôi không dọn nữa.
Bác đi ngược thời đại quá. Phải như bác Nhân kìa..Bài hát 300M hát chưa đã phải nâng lên 2G/bài 5 phút mới hài lòng heee..

kieukha

Active Member

BÁc nén hình thôi! Ai bảo nén tiếng

HÓNG HỚT

Active Member

Bác đi ngược thời đại quá. Phải như bác Nhân kìa..Bài hát 300M hát chưa đã phải nâng lên 2G/bài 5 phút mới hài lòng heee..

- Em chỉ làm với những bản Em không hát được... nhưng tiếc của nên không lỡ xóa. Em nén xuống cho đỡ chiếm diện tích lưu đấy Bác ạ:))

BÁc nén hình thôi! Ai bảo nén tiếng
Báo cáo Bác, Em có giỏi như các Bác đâu ạ. Em biết cách nén hình thì Em đã làm rồi. Thanks Bác nhiều\m/

nhhh

Well-Known Member

Dạ kính Bác :))
Em thì chịu rồi.... giai điệu ngang ơi là ngang@-)@-)@-)
Bài Tại Sao 2 cũng hay chứ bác..Đâu có ngang lắm, đúng chất Trịnh Lam rồi. Hát cố thì cũng được, hát xong là khạp...khạp...khạp...

thangdt6

Member

Bác nào up hộ e bài Mơ một hạnh phúc (Hiền Thục) và Biết tìm đâu ( Tuấn Hưng).hàng YS càng tốt.em cảm ơn trước :D

nhhh

Well-Known Member

- Em chỉ làm với những bản Em không hát được... nhưng tiếc của nên không lỡ xóa. Em nén xuống cho đỡ chiếm diện tích lưu đấy Bác ạ:))

Báo cáo Bác, Em có giỏi như các Bác đâu ạ. Em biết cách nén hình thì Em đã làm rồi. Thanks Bác nhiều\m/
Thì bác dùng Megui tách lấy file audio cất đó rồi làm gì phần hình thì làm sau lại ghép lại thôi chứ sao. Nhưng mất công...Một là mua HDD 2 là xóa quách nếu không bao giờ cần dùng tới hix (tiếc..đi mua HDD thôi)

HÓNG HỚT

Active Member

bản này không nén nè
Tinh Dau Chua Nguoi (Remix) - Minh Tuyet.mkv
hidden content may not be quoted

Bác ấy cố tình nén đấy bác, đừng có thương...

Bác Thông up bản xịn lên là để cho các anh chị em thưởng thức mà Bác. Bác Thông có thương riêng mình Em đâu, Bác lại tị rồi :)):)):)):))

Bài Tại Sao 2 cũng hay chứ bác..Đâu có ngang lắm, đúng chất Trịnh Lam rồi. Hát cố thì cũng được, hát xong là khạp...khạp...khạp...
Vâng, lời của bài đó khá hay... nhưng Em tập 2 tháng nay rồi... vẫn ngang như cua... à mà bản ấy chưa bị nén Bác nhỉ? :))

Bên trên