Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bác ơi hình như còn mấy cái liên khúc nửa, nếu bác có bác cho em xin với, với 2 ca sĩ này bác, xin cảm ơn bác..
Mình chỉ còn 1 lk của 2 ca sĩ này nữa là lk tình thắng tiền thua. Mà hình như mình đã up trước đây rồi. Bác kiểm tra lại thử xem. Nếu chưa có em sẽ reup lại cho Bác nhé. Thân

dolongbinh1122

Well-Known Member
Mình chỉ còn 1 lk của 2 ca sĩ này nữa là lk tình thắng tiền thua. Mà hình như mình đã up trước đây rồi. Bác kiểm tra lại thử xem. Nếu chưa có em sẽ reup lại cho Bác nhé. Thân

dạ bác cho em xin đi ạ, em xin cảm ơn bác...chúc bác sức khoẻ dồi dào nhé..dạ em kiếm có rồi ạ, cảm ơn bác nha..

bác có liên khúc tuấn khương không bác, bác cho em xin với, em thấy có liên khúc 6 hay 7 gì đó bác...

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
dạ bác cho em xin đi ạ, em xin cảm ơn bác...chúc bác sức khoẻ dồi dào nhé..dạ em kiếm có rồi ạ, cảm ơn bác nha..

bác có liên khúc tuấn khương không bác, bác cho em xin với, em thấy có liên khúc 6 hay 7 gì đó bác...
Bác chờ nha mình chưa có thời gian để cover Beat. Tuần tới mính có thời gian mình sẽ edit Beat. Còn Karaoke thì xong rồi chờ Beat nữa thôi.

HD.3TB

Well-Known Member
Bản MV cổ

[HIDE] DOWNLOAD HERE [/HIDE]
reup giúp mình bài này với bác haidang ui

neo-nbtmusic

Well-Known Member
TRẢ LẠI THỜI GIAN - THANH TUYỀN NHƯ QUỲNH MAI THIÊN VÂN NGỌC HUYỀN SƠN TUYỀN
Beat được phối và mix gốc bởi NBTMUSIC.Nếu các bác thấy hay thì ủng hộ sản phẩm bên em nhé^^
p/s:Bật CC để xem lyric các bác nhé

quocnhan1972

Active Member
Mai Thiên Vân trong 1 nhạc phẩm của nhóm Lê Minh Bằng:

Tra Lai - Mai Thien Van 1080p 60f:
Link tải phim

Beat tách của bác hoangvinh tặng,cám ơn bác!Mai Thiên Vân ca bài này kg sai một chữ nào,thật tuyệt!
Mới sáng đã nhận được bài karaoke mà mình rất yêu thích rồi, cảm thấy rất vui...Cám ơn Bác vandien và Bác hoangvinh rất nhiều. Chúc 2 Bác luôn vui khỏe.

Bên trên