Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

- Thảo nào.... Em thấy dễ hát thế.... hát phát được ngay! =))=))=))
- Em nhìn lại rồi, là đệ đệ Nguyên Khương hát =))=))=)) đau bụng quá Bác ơi!!!
Vậy cũng ngon...đầu xuôi đuôi lọt rồi..hihiiii Có Nguyên...là được Khương - Khang gần giống nhau thôi hiii...

kechinhphuc

Well-Known Member

62 Nguyen Khang. Thien Kim - Mong Ban Dau. Tien Buoc Sang Ngang.mkv
hidden content may not be quoted

Tới đây là hết những bãi đã up được, còn lại để em cố gắng đẩy lên lại xem..Fshare dở quá!
Hàng Nguyên khang của bác cũng rất hấp dẫn, em cũng lấy được hơn 20 bài, bác sửa lại(Tình xa khuất - Nguyên khương)

HDCP

Super Moderators

Tối em post tiếp nhé, đến giờ em phải đón con đi học về rồi

kechinhphuc

Well-Known Member

Em mới test thử bài YS(Tạm biệt - Lynk lee & Phúc bằng)beat không hay bằng Sap, mấy bác nghe và đánh giá...

HÓNG HỚT

Active Member

Bác nhhh vẫn miệt mài, cần mẫn như "con ong chăm chỉ" từng bước, từng bước... hết "nạp đạn" đến "siết cò". Ủng hộ cho Bác, cố lên Bác ơi..... tiếp tục lên nòng, tiếp tục nã đạn với 2 chữ "Nguyên Khang" đi Bác ơi. Em đang gào tập các bài down được của Bác rồi. Có bài cũng thành công nhưng đa phần là thất bại :)):)):))

nhhh

Well-Known Member

Mới xem lại trong Folder dính luôn cả bài mã số 20088, bác nào không ưa thì bỏ qua hộ em. Em hốt mà sao nó dính...hix.

---------- Post added 25-09-2014 at 17:26 ----------

Bác nhhh vẫn miệt mài, cần mẫn như "con ong chăm chỉ" từng bước, từng bước... hết "nạp đạn" đến "siết cò". Ủng hộ cho Bác, cố lên Bác ơi..... tiếp tục lên nòng, tiếp tục nã đạn với 2 chữ "Nguyên Khang" đi Bác ơi. Em đang gào tập các bài down được của Bác rồi. Có bài cũng thành công nhưng đa phần là thất bại :)):)):))
Cố lên..chi a ki...Luyện thanh nữa thì em lên cho bác ít Bằng Kiều..có mà thành gà mái luôn...hiii

HÓNG HỚT

Active Member

Mới xem lại trong Folder dính luôn cả bài mã số 20088, bác nào không ưa thì bỏ qua hộ em. Em hốt mà sao nó dính...hix.

---------- Post added 25-09-2014 at 17:26 ----------

Cố lên..chi a ki...Luyện thanh nữa thì em lên cho bác ít Bằng Kiều..có mà thành gà mái luôn...hiii

Những bản của Bằng Kiều Em thử rồi. Em vừa ngân tiếng hát thì "cảnh sát tóc dài" nhà Em phi ra ngay và tất nhiên không quên kèm theo một câu bình phẩm mang tính chất vô cùng khích lệ rằng: - Có cái con gì kêu trong Mic thế nhỉ?=))=))=))=))

victor77

Active Member

Nhiều bác già làng ở đây quá! Em 7x đời cuối, kính chào các bác

nhhh

Well-Known Member

Nhiều bác già làng ở đây quá! Em 7x đời cuối, kính chào các bác
Nhờ thế mà ở đây mới xum họp với xu hướng bền vững đấy bác ạ...Chứ ngựa trẻ, ngựa khỏe chịu lượn lắm chả ngồi mà ca vang một chỗ đâu...hihi..

dolongbinh1122

Well-Known Member

bác chinh phụ ơi em phụ bác tấm hình để em lấy bài viết nha bác >:)

Bên trên