Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Đan88

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bạn ơi có bài Dệt mộng uyên ương của Bằng Cường ko cho mình xin với-cảm ơn nhìu nha^^

conmeocon197

Thế nhé, ngoài cái click thanks thì nên chia sẽ tâm tình với nhau cho hội chơi chim càng lớn mạnh. Có vui buồn hoặc đau khổ bế tắc trong cuộc sống! Có khi giúp mình đỡ tốn tiền gặp bs tâm lý. Hãy coi đây là 1 góc riêng tư thầm kín của mình, ngoài việc kéo và chia sẽ karaoke ra. Chúng ta có thể học hỏi lẫn nhau.
Như châm ngôn lá rách đùm lá nát và tuổi trẻ tài cao, tuổi già ma giáo.
Khách vãng lai lâu lâu dừng chân ghé lại rồi bỏ quên con đò là có xin chim: em tuyệt đối không cho. Vì lúc nhỏ cồ giáo em dạ.... Con chim này là của......

kechinhphuc

Well-Known Member

Sap - Đừng hỏi vì sao anh yêu em - Lâm chấn huy[hide]http://www.fshare.vn/file/TFACQBHM6T/
[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

Thế nhé, ngoài cái click thanks thì nên chia sẽ tâm tình với nhau cho hội chơi chim càng lớn mạnh. Có vui buồn hoặc đau khổ bế tắc trong cuộc sống! Có khi giúp mình đỡ tốn tiền gặp bs tâm lý. Hãy coi đây là 1 góc riêng tư thầm kín của mình, ngoài việc kéo và chia sẽ karaoke ra. Chúng ta có thể học hỏi lẫn nhau.
Như châm ngôn lá rách đùm lá nát và tuổi trẻ tài cao, tuổi già ma giáo.
Khách vãng lai lâu lâu dừng chân ghé lại rồi bỏ quên con đò là có xin chim: em tuyệt đối không cho. Vì lúc nhỏ cồ giáo em dạ.... Con chim này là của......

Em nghe bác nói nhiều tới từ Chim nên em mới nghĩ thấy quê em giờ phong trào nuôi chim cảnh rất nhiều. Nhưng không hiểu sao mấy cái ông bạn em nuôi mấy con chim Cu gáy em gạ thịt 2 con uống bia ăn vì em chưa được ăn thịt chim này thì mấy ông lắc đầu quây quẩy bảo không được. Mà nó có đắt gì đâu cái đôi chim ấy! Vài trăm bạc. ;))

kechinhphuc

Well-Known Member

Sap - Dù anh nghèo - Huỳnh nguyễn công bằng & Lưu ánh loan[hide]http://www.fshare.vn/file/TXZG9M71GT/
[/hide]

nhocvuiqua

Well-Known Member

bac nao co bai Nhung an tinh xua cua Minh Tuyet & Bang Kieu khong a? Neu khong co thi Loan Chau & Dan Truong cung duoc. :) thanks

kechinhphuc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nàng sơn ca - Phi nhunghidden content may not be quoted

cái link này còn nóng hổi ,vừa thổi vừa hát , thế mà đã ra đi rồi bác kechinhphuc ơi .
Bác cứ nói thế nào,**làm người ai làm thế**, em mới úp sáng nay sao lại xóa ngay, hôm bữa em bị đầy dung lượng nên lỡ xóa thôi, hôm nay em phân theo ngày rồi, chừng nào nó báo đầy em mới xóa ngày cũ nhất.Bác coi lại đường truyền hoặc đợi nhé.Thank
Bonus: Sap - Hồ Chí Minh đẹp nhất tên người - Cao minh[hide]http://www.fshare.vn/file/T8G2BW4JVT/
[/hide]

conmeocon197

Em nghe bác nói nhiều tới từ Chim nên em mới nghĩ thấy quê em giờ phong trào nuôi chim cảnh rất nhiều. Nhưng không hiểu sao mấy cái ông bạn em nuôi mấy con chim Cu gáy em gạ thịt 2 con uống bia ăn vì em chưa được ăn thịt chim này thì mấy ông lắc đầu quây quẩy bảo không được. Mà nó có đắt gì đâu cái đôi chim ấy! Vài trăm bạc. ;))
Chim cu gáy là vốn liếng của người ta mà bác đòi đạp chén cơm của người ta, chưa no đòn là may lắm nhá. Có dịp bác nên đi theo người ta để thấm thía tục ngữ của ông bà ta ...... cầm cu......

lequynhan

Well-Known Member

Em 2 đứa gái , 1 tay e lo hết đó bác

Em kết bác rồi đó! :D
Nhà em có bố mẹ nữa nên ông bà cũng đỡ nhiều phần. Thi thoảng chơi với cậu Trưởng tí xíu thôi vì cháu cũng mới có 3 tuổi chưa phải học gì nhiều. 1 2 năm nữa là mệt dần :))

Chim cu gáy là vốn liếng của người ta mà bác đòi đạp chén cơm của người ta, chưa no đòn là may lắm nhá. Có dịp bác nên đi theo người ta để thấm thía tục ngữ của ông bà ta ...... cầm cu......

Em là chỉ có máu mấy món sau: Chiên ròn, Nướng thôi :D để nó già nó chết phí đi :))

conmeocon197

Giọng của mình lúc được lúc không ai biết có cachs nào chỉnh lại giog cho tốt không chỉ mình với ạ

Hút thuốc làm đàm nghẹt ở cổ họng sao mà rống? Bịt 1 lổ tay lại rồi rống, không cần biểt mọi người xung quanh. Hãy tưởng tượng là sắp chết chìm hoặc bị kẹt tring cái xó nào đó mà phải gào thét để cầu cứu lấy mạng sống cúa mình. Trong cuộc sống đôi lúc ta có những bế tắc không biết tỏ cùng ai, hãy nghĩ tới nó khi cầm cái mic. Biến đau thương thành hành động sổ ra cho hết những đau thương dồn nén bấy lâu.
Chúc bạn thành công trong ước mơ cúa mình.

thangngocsitinh

Well-Known Member
Mấy bác cho em xin bài Em Yêu Anh Remix - Lương Bích Hữu với ạ. Thanks

kechinhphuc

Well-Known Member

Sap - Hạnh phúc lang thang - Đàm vĩnh hưng[hide]http://www.fshare.vn/file/T9HR5CF9BT/
[/hide]

thong_the

Well-Known Member

Sáng nay lo back up hdd thêm một bản nên giờ này mới up được cho bác donhantv sorry nhé, em cứ thấy tên ca sỹ tưởng là cải lương nên bài nào không phải cải lương bác bỏ đi nhé
lên tiếp 20 cài lương cho bác, kéo xong lại báo em xóa up tiếp nhé bác
Cai Luong 1
Cai Luong 1 --

conmeocon197

những bản như thế này, em xem và nghe xong đều có cảm nhận rõ rệt , nhưng không thể nói bằng lời được ( cái này ở trong nội tâm của mỗi con người ) bác nói đúng 1 mẹ đã tốt rồi nếu có thêm mẹ vợ nữa thì còn gì bằng đúng không . tiếp theo em xin thêm 1 bài nữa ạ, cũng về mẹ , các bác hãy nghe và cảm nhận nhé ( bài này em có xin mấy bác trên này rồi nhưng chưa có hồi âm ) [video=youtube;ij8VKQ1iSBg]http://www.youtube.com/watch?v=ij8VKQ1iSBg[/video] em xin thành thật cảm ơn rất nhiều .

[karaoke Full HD] Vu Lan Nhớ Mẹ (Nhạc) - Hoàng Duy - Văn Trường Studio - YouTube

Bài hát Vu Lan Nhớ Mẹ - Hoàng Duy, bài hát Thể Loại Khác MP3 320kbps ngyenminh

tập đi nha không làm được thí anh làm cho

kechinhphuc

Well-Known Member

Sap - Đã biết sẽ có ngày hôm qua - Trịnh thăng bình[hide]http://www.fshare.vn/file/T6RXCHCN2T/
[/hide]

Bên trên