Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

bonghongtra

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác cho em xin những bài sau được ko, với đuôi mà có thể burn thẳng vào đĩa và hát được luôn ý, em toàn chuyển đuôi lúc cho vào máy cắm hát thì ko thể tách được tiếng ko hiểu sao :((
Những ngày đẹp trời - Bằng Kiều
Có khi nào rời xa - Bích Phương
Nhật ký của mẹ - Hiền Thục
Lặng thầm 1 tình yêu - Hồ Ngọc Hà
Tìm lại giấc mơ - Hồ Ngọc Hà
Chỉ cần em hạnh phúc - Hồ Quang Hiếu
Em là hạnh phúc trong anh - Hồ Quang Hiếu
Anh khác hay em khác - Khắc Việt
Yêu lại từ đầu - Khắc Việt
Đừng làm anh đau - Minh Vương
Nỗi đau xót xa - Minh Vương
Thu cuối - Mr.T
Chuyện như chưa bắt đầu - Mỹ Tâm
Trăm năm không quên - Quang Hà
Gặp mẹ trong mơ - Thùy Chi
Người ấy - Trịnh Thăng Bình
Độc thoại - Tuấn Hưng
Sẽ không còn nữa - Tuấn Hưng
Tìm lại bầu trời - Tuấn Hưng
Hối hận muộn màng - Hồ Quỳnh Hương
Nơi tình yêu bắt đầu - Bằng Kiều
Trái tìm bên lề - Bằng Kiều
Thank các bác !

AE Yêu cầu mỗi lần 1 bài thôi thế này thì sao mà Up kịp được :D.

letrung5680

Bác nào có bài "LÀNG LÚA LÀNG HOA" cho tôi xin với nếu có HD thì càng tốt , xin cám ơn

vmtruong

Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

E cám ơn bác nhiều lắm, nhưng còn mấy bài nữa hả bác, e sẽ chờ cu này hát để e hát cho nhà nghe vì em hát gần giống. Khi nào giống thì em sẽ chết!:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*v

Hok bit bác có đủ chưa?thôi up lun :D hát nhạc ông này fai chơi thêm vài chai... kết thúc bằng bài Túy Ca =))

vmtruong

Tiếp tục up karaoke trong đêm khuya. Cũ nhưng khá hay đc đông đảo chị em phụ nữ ca
Tình Yêu Của Tôi (Amore Mio) - Thanh Thảo
[video=youtube;6jaEBv_2wfU]http://www.youtube.com/watch?v=6jaEBv_2wfU[/video]
Bài này Bác phải chơi mấy cái video clip của mấy club vũ trường thì mới đã. như cái này nè MV Nonstop Energy 2000 hok thì mấy cái Auto Show có mấy model,PG xinh tươi >:)
Bác 3 Rùa cộng lại hết mp3 dat mpg vob mkv lun hay sao mà ra 30.000 zữ zậy bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

3RuaDongNai

Clip vũ trường có nhiều cảnh nóng quá, trẻ em xem đc ko hay lắm, 30k bài cộng hết vào, bài nào chất lượng kém thì mình tự làm lại, kiếm beat ngon bỏ vào

Nhân dịp đầu xuân năm mới, có bác nào có bài; KHÔNG GIỜ RỒI của QUANG LÊ ft.LỆ QUYÊN không ?... lì xì... cho Em với...........Em xin trân thành cảm ơn..:)):)):))

Em coi qua topic lâu rồi. Giờ xin được yêu cầu 1 bài. Bác nào có bài Chuyện Phim Tôi Remix - Đàm Vĩnh Hưng cho em xin với ạ. Em xin thanks trước!

cuongpro134

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác chủ thớt có thể giúp em bài karaoke Sầu tím thiệp hồng - Quang Lê với Lệ Quyên (hát trong live show Quang Lê) được Không ạ ^:)^^:)^

Các bác cho em xin thêm bài Giới Hạn Nào Cho Chúng Ta Remix trong Album 3H của Đàm Vĩnh Hưng ạ. Em xin thanks trước.

Bên trên