Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nguahoang15790

Well-Known Member
NGƯỜI TA CÓ THƯƠNG MÌNH ĐÂU - TRÚC NHÂN

Link tải phim
[HIDE][/HIDE]

tankemdrum

Active Member
chào ae .ae nào có bài Mẹ Tôi.của nhac sĩ trần tiến tone nữ cho mình với nha .thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Xin các bác vui lòng bỏ chút thời gian kiểm tra cho em xin mấy bài này với:
Giáo đường chiều chủ nhật_Mạnh Quỳnh ft Khả Tú
Ga chiều_Thanh Huyền
Giọt lệ tình_Thanh Huyền
Giận nhau một tuần_ Mạnh Quỳnh
Tình yêu tuyệt vời _Shayla
Cái trâm em cài_tam ca gồm: Linda Trang Đài & Thiên Kim và 1 ca sĩ nữ mà em không nhớ tên
Em xin cảm ơn các bác nhiều.

thangxd48

Active Member
Bác sợ chưa? Tớ đã cháy hết 1 cái GrafikCart rồi, thay cái tạm thời không hổ trợ Cuda. Làm Render 1 bản Karaoke hết 45', bực mình lên mạng đấu giá mua lại cái 2 GrafikCart cũ khác để dành chơi tiếp. ;)

cảm ơn bác nhiều vì những cống hiến cho công đồng- Nếu không có các bác thì chắc là bọn em chỉ biết ngồi hát suông - Chúc bác sức khỏe và thành công.

yeumaingannam

Well-Known Member

em xin lỗi bác trước. vì không hiểu sao mỗi lần vào diễn đàn page load rất chậm. đôi lúc cũng chán vào lắm bác à. khi nào mà mạng chạy nhanh, em cố gắng lướt cho lẹ. gặp mấy bài thích mà kiểu post links như bác thì em phải vất vả lắm mới sang mạng nhà riêng của bác được. em có ý kiến là bác nên post bài ở đây luôn cho tiện. đồng thời post thêm link bên mạng nhà của bác. ai thích bên nào thì vào bên đấy mà lấy links. có được không bác mod. bác chơi ác he muốn bỏ nhà đê mở phòng hai. hahaha. xin lỗi nha.

Bên trên