Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HDCP

Super Moderators
Bữa nay Fshare bị dở chứng... Vào website của nó cũng khó luôn chứ đừng nói Get Link bác ạ. Em Get Link bằng các trang uy tín xưa giờ mà 3 hôm nay bó tay toàn tập, không trang nào Get được luôn. Chắc phải hỏi xin bác HDCP một ít Point để thành VIP tải xong bài đó chứ không biết làm sao (Hay nhờ tài khoản VIP của ai đó em tải xong em trả lại, nhưng sợ người ta không cho :D). Đang chờ các bác giúp đỡ

inbox cho em nhé, nick của em đang bị sự cố không gửi ib được.

yeumaingannam

Well-Known Member

bản quyền phần mềm từ adobe, em chưa thấy adobe cho free ai bao giờ. số serial # này có thể từ trường học, công ty, và tổ chức nào đó họ mua để cho nhân viên, hoặc sinh viên dùng để học tập, vv. thường thì serial # này có định kỳ hết hạn. cho nên có thể cái số # này không còn hạn nữa cho nên nó tự động chạy lộn xộn rồi đó bác. nếu bác muốn dùng 1 soft nào đó lâu dài, bác phải chận nó lại, đừng cho nó tự động update. còn nếu như bác bị tình trạng như thế. bác phải tháo bỏ hoàn toàn (clean => xóa tất cả các dấu dết dư thừa của soft này còn nằm trong program, user folder, và registry), và sau đó bác reinstall lại. (clean install). thì chương trình chạy mới ngon lành bác ạ!!!!

engsovinam

Moderator
TATFullHD TẤM ẢNH NGÀY XƯA - QUÂN BẢO

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/UOJGFGNQGSD5 [/HIDE]

truongphibao

Well-Known Member
tại em nhớ có lần bác nói, bác không ưa kiểu kara không có cs hát, mà em thì lấy của bác nhiều quá, muốn làm 1 bài có backgroung cs mà chằng tìm ra beat nào mới. cho nên em làm đại. sợ bác chê, cho nên em mới nói thế.

còn bác bao thì em biết là bác ấy đi du lịch với bác bao chồng rồi, cho nên bác ấy còn ham vui, đâu có rảnh mà vào dđ. với lại bác ấy hết ghiền karaoke rồi bác vandien ui!!!
Bác lên hàng trung tâm đi,em siêng theo bác mỗi ngày luôn đó, mà chắc bác thuê thám tử điều tra em, nên biết em đi du lịch với nhà em hay vậy:p

vinaguy

Well-Known Member
Lâu mới lại chạy chữ , quên hết cả bài rồi

[hide]https://www.fshare.vn/file/KGC1UXU6Z9ZY[/hide]

View attachment 296401
Làm nhiều vào để khỏi quên bài đi bác. Bọn em thì luôn ủng hộ bác. Dạo này em lưu toàn những bài của anh em mình làm lại. Hàng của IS, SMART, SAPTV, HANET, VITEK, DVD... vân vân... em chỉ giữ lại những bài các bác chưa làm lại thôi. Chứ có ai làm lại là em cho chúng nó đi ngay luôn

hai_456ct

Well-Known Member

hai_456ct

Well-Known Member
bản quyền phần mềm từ adobe, em chưa thấy adobe cho free ai bao giờ. số serial # này có thể từ trường học, công ty, và tổ chức nào đó họ mua để cho nhân viên, hoặc sinh viên dùng để học tập, vv. thường thì serial # này có định kỳ hết hạn. cho nên có thể cái số # này không còn hạn nữa cho nên nó tự động chạy lộn xộn rồi đó bác. nếu bác muốn dùng 1 soft nào đó lâu dài, bác phải chận nó lại, đừng cho nó tự động update. còn nếu như bác bị tình trạng như thế. bác phải tháo bỏ hoàn toàn (clean => xóa tất cả các dấu dết dư thừa của soft này còn nằm trong program, user folder, và registry), và sau đó bác reinstall lại. (clean install). thì chương trình chạy mới ngon lành bác ạ!!!!

Hôm nay đem laptop ra phòng máy thì mới biết do hỏng bàn phím ( kẹt phím F2 ) sau đó thay bàn phím thì hết.
Làm mấy hôm nay mình cứ loay hoay hoài.
Cám ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ.

HD.3TB

Well-Known Member
Làm nhiều vào để khỏi quên bài đi bác. Bọn em thì luôn ủng hộ bác. Dạo này em lưu toàn những bài của anh em mình làm lại. Hàng của IS, SMART, SAPTV, HANET, VITEK, DVD... vân vân... em chỉ giữ lại những bài các bác chưa làm lại thôi. Chứ có ai làm lại là em cho chúng nó đi ngay luôn
Có phải làm chứ bác vinaguy, có thời gian là em quất liền à

Bên trên