Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TiTa0108

Well-Known Member
- Qua đây em cho bản đẹp :) , em có 3 phiên bản: bản Làng Văn có cây đàn quay tít bên góc phải, bản hát live thu hình trong liveshow Diệu Âm Hoằng Pháp 3 tại chùa Hoằng Pháp và 1 bản quay hình với Hoài Lâm, Trường Giang dài 8phút.
- à mà bác Hóng Hớt là bác @TiTa0108 hay sao ạ :D
Vâng Bác! Nick Hóng Hớt của Em từ khi diễn đàn update sever thay đổi giao diện tự nhiên không vào được nữa!

vikki_

Member
các bác ai có nhạc trẻ hay remix lên ít cho vui dạo này diễn đàn toàn sến với nhạc bolero ko buon wa ah o_Oo_Oo_O

tamyeutham

Well-Known Member
- Qua đây em cho bản đẹp :) , em có 3 phiên bản: bản Làng Văn có cây đàn quay tít bên góc phải, bản hát live thu hình trong liveshow Diệu Âm Hoằng Pháp 3 tại chùa Hoằng Pháp và 1 bản quay hình với Hoài Lâm, Trường Giang dài 8phút.
- à mà bác Hóng Hớt là bác @TiTa0108 hay sao ạ :D
Nếu được thì tốt quá, bác cho em xin cả 3 để em làm lại nhé.

chieunam001

Well-Known Member
cho mình xin mấy bài này với
Tình Ca Trên Lúa - Tuấn Vũ, Sơn Tuyền
Đêm Không Còn Tiếng Súng - Hương Lan
Tân Cổ Câu Chuyện Đầu Năm - Chí Tâm, Phi Nhung, Khả Tú.
Chiều Tây Đô - Duy Khánh
Chiếu Tay Đô - Phi Nhung
Nữa Đêm Thương Nhớ - Phượng Mai Hoặc Giao Linh

yeumaingannam

Well-Known Member
Sao không có bài nào của em vậy ??

bác Thanh ơi, links down của bác, em không bị gì hết. chỉ Fxe là hơi phiền thôi. em cằn nhằn bà chủ Fhare. bả cho em 1 cái account của bả để down. nhưng có 1 số cũng bị lỗi 500, (không phải ai cũng bị điều này.) em cũng không hiểu tại sao. chính account của bà chủ server mà cũng bị. hết biết luôn. có thể em sẽ nhờ bả giúp hộ mới được. khỏi làm phiền các bác trong đây.

vandien

Well-Known Member
bác Thanh ơi, links down của bác, em không bị gì hết. chỉ Fxe là hơi phiền thôi. em cằn nhằn bà chủ Fhare. bả cho em 1 cái account của bả để down. nhưng có 1 số cũng bị lỗi 500, (không phải ai cũng bị điều này.) em cũng không hiểu tại sao. chính account của bà chủ server mà cũng bị. hết biết luôn. có thể em sẽ nhờ bả giúp hộ mới được. khỏi làm phiền các bác trong đây.
Bác giấu Bác Bảo ở đâu mà kg thấy Bác ấy xuất hiện vậy?;)

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác giấu Bác Bảo ở đâu mà kg thấy Bác ấy xuất hiện vậy?;)

bác bao về quê ăn tết lớn, bác ấy to người ăn nhiều, mà hay dành ăn nữa... cho nên chắc cũng phải còn vài tháng nữa mới xong tết đó bác vandien à. (em nghĩ như thế.) hahaha. với lại cáp quang nhà bác ấy bị cá lòng tong rĩa đứt rồi, cho nên bác ấy cũng phải chời nối cáp xong mới lên lưới được. :oops:

yeumaingannam

Well-Known Member
EagleCalvinMe08_14-TuQuyenManhKhuong-XinDungTinLoiNhanGian.vob_snapshot_00.03.jpg

Eagle Calvin Me 08_14-Tu Quyen Manh Khuong-Xin Dung Tin Loi Nhan Gian.vob
Link tải phim
[hide]Download Link Here[/hide]

hai_456ct

Well-Known Member
các bác ai có nhạc trẻ hay remix lên ít cho vui dạo này diễn đàn toàn sến với nhạc bolero ko buon wa ah o_Oo_Oo_O
Sao mình dị ứng với nhạc remix quá,nhạc cứ ánh đều đều,đùng đùng,chẳng ăn nhập gì với nội dung bài hát,bài buồn mà nghe như nhạc vui,thật phản cảm.

nguyenvutm2k25

Well-Known Member
cho mình xin mấy bài này với
Tình Ca Trên Lúa - Tuấn Vũ, Sơn Tuyền
Đêm Không Còn Tiếng Súng - Hương Lan
Tân Cổ Câu Chuyện Đầu Năm - Chí Tâm, Phi Nhung, Khả Tú.
Chiều Tây Đô - Duy Khánh
Chiếu Tay Đô - Phi Nhung
Nữa Đêm Thương Nhớ - Phượng Mai Hoặc Giao Linh

Gởi Bạn
Bài Chiều Tây Đô - Duy Khánh:
https://www.fshare.vn/file/APFP1O21LQLI
Nữa Đêm Thương Nhớ - Giao Linh
https://www.fshare.vn/file/FQ6CXFZETL83
Tình Ca Trên Lúa - Tuấn Vũ, Sơn Tuyền (đồ cổ)
https://www.fshare.vn/file/8KXROTSBV71A

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên