Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HD.3TB

Well-Known Member
Bác nói vậy hình như không đúng. Tại em thấy các bác trên đây cứ ra bài nào là có bài đó mà bác. Nếu khổ thì các bác ấy đã bỏ chạy mất dép rồi ấy chứ. Em ghẹo bác chút thôi. Kệ có nhiều người cùng khổ mới vui bác ơi. Phải không bác ?

Nói vậy thôi bác Thanh ,
trong cái khổ ,đổi lại ta lại tìm được niềm vui trong đó mà

Chỉnh sửa lần cuối:

engsovinam

Moderator
Có thấy gì đâu Bác. Vậy Bác Tim cái này đi, Em kiếm Beat cho:
LK-Ngheo---T.Vu---K.Linh---B.Dao-4-Track.mkv_thumbs_2018.02.28_15.23.25.jpg
Kéo nguyên file Asia 80 dung lượng 22G (dài hơn 3 tiếng đồng hồ) để cắt lấy cái Clip 5 phút! KKK...
:D:D:D:D:D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Em làm lâu và mất thời gian vì luôn timing qua 2 công đoạn:
1. Timing thô: nghe nhạc và bấm...., bấm.... kiểu như xếp chữ vào timeline trước.
2. Timing tinh: kéo cái timeline của karatitle dài ra để nhìn rõ waveform của music rồi vừa nghe vừa chỉnh từng chữ vào cho đúng vị trí. Công đoạn này mất thời gian nhiều nhưng bù lại chữ sẽ chạy chuẩn hơn nếu chịu khó chỉnh kĩ.

Bởi vậy 426 dòng đó em chỉnh mất hơn nửa ngày đó bác ơi!
Chưa tính thời gian chèn icon Nam Nữ và làm cái Title tựa bài hát thay đổi theo từng bài nữa!
Thật tuyệt, cảm ơn bác Mod

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Mình chưa dùng qua kabuilder nên không rõ lắm ai nhanh hơn . nhưng mượt hơn thì theo mình kabuil der mượt hơn
giờ hầu như các bác trên đây toàn dùng karatitle maker 2 thì phải
sao em nhìn thì lại thấy kabuider không mượt như karatile macker nhỉ hay mắt kém nhỉ

tamyeutham

Well-Known Member
Các bác có bài Buồn Của Anh - Đạt G, K-ICM, Masew không? Em định làm mà lười dễ sợ, ké các bác.

tinhxadec89

Active Member
anh nào có bài thương về trà vinh beat nữ hoặc của cẩm loan cho em xin với em cảm ơn nhiều ạ
có beat cho em xin em làm karaoke rồi em gởi lại....

Bên trên