Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Trau Dien

Well-Known Member
Nắng Vàng Chiều Ngoại Ô (4 Track) - Mai Tuấn ft. Phi Loan 1080P

2 Track:

Link tải phim
[HIDE][HIDE]

4 Track:
[HIDE][HIDE][/hide][/hide][/hide][/hide]

Hưng 1992

Well-Known Member
Làm phiền các bác xíu! Có thể hướng dẫn em cách download nhạc karaoke trên trang web "drive.google.com" của bác "Thạch Sùng" đượ̣̣c không ạ? Em mò tải miết mà không được! Xin cảm ơn các bác.
Bác để ý góc trên cùng bên phải màn hình có cái hình mũi tên chỉ xuống đó.bác kích vào cái mũi tên đó là tải xuống.

Thạch Sùng

Well-Known Member
Làm phiền các bác xíu! Có thể hướng dẫn em cách download nhạc karaoke trên trang web "drive.google.com" của bác "Thạch Sùng" đượ̣̣c không ạ? Em mò tải miết mà không được! Xin cảm ơn các bác.

Bác xem hướng dẫn ở đây:

hoặc:

http://thuthuat.taimienphi.vn/cach-download-file-tren-gogle-drive-4125n.aspx

http://thuthuat.taimienphi.vn/cach-...le-duoc-chia-se-tren-google-drive-22704n.aspx

Chúc bác thánh công nhé!

myfriend

Member
Chào các Bác!
Các Bác làm ơn cho em xin 3 bài :
_ Cánh Bướm vườn Xuân ( Hồ Lệ Thu )
_ Gió Mùa Xuân Tới ( Bảo Hân, Hồ Lệ Thu )
_ Mùa Hoa Anh Đào ( Dương Triệu Vũ )
Cho em xin bản gốc nhé.Cám ơn các Bác.

changngot

Well-Known Member
PBN 124 kết nhất quả Lời Hẹn Đầu Xuân - Mai Thiên Vân... trước đây phải nghe Thanh Tuyền hát cái nhạc trước 1975 nghe gớm chết đi được!
E nghe hết album rồi, bài cũ thì ko gì ngạc nhiên, bài Phi Nhung mới mà hay hơn bài cũ, hóng beat với hoà âm quá tuyệt cùng ca từ quen thuộc dân dã gần gũi nghĩa tình, nhất Vợ Chồng Son rồi

TiTa0108

Well-Known Member
E nghe hết album rồi, bài cũ thì ko gì ngạc nhiên, bài Phi Nhung mới mà hay hơn bài cũ, hóng beat với hoà âm quá tuyệt cùng ca từ quen thuộc dân dã gần gũi nghĩa tình, nhất Vợ Chồng Son rồi
Chắc Bác mới cưới vợ, chứ Em thì sau bao năm "kiếp ngợm" Em hết Son rồi Bác ơi... Chỉ khoái cái này thôi:
Li-Hn-Dau-Xuan---Mai-Thien-Van.mkv_thumbs_2018.02.11_17.55.00.jpg

changngot

Well-Known Member
Chắc Bác mới cưới vợ, chứ Em thì sau bao năm "kiếp ngợm" Em hết Son rồi Bác ơi... Chỉ khoái cái này thôi:
Li-Hn-Dau-Xuan---Mai-Thien-Van.mkv_thumbs_2018.02.11_17.55.00.jpg
Beat này củng ok , beat vợ chồng son cũng hay mà nghe nói khó làm chuẩn lắm vì có giọng nam bè sau mỗi câu của Phi Nhung nên làm ko giống dc, nói chứ nhạc xuân e thấy ko thịnh hành lắm vì thiên về 1 mùa xuân và chĩ hát khi xuân về, còn Vợ chồng son hay bài nào về tình yêu lứa đôi thì hát luc nào cung đc:)

Bên trên