Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TiTa0108

Well-Known Member
Những bản beat này và một số beat khác lấy từ kênh YT Beat Karaoke Instrumental đều bị ghi chìm một tiếng thì thào "BTE.VN" do chủ sở hữu kênh YT này Capture Beat từ đầu karaoke của hãng BTE thì phải. Thật là uổng cái beat, nhưng mà ghi lại của họ thì đành bó tay, chất lượng cũng giảm, xài tạm. Các bác nghe kỹ xem đúng không.
Bịp Bịp và Bép Bép là nản rồi, còn thêm phèn phẹt, và chèn quảng bá nữa thì thua luôn. Nhưng mà vẫn hát được Bác ạ, Em thử rồi, gào to lên là át được hết... xịn luôn!

thong_the

Well-Known Member
Bịp Bịp và Bép Bép là nản rồi, còn thêm phèn phẹt, và chèn quảng bá nữa thì thua luôn. Nhưng mà vẫn hát được Bác ạ, Em thử rồi, gào to lên là át được hết... xịn luôn!

Quả là cao thủ nội công thâm hậu :cool::cool::cool:

265
https://www.fshare.vn/file/C8SZFTNFX7VI
264
https://www.fshare.vn/file/S4X25CYJLZ1R

nguahoang15790

Well-Known Member
Full track thì trên này mọi người làm đầy đủ cả rồi mà Bác. Vấn đề là beat nó không còn được bình thường mà bị ghim tiếng thì thào nên coi như đó là lỗi, nhưng dùng tạm ok.
Có mấy bài mới của Hà Anh Tuấn em có thấy ai đã làm đâu bác
Mà toàn bài ballad hay quá, dễ hát

dunga

Active Member
Chương trình này em tìm đỏ mắt không thấy Bluray file nên đành thử nâng cấp DVD thành 1080 với Birate ở mức viển vông, các bác đánh giá thử xem có nên lãng phí dung lượng với file DVD Upscale lên Birate Bluray rởm như này không.
Ps: Bài nhạc và ca sĩ này em đều rất thích, ca sĩ này hát không nhiều, không được nhiều người biết tới nhưng em rất thích vì ông này hát rất giống bác @engsovinam đó mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Link tải phim
Link die rồi, phiền bác up lại giúp, thanks!

nhhh

Well-Known Member

Youngblood

Well-Known Member
Bài này gốc của young entertainment, em cũng có nhưng beat của trung tâm này bậy bạ lắm. Ca sĩ hát ngon lành mà nó bán ra thị trường DVD karaoke kèm cái beat nghe như nhạc hòa tấu. Không phải tất cả nhưng cũng quá 80% số lượng DVD nó phát hành.

oh minh khong biet, cu tuong bac kia kiem ban nay:) thanks bro da cho minh biet them:)

pc_vn

Well-Known Member
Bên trên