Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

subasa1

Well-Known Member
Bài này phong cách guitar đánh quá tuyệt vời nên em làm karaoke luôn. Trời lạnh uống trà nóng, ngâm nga nhạc thế này, thảnh thơi.

Còn Tuổi Nào Cho Em (Acoustic) - Uyên Phương Covered

Link tải phim
[hide]DOWNLOAD HERE[/hide]

subasa1

Well-Known Member
Bỏ quên cả hai năm trời, hôm nay tự nhiên vô tình tìm ra được cái beat guitar bài này, hớn hở. Tuy bài này do Uyên Linh trình bày nhưng vô tình nghe được (Thanh Tuyền) người cover bài này quá xuất sắc nên bản karaoke này sẽ theo phong cách khác Uyên Linh một tí.

Ngày Mưa (Acoustic) - Uyên Linh (Cover by Thanh Tuyền)

Link tải phim
[hide]DOWNLOAD HERE[/hide]

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Các bác cho em hỏi là bài "“Phận Gái Thuyền Quyên” – Đan Nguyên & Hoàng Nhung" trong PBN 112 có bác nào phản đối em show hàng làm lại không ạ? Em giờ chả biết bài nào thuộc hàng cấm, bài nào không cả! :D Rất mong các bác thông cảm!
Bác Nhân cứ lên đi bác để cho anh em có sự lựa chọn. Bác đừng ngại gì cả. Thân

truongphibao

Well-Known Member

bác bao ơi là bác bao !!! bác cái gì cũng dai hết, em đầu hàng bác rồi đó. phải tìm sâm ngàn năm để tẩm bổ thì mai ra mới chịu quen được. => ngũ cũng dai nữa. có phải bác y/c cái dvd này không vậy???
Dạ, đúng rồi bác, em đâu phải yêu cầu riêng cho em đâu ạ, mà em còn yêu cầu giúp các bác khác nữa mà, sao bac lại nở nói em dai... em bắt đền bác Thanh đó:p

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bác YMNN cứ bảo em dai, rồi lại đòi ăn sâm nữa chứ, bác Thanh phải nói giúp em với bác ấy, không thôi là em khóc ngàn năm, lúc đó cho bác dỗ em ngàn năm luôn đó:p
Bác YMNN ơi. Bác biết bác bảo không những nói dai mà khóc cũng dai nữa. Đòi khóc đến ngàn năm kìa. Nên bác chiều bác ấy đi nhé. Em nói giúp bác rồi đó bác Bảo ơi

yeumaingannam

Well-Known Member
Có gì đâu bác Bảo. Em thấy bác YMNN ưu ái bác quá trời còn gì ??
Bác YMNN ơi. Bác biết bác bảo không những nói dai mà khóc cũng dai nữa. Đòi khóc đến ngàn năm kìa. Nên bác chiều bác ấy đi nhé. Em nói giúp bác rồi đó bác Bảo ơi

em giờ mới thấy, chưa uýnh mà tự khai, khóc thế thì ai mà chịu nổi. đúng thiệt là dai. không chỉ em mà cả làng cũng phải xách dép mà chạy, còn hơn tránh lụt. nể mặt bác thanh, em sẽ up dvd này. xin bác bao đừng nhỏng nhẻo kẻo cả làng phải mủi lòng, mà không ai dám ca hò hát xướng gì nữa.:rolleyes: kakakaka

Bên trên