Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

binhbe36

Active Member
Kute Kutevip
Một bài xào lại HDTV trong cuốn PBN 74 tác giả Song Ngọc mang tên
Xin Gọi Nhau Là Cố Nhân - Quang Lê [Blu-ray 1080i]

Format : BDAV
Format/Info : Blu-ray Video
File size : 720 MiB

Video
Bit rate mode : Variable
Bit rate : 20.1 Mb/s
Maximum bit rate : 25.0 Mb/s
Frame rate : 29.970 (30000/1001) FPS
Scan type : Interlaced
Scan order : Top Field First

Audio #1 : Music
Format : AC-3
Bit rate mode : Constant
Bit rate : 448 kb/s

Audio #2 : Karaoke
Format : AC-3
Bit rate mode : Constant
Bit rate : 448 kb/s
fshare-jpg.274837

[hide] Tải về ngay luôn cho nóng! [/hide]
Còn bài nào bác xào lại luôn cho nóng ạ. Thank

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Học gì nhanh vậy bác, bác cứ gõ đại, không trúng tên em thì em không ới không ơi là được rồi mà:)
Dạ, em khen bác học ẩn link đó bác, dạ không ạ, tên bác em nhớ trong lòng rồi, còn tên bác Thanhnguyenvan cơ ạ, cái đoạn viết tắt làm em không nhớ, chứ không phải không nhớ tên bác đâu ạ, bác còn karaoke của CS Mạnh Quỳnh nữa không ạ?

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Em xin trích dẫn lại post của bác cho tiện theo dõi, rằng có một thông tin nho nhỏ là việc sửa lại hide link của các bác trao đổi mấy hôm nay vẫn bị "lộ hàng" như cũ khi nhấn trả lời nhé. Em xin chấm hết ạ :D
Em cũng đã tìm ra bằng cách nhấn "trả lời", rồi copy link dán vào Microsoft Office Word cũng bị lộ hàng, còn có trường hợp cảm ơn thấy link, F5 sau đó không cảm ơn nữa cơ ạ, nói chung là phòng với trộm khó lắm ạ

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Dạ, em khen bác học ẩn link đó bác, dạ không ạ, tên bác em nhớ trong lòng rồi, còn tên bác Thanhnguyenvan cơ ạ, cái đoạn viết tắt làm em không nhớ, chứ không phải không nhớ tên bác đâu ạ, bác còn karaoke của CS Mạnh Quỳnh nữa không ạ?
Nick em thanhnguyenvanltdn trong đó thanhnguyenvan là tên em viết vậy cho nó tây một chút. Còn ltdn là gốc tích bác à. Ltdn là em sống ở huyện Long Thành tỉnh Đồng Nai đó bác. Vì lúc em đăng ký server cứ báo đã có người đăng ký nên em lấy đại vậy cho khỏi trùng. Mai mốt lỡ bác và các bác khác nhỡ có phải gọi đến tên em thì bác cứ gọi thanhnguyenvan hay bác Thành là em hiểu rồi vì em thấy sinh hoạt trong topic cũng ít có người tên Thành như em. Xin lỗi đã gây phiền toái cho bác và mọi người.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Nick em thanhnguyenvanltdn trong đó thanhnguyenvan là tên em viết vậy cho nó tây một chút. Còn ltdn là gốc tích bác à. Ltdn là em sống ở huyện Long Thành tỉnh Đồng Nai đó bác. Vì lúc em đăng ký server cứ báo đã có người đăng ký nên em lấy đại vậy cho khỏi trùng. Mai mốt lỡ bác và các bác khác nhỡ có phải gọi đến tên em thì bác cứ gọi thanhnguyenvan hay bác Thành là em hiểu rồi vì em thấy sinh hoạt trong topic cũng ít có người tên Thành như em. Xin lỗi đã gây phiền toái cho bác và mọi người.
Dạ vậy giờ em nhớ rồi bác ạ, không có gì phiền cả, vậy là bác ở Long Thành Đồng Nai viết tắt là ltdn, vậy là bác cho em địa chỉ rồi nha?

thong61uk

Well-Known Member
hôm bữa mình thấy có bác nào đấy post bài Lung linh giọt mưa - Nguyễn Hưng , mình down rồi sao hôm nay kiếm hoài trong hdd ko thấy, phiền bác nào còn giữ cho mình xin lại nhé, bản đó trong Vip party 106

truongphibao

Well-Known Member
Dạ, còn 1 ít, em sẽ lên từ từ bác nhé:) việc ẩn link tuy mất thời gian, nhưng thuộc công thức thì đáp án ra cũng dễ thôi ạ:p

truongphibao

Well-Known Member
bác coi nè, hôm qua đến nay, up mấy cái dvd 9 này hả, nó còn lâu hơn mấy con kiến bò nữa đó bác. lở hứa với bác rồi thì bác ráng đợi chút. em sẽ tắt mấy cái file lớn đó. để up cho bác.

Bác làm em cảm động, em muốn khóc rồi nè:) diễn đàn thiếu cái biểu tượng khóc nhè rồi.

Bên trên