Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
hôm nay tâm trạng của bác không được tốt; chắc là lười quá, không đi chợ nấu cơm, giặt đồ, rữa chén, cho nên bị bác nhà làm cho một trận rồi chứ gì... hahaha. chuyện này thì chẳng có bác nào dám cả gan nhào dô mà giúp bác truongphibao được đâu!!!! thôi thì ráng chịu 1 mình cho quen... :p bác đừng có giận em đó nghen, bác hứa rồi đó.
Em không có tâm trạng là do bác đó, bác không chịu "ấp" ISO, giận thì không giận, nhưng mà... em bị bác làm cho cụt hứng rồi:(

yeumaingannam

Well-Known Member
Em không có tâm trạng là do bác đó, bác không chịu "ấp" ISO, giận thì không giận, nhưng mà... em bị bác làm cho cụt hứng rồi:(

chời, bác ui !!! up nguyên disc lên, Fshare dở chứng lắm bác. up rất lâu mà ít bác trên này ưa cái iso, chỉ có mình bác là ưa cái đồ quỉ quái này thôi. em nói thiệt, em cũng ghét up iso lên Fxe lắm, lúc chạy lúc không. file lẻ thì khá nhanh, đở tốn thời gian bác à. thôi thì bác chịu khó gôm mấy cái lẽ lẽ này dìa, rồi dùng cái soft này nè => VSO ConvertXtoDVD v7.0.0.40.rar => download ở đây mà làm thành dvd. (em cũng nói cho bác biết là dvd vol.14 này cũng không có menu.). chịu khó đi bác, làm biếng quá bị ông nhà đánh đòn nữa đó.

ps: bác có dvd Tình - The best of Minh Tuyết - Quan Vang 1 Minh . Em Van Doi Anh không? cho em xin mấy bài trong dvd này. Nếu có, up luôn nguyên dvd thì càng tốt. kakakaka

Chỉnh sửa lần cuối:

yeumaingannam

Well-Known Member
bác nào thấy hay thì lấy. hàng rin, rip sao để y vậy.

TBO Chinese 14_01. Chuc Xuan - Nhieu Ca Si.vob

https://www.fshare.vn/file/Z1TR4X6S4WXO

truongphibao

Well-Known Member
chời, bác ui !!! up nguyên disc lên, Fshare dở chứng lắm bác. up rất lâu mà ít bác trên này ưa cái iso, chỉ có mình bác là ưa cái đồ quỉ quái này thôi. em nói thiệt, em cũng ghét up iso lên Fxe lắm, lúc chạy lúc không. file lẻ thì khá nhanh, đở tốn thời gian bác à. thôi thì bác chịu khó gôm mấy cái lẽ lẽ này dìa, rồi dùng cái soft này nè => VSO ConvertXtoDVD v7.0.0.40.rar => download ở đây mà làm thành dvd. (em cũng nói cho bác biết là dvd vol.14 này cũng không có menu.). chịu khó đi bác, làm biếng quá bị ông nhà đánh đòn nữa đó.

ps: bác có dvd Tình - The best of Minh Tuyết - Quan Vang 1 Minh . Em Van Doi Anh không? cho em xin mấy bài trong dvd này. Nếu có, up luôn nguyên dvd thì càng tốt. kakakaka

Em mà làm mặt lạnh, là nhà em biết nhà em cần phải làm 3 việc rồi... (đố bác biết 3 việc đó là gì?) ở bên Mỹ nghe đồn bác cũng từng làm mấy việc đó mà.

Không biết có không nữa, để tối em hỏi nhà em xem?

Chỉnh sửa lần cuối:

subasa1

Well-Known Member
Bên trên