Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member

15. That Tinh - Mai Vy.vob

https://www.fshare.vn/file/W14ARP1O2XCM

zuylinh

Well-Known Member
He he, Hôm nay e thử tính năng ẩn link để xem có ai mới trong này không, ngoài một số bác quen thuộc lúc nào e cũng thấy, em còn thấy có nhiều nick lạ lắm hầu như chưa bao giờ thấy trong này luôn.
Còn những người lấy links rồi và nhấn nút "Không Cám Ơn Nữa" thì tên những người đó có còn trong list không!!!!. Hề hề phải test mới được
http://www.hdvietnam.com/threads/moi-ngay-1-bai-karaoke.427998/page-5161
Topic của bạn dhq
Miền cát trắng - Quang Vinh (MV 2017)
Hôm qua tôi đã nhấn nút "Cám Ơn"
Hôm nay tôi đã nhấn nút "Không Cám Ơn Nữa"

Nhờ các bạn quay lại trang này và xem lại có còn tên tôi trong list những người "Cám Ơn" không?

dhq

Well-Known Member
Còn những người lấy links rồi và nhấn nút "Không Cám Ơn Nữa" thì tên những người đó có còn trong list không!!!!. Hề hề phải test mới được
http://www.hdvietnam.com/threads/moi-ngay-1-bai-karaoke.427998/page-5161
Topic của bạn dhq
Miền cát trắng - Quang Vinh (MV 2017)
Hôm qua tôi đã nhấn nút "Cám Ơn"
Hôm nay tôi đã nhấn nút "Không Cám Ơn Nữa"

Nhờ các bạn quay lại trang này và xem lại có còn tên tôi trong list những người "Cám Ơn" không?
Ha ha, Bác cũng vui tính ghê, thường em chỉ coi danh sách những người đã cám ơn trong thông báo để biết topic này có những ai hay vào thôi chứ cũng ko để ý cái đó. Mà bác bảo xem nên cũng tò mò xem, danh sách thanks bên dưới đúng là không có mà chỉ có trong thông báo thôi :))

truongphibao

Well-Known Member
bác gái có muốn cái dvd này không, còn zin 100%, nhưng mà em chỉ có nữa cái bìa thôi, đừng đòi nguyên cái em không đáp ứng được đâu.

Dạ, bác up cho em xin, em cảm ơn bác, mà bác cho em xin nguyên cái thư mục chứa các file vob của dvd Một đời cho anh đi bác, hôm qua tới giờ em chưa có down được, chỉ bấm nút cảm ơn thôi à hi hi

vandien

Well-Known Member
Em đã xem lại rồi , link bài vùng lá me bay (Diễm thùy) của bác mới nhất ở trang 5145 (
Tiếp tục người đẹp Diễm Thùy và 1 nhạc phẩm nổi tiếng của Nhạc Sỹ Trần Quang Lộc:
Vùng Lá Me Bay - Diễm Thùy 1080p:
https://www.fshare.vn/file/3NSPW7YXKPKI ) . Nó bị hỏng phần MUSIC, em đã alo một lần, chắc bác quên. Nếu bác đã sửa bài đó thì cho em xin Link mới.Thank bác nhiều
Mình đã sửa cách đó 3 ngày,vào ngày 4.11,link vẫn sống,Bác xem lại xem!

Chỉnh sửa lần cuối:

yeumaingannam

Well-Known Member
Dạ, bác up cho em xin, em cảm ơn bác, mà bác cho em xin nguyên cái thư mục chứa các file vob của dvd Một đời cho anh đi bác, hôm qua tới giờ em chưa có down được, chỉ bấm nút cảm ơn thôi à hi hi

em hỏi thiệt bác nha, hổm nay bác tự nhận là bác gái, nhưng em thấy bác không giống bác gái chút nào. để em hỏi lại bác vandien coi có phải bác là bác gái không??? nếu bác ấy xác nhận bác là bác gái thỉ em mới bỏ hết các files đó vào chung 1 thư mục cho bác. cũng để cám ơn bác ấy có công ngâm cứu và tìm tòi chính xác về bác.

vandien

Well-Known Member
em hỏi thiệt bác nha, hổm nay bác tự nhận là bác gái, nhưng em thấy bác không giống bác gái chút nào. để em hỏi lại bác vandien coi có phải bác là bác gái không??? nếu bác ấy xác nhận bác là bác gái thỉ em mới bỏ hết các files đó vào chung 1 thư mục cho bác. cũng để cám ơn bác ấy có công ngâm cứu và tìm tòi chính xác về bác.
Mình mời Cafe hoài mà có chịu đi đâu mà biết Bác,coi chừng AE mình bị cho ăn quả lừa!:p

dungdh_dh

Well-Known Member
Bác coi lại giùm em với, Phần Beat thì Ok Nhưng Music thì hỏng???
Em đã tìm rồi và cũng đã tìm lại vài lần nhưng tới giờ vẫn không tìm thấy bài bác đã sửa. Em chỉ thấy hôm đó 4/11 bác có sửa mấy bài nhưng riêng bài (Vùng Lá Me Bay/Diễm Thùy) thì em không thấy, không phải em lười tìm mà là tìm không thấy nên em mới hỏi trực tiếp tới bác...Cho em xin lỗi vì đã làm phiền đến bác ,dù sao thì em cũng cám ơn bác rất nhiều vì tất cả.

Chỉnh sửa lần cuối:

yeumaingannam

Well-Known Member
Mình mời Cafe hoài mà có chịu đi đâu mà biết Bác,coi chừng AE mình bị cho ăn quả lừa!:p

em cũng nghi lắm bác vandien à. bác truongphibao có cái hình nào mặc áo dài mà chụp nghiêng, chụp ngược, chụp suôi, hay chụp từ sau lưng cũng được. post lên cho ace trên dđ này xem thử. khi đó em mới tin bác là bác gái.

thong_the

Well-Known Member
em cũng nghi lắm bác vandien à. bác truongphibao có cái hình nào mặc áo dài mà chụp nghiêng, chụp ngược, chụp suôi, hay chụp từ sau lưng cũng được. post lên cho ace trên dđ này xem thử. khi đó em mới tin bác là bác gái.

Mấy bác bây giờ giả nữ giống lắm bác ơi, nên còn đồ là vẫn không chắc ăn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bên trên