Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

dolongbinh1122 bác toàn bài tuyệt vời. e cảm ơn bác! Bác cho e xin tiếp bài Ngày xưa anh nói - Quang Lê ft Mai Thiên Vân và tương tư cô bán sầu riêng - Cẩm Ly ft Quốc Đại ^^

mahnkweh

Well-Known Member

Vầng, em xin nhiều r nhưng hình như toàn bài độc thôi... nay em xin các bác bài Lạc đường - Phạm Trưởng có bác nào có không ạ???

Vầng, em xin nhiều r nhưng hình như toàn bài độc thôi... nay em xin các bác bài Lạc đường - Phạm Trưởng có bác nào có không ạ???
Đầy này bác : Lạc Đường- Phạm Trưởng

toemayman

Well-Known Member

Hào Hoa Vĩnh Thuyên Kim: Hàng Tự Xử
[hide]https://drive.google.com/file/d/0B91Jl6lOp7-uQ25HUnB3YldUM3c/edit?usp=sharing[/hide]

tamyeutham

Well-Known Member

Tinh hình là ổ cứng 320GB cái Lap mình giờ hết dung lượng do lưu quá nhiều Karaoke, anh em nào tư vấn mình cái ổ cứng rời giúp

HÓNG HỚT

Active Member

Đâu có quá tải đâu bác Vẫn down bình thường mà. bạn nhớ kích vào mũi tên chỉ xuống

Trích Nguyên văn bởi KazenPro:
Bạn up bài này lên fshare, mediafire hoặc 4shared giúp mình với, link kia không cho download, nó cứ báo quá tải không thôi. Cám ơn bạn rất nhiều!

Của Em cũng báo như thế Hai Bác ạ. Nhưng Em dùng mạng khác, không phải VNPT thì lại down được. Cảm ơn Bác toemayman và Bác behattieu82 đã chia sẻ bài nhạc hay.
Em up lại cho bác KazenPro bản đó nhé: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Bên trên