Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tuhabahu

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cho em xin vài bài hát đám cưới hay tuyệt đỉnh với nhé, trong đó có mấy bài sau:
Ngày Hạnh Phúc - Đan Trường
Hỏi Vợ Ngoại Thành
Thuyền hoa - Quang Linh, Hà Phương
Lời Tỏ Tình Ong Bướm - Vũ Hùng
Tuyết Hồng - Đan Trường

Rước dâu miệt vườn - Kim Tử Long

Em tải về hát đám cưới đứa em gái, em cảm ơn anh chị em trên diễn đàn rất nhìu nhé!
Hỏi vợ ngoại thành - Quang Trường(Sap)
[hide]http://www.fshare.vn/file/TA6NVB7ZJT/
[/hide]
Rước dâu miệt vườn - Kim Tử Long(Vina)
[hide]http://www.fshare.vn/file/TTY38RHVWT/
[/hide]

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Giờ thì em đã biết, hi

Sẵn các bác gửi em bài " Con đò lỡ hẹn - Giáng Tiên" nhé

Bài này em up lâu rồi và link vẫn còn sống nhe bác

Quái! Sao em lại không có phần nhẩy :D

Hỏi vợ ngoại thành - Quang Trường(Sap)

Rước dâu miệt vườn - Kim Tử Long(Vina)

:D Hàng hiếm tới nỗi không còn gì để bình luận! ^:)^ Bác chủ tahabahu

asbanngay01

Well-Known Member

Chúc mừng bác đã có tác phẩm đầu tay, bác ơi làm ơn cho chữ lớn hơn chút nhé bác, mắt em kèm nhèm rồi :D
Vâng cám ơn bác , tại em cứ nghĩ video 1280.720 hóa ra video trước em làm là 1920.1080 . Chỉ tiếc là bạn em nơi vịnh Cam Ranh & Trường Sa ( anh hùng LLVT) , anh ấy đã về nơi miền xa thẳm nên hát bài này lại thấy xót đau , mất mát quá !!!
Em đang làm bản CHO DÙ CÓ ĐI NƠI ĐÂU - ANH THƠ (BEAT giống nguồn của bác behattieu82) và bài THỜI HOA ĐỎ - PHƯƠNG THẢO nhưng chưa biết làm tiêu đề trên sony vegas và chưa biết làm bóng chữ nên chưa úp lên .
Nhân dịp lễ VU LAN em cần bài VU LAN TÌNH MẸ - TRUNG HẬU không biết có bác nào giúp được em không ạ ?

lequynhan

Well-Known Member

---------------------------------------------------- nhưng chưa biết làm tiêu đề trên sony vegas và chưa biết làm bóng chữ nên chưa úp lên .

Bác làm trực tiếp trên sony vegas pro ạ? :D em chưa hiểu hết ý bác muốn diễn tả. Em thấy mấy bác làm phần mềm chạy text riêng như là KBuilder, Kara.. fun ấy. Còn em chạy text bằng file .psd của photoshop nên chỉnh chót gì là làm hết bên photoshop.

thong_the

Well-Known Member

Vâng cám ơn bác , tại em cứ nghĩ video 1280.720 hóa ra video trước em làm là 1920.1080 . Chỉ tiếc là bạn em nơi vịnh Cam Ranh & Trường Sa ( anh hùng LLVT) , anh ấy đã về nơi miền xa thẳm nên hát bài này lại thấy xót đau , mất mát quá !!!
Em đang làm bản CHO DÙ CÓ ĐI NƠI ĐÂU - ANH THƠ (BEAT giống nguồn của bác behattieu82) và bài THỜI HOA ĐỎ - PHƯƠNG THẢO nhưng chưa biết làm tiêu đề trên sony vegas và chưa biết làm bóng chữ nên chưa úp lên .
Nhân dịp lễ VU LAN em cần bài VU LAN TÌNH MẸ - TRUNG HẬU không biết có bác nào giúp được em không ạ ?

Ý bác nói là cái tựa đề bài nhạc ở đầu bài hả bác, nếu là vậy thì làm bằng photo shop rồi lưu lại với .PNG rồi mới chèn vào đầu bài trong sonyvegas, chỉ cần làm 1 lần rồi sửa lại tên bài và tác giả cho mỗi bài, để mai em làm 1 file png thử để bác tham khảo. Em lên phòng rồi nên không biết có bài vu lan tình mẹ không, để mai em xem, không có thì cũng sẽ tìm beat cho bác

Xin các bác bài Những giấc mơ dài - mỹ linh, Quê em - ngọc anh, thanks . có bác nào nhớ bài em đi xem hội trăng dằm - như quỳnh ở trang bao nhiêu nhỉ

fuu_hp

Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có LK Trót Dại - Tình Chỉ Đẹp - Hạ Vy ft. Mạnh Quỳnh không ạ, trước em có hỏi nhưng chưa thấy bác nào up.

asbanngay01

Well-Known Member

Em xin cám ơn bác lequynhan và bác thong_the . Em chạy chữ và icon bằng karafun rồi chuyển qua sony vegas theo hướng dẫn của bác thong_the . Xin các bác giúp đỡ em thêm . Mà em không hiểu sao cái máy ASUS K43E CORE'i3 RAM 4G của em thì chạy tốt , còn cái máy ASUS K45A CORE'i5 RAM 4G thì cứ chạy thử file chữ hoặc hình ở khung Preview 1 tí là bị đơ , nếu em stop rồi play lại là chắc chắn đơ luôn nên không làm gì được. Em thoát tạm phần mềm diệt virus cho đỡ nặng mà vẫn thế , thật khó hiểu ?

huongle30

Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Quote Originally Posted by thong_the View Post
Bản này OK nhé các bác

Tinh yeu khong co loi - Nguyen Hung.mkv
hidden content may not be quoted
Bác có bài này của đàm vĩnh hưng k cho mình xin với
có ai có bái này không cho em xin với

nhhh

Well-Known Member

Để tiếp nối chương trình em xin giới thiệu một nhạc phẩm của nhạc sĩ Nguyễn Văn Để (Diên An & Phương Kim)

“Người Tình” – Biển diễn Mai Thiên Vân

Bài này hay quá ah..Sếp lequynhan cho mình xin em này dung lượnng khoảng 300-400Mb được không, ổ cứng mình hết khả năng lưu trữ rồi :( vật giá leo thang quá chỉ còn tiền mua sữa cho Baby nên Gấu không duyệt các khoàng ngoài ngân sách nữa. Mong sếp vì anh em, chúc sếp sức khoẻ nhé.!
Sẵn anh em nào có bài: Chàng - Quynh Vi cho mình xin luôn. Chúc anh em luôn Vui
Người Tình-Mai Thiên Vân
Mình tải bản của bác Quynhan về và rip xuống cỡ DVD9 cho nhẹ hơn rồi. Bác tranh thủ tải đi không fshare nó xóa nhé.

[Hide]http://www.fshare.vn/file/TR6YBMAD1T/[/Hide]
Thanks bác Lequynhan- chính chủ!

tuhabahu

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Quote Originally Posted by thong_the View Post
Bản này OK nhé các bác

Tinh yeu khong co loi - Nguyen Hung.mkv
Bác có bài này của đàm vĩnh hưng k cho mình xin với
có ai có bái này không cho em xin với
Tình yêu không có lỗi - Đàm Vĩnh Hưng(VietKTV)
[hide]http://www.fshare.vn/file/TY33RQK79T/
[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

Em xin cám ơn bác lequynhan và bác thong_the . Em chạy chữ và icon bằng karafun rồi chuyển qua sony vegas theo hướng dẫn của bác thong_the . Xin các bác giúp đỡ em thêm . Mà em không hiểu sao cái máy ASUS K43E CORE'i3 RAM 4G của em thì chạy tốt , còn cái máy ASUS K45A CORE'i5 RAM 4G thì cứ chạy thử file chữ hoặc hình ở khung Preview 1 tí là bị đơ , nếu em stop rồi play lại là chắc chắn đơ luôn nên không làm gì được. Em thoát tạm phần mềm diệt virus cho đỡ nặng mà vẫn thế , thật khó hiểu ?

:D bệnh máy rất khó phán 1 phát trúng ngay bác ơi!
em nghĩ nên đập win đi cài mới, 7 8 64bit đều ok cả với cấu hình ấy. Sau đó bác cài Sony trước xem tình hình thế nào đã :-? (mà không rõ khi bác dùng bình thường để xem film full HD và chạy nhiều ứng dụng có bị vậy không?)
Bác nhớ lưu ý ở mục Preview Quality

up lên xem bác nào có thì giúp

ủa! cái bài kia: (Em .... rằm - Như Quỳnh) chất lượng không tốt à mà bác vẫn yêu cầu nữa thế?

Cylci

Lệ Quyên có mấy bài có KOK từ ngày trước mà clip ko origin hoặc xấu, bạn Thông có thể remake giúp mình đc ko? Giấc mơ có thật, Mưa nửa đêm, Nếu như ngày đó.

Nếu có beat xin nhờ bạn giúp mấy bài Nhật ký đời tôi, Nửa hồn thương đau, Thêm một lần yêu thương, Thu ca, Tình lỡ, Trả lại thời gian, cũng của Lệ Quyên.

Lần này nhờ hơi tham :p

KazenPro

Member

Mọi người cảm ơn bác toemayman đã làm cho em bài hát này nhé?
Đam mê ca hát nên em đã mua beat nhờ bác toemayman làm, nay up lên cho mọi người:

Tiếng hai đêm - Quang Lê:

Bạn up bài này lên fshare, mediafire hoặc 4shared giúp mình với, link kia không cho download, nó cứ báo quá tải không thôi. Cám ơn bạn rất nhiều!

KazenPro

Member

Các bạn ai có karaoke bài Ruou Cưới Ngày Xuân của Hoài Linh cho mình xin với nha. Cám ơn các bạn nhiều.

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác cho em xin hai bài này với
Ngọn lửa trái tim
Hát về đại tướng Võ Nguyên Giáp
Cảm ơn Bác nhiều.

Bên trên