Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Karaoke theo yêu cầu..............

TATFullHD HỒI TƯỞNG - GIANG TRƯỜNG

http://www.fshare.vn/file/XEW3DB6OKM4D

P/S: Beat bị lệch tone, bác nào giúp em cân Beat lại với!

Bé Mộng Thi lên tone chơi chất hơn

có bác nào có bài KARAOKE Lk Nhớ người yêu (Chế Linh & Trường Vũ) và Lk Lặng thầm - Phượng hồng (Thái Châu & Thế Sơn) bản vob (hoặc mkv đều được) thì cho mình xin. Mình cày tung diễn đàn lên nhưng chẳng tìm được link nào sống cả. Mình cảm ơn trước!

Chỉnh sửa lần cuối:

quangthiet

Well-Known Member
Em chào các bác, lâu lắm rồi em mới lại quay lại tốp píc này, cũng lâu rồi mới mó đến karaoke, vì bận cho gia đình, cho công việc nên đành tạm ngưng đam mê. Topic này vẫn sôi nổi quá.

Có thời gian trở lại hy vọng góp ít sức lực và trình độ cùi bắp của mình.

Tiếng Hai Đêm - Quang Lê.

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member
có bác nào có bài KARAOKE Lk Nhớ người yêu (Chế Linh & Trường Vũ) và Lk Lặng thầm - Phượng hồng (Thái Châu & Thế Sơn) bản vob (hoặc mkv đều được) thì cho mình xin. Mình cày tung diễn đàn lên nhưng chẳng tìm được link nào sống cả. Mình cảm ơn trước!

Em có 1 bài gửi bác!

LK Nhớ Người Yêu - Chế Linh & Trường Vũ DVD .VOB 334MB Clip Zin
http://www.fshare.vn/file/8IK3EJ86Z5FG

asbanngay01

Well-Known Member
Mời các bác thưởng thức 1 tác phẩm bất hủ, Beat phối theo phong cách xưa được trình bày bởi 1 giọng ca nghiệp dư! :D

. Tên bài hát: Chuyến Xe 3 Người
. Phong cách:
ca sĩ Chế Linh
. Trình Bày: engsovinam
Hay lắm bác ơi ! Ngưỡng mộ bác quá . Bác làm bài với hình ảnh này và giọng ca giá trị "này" đi bác ! Hic!

vantoan19812002

Active Member
Em chào các bác, lâu lắm rồi em mới lại quay lại tốp píc này, cũng lâu rồi mới mó đến karaoke, vì bận cho gia đình, cho công việc nên đành tạm ngưng đam mê. Topic này vẫn sôi nổi quá.

Bác là bậc thầy rồi, em biết đến làm karaoke cũng từ bác đấy,nhớ không nhầm thì bác có bài hướng dẫn làm karaoke bằng kb 3.Cám ơn bác.

dochua2k

Well-Known Member

Ôi chao ôi!!! Ngọn gió nào đưa bác đến đây ....
Chào mừng bác đã trở lại và lợi hại hơn xưa nhé ..... mí cháu ở nhà lớn hẳn rồi chứ bác?
Bác ráng dành chút ít thời gian vào thăm anh em thường nhé bác ..... :)

Bên trên