Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Link sưu tầm

Gui Nguoi Yeu Cu - Ho Ngoc Ha.m2ts

https://www.fshare.vn/file/3HUM7XTY5J19

Paris By Night 119 ca nhạc (Bluray Rip từng bài, không quảng cáo)
Folder for M2TS

langdunam2005

Well-Known Member

vuhoanggiang

Active Member
MẤY BÀI CỦA CÁC BÁC TRÊN NÀY THÌ E KHÔNG CÓ XÓA LOGO LÀM GÌ VÌ CÔNG SỨC MẤY BÁC LÀM RA...VỚI LẠI CHẲNG CÓ LÝ DO GÌ ĐỂ XÓA...NHƯNG CÓ MẤY CÁI BÀI Ở DIỄN ĐÀN KHÁC GHÉP LOGO BÊN PHẢI RỒI BÊN TRÁI CHỒNG LÊN NHAU THẤY RỐI MẮT QUÁ...TIỆN ĐÂY BÁC NÀO CHO E HỎI VỤ E SÀI CÁI ADOBE Pr XUẤT FILE 2 AUDIO MÀ SAO CHỈ ĐƯỢC 1 THÔI NHỈ...E CŨNG ĐANG TẬP TÀNH LÀM MẤY CÁI KARAOKE NHỮNG BÀI MÌNH THÍCH :D:D

engsovinam

Moderator
MẤY BÀI CỦA CÁC BÁC TRÊN NÀY THÌ E KHÔNG CÓ XÓA LOGO LÀM GÌ VÌ CÔNG SỨC MẤY BÁC LÀM RA...VỚI LẠI CHẲNG CÓ LÝ DO GÌ ĐỂ XÓA...NHƯNG CÓ MẤY CÁI BÀI Ở DIỄN ĐÀN KHÁC GHÉP LOGO BÊN PHẢI RỒI BÊN TRÁI CHỒNG LÊN NHAU THẤY RỐI MẮT QUÁ...TIỆN ĐÂY BÁC NÀO CHO E HỎI VỤ E SÀI CÁI ADOBE Pr XUẤT FILE 2 AUDIO MÀ SAO CHỈ ĐƯỢC 1 THÔI NHỈ...E CŨNG ĐANG TẬP TÀNH LÀM MẤY CÁI KARAOKE NHỮNG BÀI MÌNH THÍCH :D:D
Lần sau bác viết chữ nhỏ, in thường giúp em bác nhé! :D
Còn cái vụ xuất file 2 Audio thì em chưa bao giờ làm trong Adobe Premiere, em chỉ xuất Video thôi, còn Audio thì em ghép vào sau!

vantoan19812002

Active Member
Bài này chạy chữ trật nhạc mất nhiều chỗ rồi bác ơi. Bác chạy lại lần nữa thử xem?
Beat nhạc sống, theo mình chạy vậy là được rồi, không khớp 100% được bác ơi, chạy dễ hát thôi.Cái này chạy thử một bài trong LK của bác Thanh Sơn, bác Thanh sơn sắp ra nguyên LK rồi bác.

Bên trên