Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

donhantv

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài này em không có bác ơi, chỉ mới lấy được của bác nhannguyen bài thái châu hát và beat + nhạc Tuấn vũ hát thôi

Em kiếm Tuấn Vũ & Thanh Tuyền mà không có . Bác có của Tuấn Vũ up cho AE đi. Thank Bác !

vihuynh_bg

Bác nào có bài KOK Cô Ba - Quốc Đại up cho mình xin nhé...thanks!!!

Em có bài: Hận tình - Chế Linh
Để mai em úp lên cho bác được không nếu bác không cần gấp?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

letrung680

Active Member

Em có bài: Hận tình - Chế Linh
Để mai em úp lên cho bác được không nếu bác không cần gấp?

OK ,bạn cứ up lên đi
Tôi mới kiếm được cái DVD karaoke ngọc sơn đặc biệt do kim lợi sản xuất vào những năm 2000 ,bác thong_the và anh em dowload về xem có kiếm được bài nào không

http://www.fshare.vn/file/TSPVY07Y3T

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

OK ,bạn cứ up lên đi
Tôi mới kiếm được cái DVD karaoke ngọc sơn đặc biệt do kim lợi sản xuất vào những năm 2000 ,bác thong_the và anh em dowload về xem có kiếm được bài nào không

Em xin bác! không có list bác Trung ơi :-?

Bác thong_the ơi!!!Bác cho Em xin bài : Chuyến Tàu Hoàng Hôn - Hoàng Châu ft.Hoài Lâm với :)):)):))Cảm ơn Bác trước????

thong_the

Well-Known Member

Hình như bài Hận Tình và Lỡ Mai Anh Chết là một. Mình nghe nhạc cùng giống nhau. Mình úp lên bác nào chưa có thì tải nhé.

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Cám ơn bác bameno đã phát hiện, em cũng có bài này dung lượng lớn hơn tí mà không biết nò cũng là bài hận tình :D:D

Em cũng cám ơn bác letrung680 đã up disk Bạc Tình - Kim Lợi - Ngọc Sơn, em goi cái list cho các bác dễ xem
01 Bac tinh
02 Ong lai do
03 Van con yeu em
04 Hat nua di em
05 Cho vua long em
06 Thoang mot giac mo
07 Bai ca dao dau doi
08 Em ve voi nguoi
09 Tinh nho mau quen
10 Ru nua vang trang
11 Tinh cha
12 Loi to tinh de thuong
13 Dem tam su
14 Nuoc mat me hien
15 Buon ga nho
16 Hoai co
17 Ky niem nao buon
18 ha thuong
19 Ngai ngung
20 Tinh yeu va phien muon
21 Dem cuoi

Cylci

Bạn Thông giúp mình bài Trò chơi oẳn tù tì, bản Perf hình như có Vân Sơn Bảo Hân thì phải. Mình k nhớ rõ, hồi trước lâu lắm rồi đi hát KOK thấy có.

tangngong

Well-Known Member

Các bác ơi, có bài Hà Nội và tôi - Bằng Kiều share giúp mình với thanks rất rất nhiều ạ!!

BenLai

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cám ơn Bạn nhiều lắm. Bạn còn bài nào của Tuyết Nhung nữa không (đặc biệt là Vẫn mãi yêu em, Dòng sông tình ái, Hoài thu) cho mình xin với. Mình rất thích giọng hát của Cô này. Cám ơn Bạn nhiều!

headjc

Active Member

Có bạn nào có bài Dạ khúc cho tình nhân của Đàm Vĩnh Hưng cho mình xin với, tìm đỏ mắt mấy tháng nay không ra. Thanks các bạn nhiều

thong_the

Well-Known Member

Bạn Thông giúp mình bài Trò chơi oẳn tù tì, bản Perf hình như có Vân Sơn Bảo Hân thì phải. Mình k nhớ rõ, hồi trước lâu lắm rồi đi hát KOK thấy có.

Theo em thì bài bác nói là trò chơi - Bảo Hân ft Thế Sơn trong PBNK 10 mà disk này chỉ có VCD, DVD thì em có 2 bài up gửi bác

Tro Choi -KyAnh-LaSuongSuong.mkv

Tro Choi - Lay Minh & Tu Quyen.mkv

thong_the

Well-Known Member

Bác nào up lại cho em bài LK Qua Cơn Mê, Một Mai Giã Từ Vũ Khí - Hà Thanh Xuân, Huỳnh Phi Tiên với, hôm nọ cắt ra cho bác gì xong xóa luôn bây giờ kiểm tra lại mới thấy là mình xóa lộn luôn file gốc :(:)((

boykenzy9x

Active Member

Bác nào up lại cho em bài LK Qua Cơn Mê, Một Mai Giã Từ Vũ Khí - Hà Thanh Xuân, Huỳnh Phi Tiên với, hôm nọ cắt ra cho bác gì xong xóa luôn bây giờ kiểm tra lại mới thấy là mình xóa lộn luôn file gốc :(:)((

em tìm thấy bác behattieu82 đã chia sẻ LK này [post=7105993]ở đây[/post] rùi, bác quay lại thử xem :)

Bên trên