Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác up dc 1.6 G lên là e thấy cả một kỳ tích rồi :D. E mà up file đó chắc cắm máy 1 tuần.

:D không có gì bác ạ, từ tối T6 em đã làm xong ở máy nhà nhưng mạng VNTP gói rẻ nên có up thì được 50k thôi. Nghỉ T7 CN nên hôm nay lên công ty up đấy.

dolongbinh1122

Well-Known Member

:D
Chúc các bác một ngày mới vui vẻ!
Sau 1 tuần chiến đấu lại cái bài Gọi Tên Ngày Mới (thật là ra mất 5 ngày thôi!) đã cho ra sản phẩm mong các anh em test thử.

attachment.php

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

1.56G so với gốc là 688mb m2ts
Em đặt bit rate 54K cho nó máu, bác nào có teve to từ 55" => test thử nghiệm hình ảnh xem nó thế nào. Nhà hoàn cảnh chưa mua được teve to :))

Bác lequynhan chơi toàn là hàng đọc không nha mỗi 1 bài 1.56G thì ai mà có chỗ nào chứa nè nghe nói bác mới mua cái hdd mới phải không nè

thong61uk

Well-Known Member

bác Nhân,Bình,Thong the,kieukha,bonghongtra bác nào giúp em làm 3 bài Hai Người bạn(diễm sương)tình yêu đánh rơi(luu Bích)Anh là ai(top ca asia) em vô cùng mang ơn ạ

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

:D
Chúc các bác một ngày mới vui vẻ!
Sau 1 tuần chiến đấu lại cái bài Gọi Tên Ngày Mới (thật là ra mất 5 ngày thôi!) đã cho ra sản phẩm mong các anh em test thử.

1.56G so với gốc là 688mb m2ts. Chữ (B) ký hiệu cho các bài chuẩn Bluray từ bây giờ cho tới sau này.
Em đặt bit rate 54K cho nó máu, bác nào có teve to từ 55" => test thử nghiệm hình ảnh xem nó thế nào. Nhà hoàn cảnh chưa mua được teve to :))
Em thích chất lượng hình ảnh thế này bác Nhân ạ, càng nét càng tốt!

vantoan19812002

Active Member

Bác nào có bài tình huế của ca sĩ vân khánhkhông cho mình xin, của YSHD càng tốt.

bonghongtra

Active Member
Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Bác lequynhan chơi toàn là hàng đọc không nha mỗi 1 bài 1.56G thì ai mà có chỗ nào chứa nè nghe nói bác mới mua cái hdd mới phải không nè

Em cũng phân vân là bản 35K thì chất lượng cũng đã ổn rồi. Nhưng mạnh dạn cho tương lai up bản 54K. Không về sau lại hối hận :))
Em lấy con 3T RED để làm backup thôi. Riêng kho Karaoke được ưu tiên lưu song song như RAID 1. Đành phải cho đi mấy T film ISO 3D down mấy mấy tháng torrent.
Tivi 50" sang tới năm nay giá đã khá dễ chịu. 1 2 năm tới càng ngày càng to lên. Lúc bấy giờ em sợ mấy bản DVD5 nhìn mờ mịt, mấy bác đã bia bọt vào mắt kém lại trách móc "sao ngày xưa mình không cố tí giờ phải hối hận "

bác Nhân,Bình,Thong the,kieukha,bonghongtra bác nào giúp em làm 3 bài Hai Người bạn(diễm sương)tình yêu đánh rơi(luu Bích)Anh là ai(top ca asia) em vô cùng mang ơn ạ

Tình yêu đánh rơi hay Đánh rơi tình yêu vậy bác? Em không có bài nào hết. Em sợ cái bài "Anh là ai" lắm, nghe đồn mang màu sắc chính trị

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Chỉnh sửa lần cuối:

thong61uk

Well-Known Member

thanks bác bonghongtra nhiều nhưng bài Tình yêu đánh rơi (PBN 109) chứ hok phải Đánh rơi tình yêu bác aj, nhưng của Lưu Bích thì em cũng down về thôi
PS :bác Nhân có Anh là ai thì mật thư cho em đi bác

bonghongtra

Active Member

thanks bác bonghongtra nhiều nhưng bài Tình yêu đánh rơi (PBN 109) chứ hok phải Đánh rơi tình yêu bác aj, nhưng của Lưu Bích thì em cũng down về thôi

2 Bài khác nhau thật ah :D.

lequynhan

Well-Known Member

:D em không thích bài đó nên không lấy. Sẽ có bác mật thư cho bác. Bác an tâm đi!

thong_the

Well-Known Member

Bác nhan chơi tới quá, ôi hdd chắc nghèo luôn:((

lequynhan

Well-Known Member

Bác nhan chơi tới quá, ôi hdd chắc nghèo luôn:((

Anh em ủng hộ thì em cứ mỗi tuần một bài cho tới khi nào PBN hết ra đĩa thì thôi. Tất nhiên là phải có bài yousing của các anh em cho beat :D
Giờ có lẽ anh em mình phải quan tâm tới cả chất lượng hình ảnh nữa, chứ beat thôi thì có lẽ chưa đủ :-?

thong61uk

Well-Known Member

2 Bài khác nhau thật ah :D.
tiếng việt quả là phong phú chỉ cần đánh rơi trước hoặc sau là đi cả dặm bác nhỉ;))
bác Nhân chơi ác quá 1 bài bác ấy quất trên 1g5 thì hdd ae nên dành dụm mua hdd từ từ là vừa:))

asbanngay01

Well-Known Member

Bác Nhân khéo chọn bài hát này của cô nàng rất xinh đẹp , mong bác tiếp tục làm thêm một số bài thật hay và đẹp như thế ! Những video quá thấp từ xưa , có một số anh chị em tâm huyết làm lại từ những bức hình rất chọn lọc . Giống như những khoảnh khắc , những góc máy , những hiệu ứng ánh sáng đẹp thiêm thần , bố cục lại tốt và hợp với nội dung bài hát - Em thấy cũng rất hay và cô đọng nhiều cảm xúc cho người hát lẫn người xem . Không biết bác Nhân hàng ngày tiếp xúc với công việc ấy thấy thế nào chứ em đánh giá rất cao những video như kiểu cách ấy .
À em nhớ ra rồi , trong những video đó có bài Mùa xuân từ những giếng dầu của bác mà . Em rất thích video này !

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Bác Nhân khéo chọn bài hát này của cô nàng rất xinh đẹp , mong bác tiếp tục làm thêm một số bài thật hay và đẹp như thế !

Ui bác! Em là em mà bác biết rồi cứ nói vậy khách sáo quá.
Em sẽ làm bài kế tiếp của đĩa 104 này là "Mãi Một Mối Tình Đâu" - Trịnh Lam & Diễm Sương. Bài của Lưu Bích em thấy em không thích lắm! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên