Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vinaguy

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em làm thử 2 cái song ca bác xem có được không (đã chuyển qua ac3 cho nhẹ)

SC Quang Luyen.ac3
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

SC Minh Thanh.ac3
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Làm xong song ca rồi mà Up lên lâu quá trời chừng luôn. Các bác chờ chút.

P/s: Bác Thong-The có thấy beat và nhạc bị lệch ở lời 2 không (đoạn 2 lệch khoảng 5 frame)? Nó hơi lệch một tí nên lúc cắt có bị vấp. Em tính thêm cho cái bản có lời vài frame nhưng lại xử lý nhạc lâu quá nên cứ cắt đại đi. Nói chung là chất lượng chấp nhận tốt.

thong_the

Well-Known Member

Làm xong song ca rồi mà Up lên lâu quá trời chừng luôn. Các bác chờ chút.

P/s: Bác Thong-The có thấy beat và nhạc bị lệch ở lời 2 không (đoạn 2 lệch khoảng 5 frame)? Nó hơi lệch một tí nên lúc cắt có bị vấp. Em tính thêm cho cái bản có lời vài frame nhưng lại xử lý nhạc lâu quá nên cứ cắt đại đi. Nói chung là chất lượng chấp nhận tốt.
Em kéo cho khớp rồi bác :D

asbanngay01

Well-Known Member

Còn đây là bản CÂY TRÚC XINH - MINH THÀNH , Để bác nào tập làm karaoke đê . (beat và music chuẩn định dạng WAV beat gốc thấp hơn nửa tone) : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Em thích các bản phối cho Minh Thành nghe văn minh lắm ! nhưng chưa có thời gian tập làm karaoke ...nên ghép tạm vậy thôi .

thong_the

Well-Known Member

Bác Thông có bài này không cho mình xin nhé?

cái beat của bài nhạc là acc, cái beat ac3 em làm lại theo ý em (em vẫn để cái beat acc ở cuối để bác nào muốn chỉnh theo ý thì chỉnh)

Bang Khuang Truong Sa - Nhieu Ca Sy.mkv
[hide]http://www.fshare.vn/file/F5N11UBNHB/[/hide]

thong_the

Well-Known Member

Bác lequynhan biet link nào có clip miền tây đẹp không, hôm qua đến giờ search hoài mà chưa kiếm được cái clip vừa ý để add bài những cô gái đồng bằng song cửu long
cái clip của bác letrung em cũng chưa vừa ý lắm

lequynhan

Well-Known Member

thong_the

Well-Known Member

Cái kho film của đài truyền hình thành phố HCM về khu miệt vườn rất nhiều. Em hay xem mấy clip liên quan tới câu cá vì khoái món cá lóc nướng trui.
Em sẽ đi kiếm cùng bác!

Kho của bác children09 = 1 núi :))

http://www.hdvietnam.com/diendan/116-phim-tai-lieu-documentaries/443677-mot-so-phong-su-du-lich.html

Bác xem hình ảnh có lấy được cái gì không với vì em cũng chưa down.

Thank bác nhưng phải kéo cả disk hơi lâu, nhưng thôi kệ nếu đẹp để dành khi cần đến

lequynhan

Well-Known Member

Em nghĩ là đẹp vì toàn là DVD có khi em cũng phải dành 1 vài tê chứa cho cái kho film này với vài chồng DVD thi thoảng cả nhà xem, chớ mình chỉ bom tấn với hành động thì chán quá!

luongnhatlinh88

Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

mấy pro ơi gần đây có bài Nối lại tình xưa của Đan Nguyên với Băng Tâm mình thích lắm không biết các pro có không cho mình xin nha

Bên trên