Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

ham_vui99

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em có chỉnh thì cũng đâu ấp lên hết được, vần A không cũng khoảng 450 bài (Không tính bài trùng mỗi bài chỉ chọn 1), vần B thấy còn nhiều hơn nữa, nên chỉ lên những bài nào chỉnh nặng hay thay beat DVD nếu beat của nó không hay bằng :D:D:D

Bác cho em hỏi nha . Nếu chọn giữ lại một trong những em này thì bác giữ ai ? Yousing, Smart K, Sap ...v.v...

thong_the

Well-Known Member

Bác cho em hỏi nha . Nếu chọn giữ lại một trong những em này thì bác giữ ai ? Yousing, Smart K, Sap ...v.v...

Tùy thích, nếu là em sẽ chọn video của smart k cho nó nhỏ gọn và không logo sau đó nghe thử xem beat của thằng nào OK nhất ghép vô là OK :D:D:D

thong_the

Well-Known Member

ý em là làm riêng cho bác thôi không phải up lên trên đây, còn những bài nào chỉnh nặng hay thay beat DVD nếu beat của nó không hay bằng bác up lên trên đây các bác lên trên đây vui mừng kể cả em hihihihi

Sau khi chọn được mỗi bản 1 bài beat OK nhất, em chuyển tất cả thành HD rồi cân luôn rồi :D:D:D

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member

Ko biết các bác thế nào, e thì lại ưu tiên YS,SAP,SMARTK theo thứ tự.
Nhạc smartk nén nhiều quá, các bác xem mà tua là nó ko dừng đến đúng đoạn mình muốn, mà nó nhảy cả đoạn luôn, Audio thì lỗi nhiều (play thì ko sao, nhưng nếu demux ra lấy audio là nhiều bài bị lỗi)
SAP thì data mới ko kiếm đc, chỉ còn data cũ trôi nổi từ trước thôi

minhthe052000

Well-Known Member

Tùy thích, nếu là em sẽ chọn video của smart k cho nó nhỏ gọn và không logo sau đó nghe thử xem beat của thằng nào OK nhất ghép vô là OK :D:D:D

Beat và video thì 3 thằng YS, SMK, SAP như nhau cả, đều từ 1 nguồn (chỉ khác logo). Hình ảnh thì YS đẹp nhất vì 2 ông kia nén chất lượng giảm gấp đôi.
Beat DVD có nhiều bài nhỏ bài to, Không gain đều được như YS. Nguồn YS từ năm 2014 về trước thì chất lượng có tệ, nhưng dữ liệu từ năm 2015 tời giờ rất OK bác à. Em thì em chọn YS. Còn nhạc DVD thì giữ lại để sưu tầm đồ cổ.

ham_vui99

Em mới tiễn đám VinaKTV, Newtitan . Giờ đang mò em SAP :D . À, em tính xin bác lì xì nhạc Ngoại clip zin để em tiễn đám Yousing đi luôn, thấy nhiều bài lồng cảnh phim bộ oải quá :D .

vinaguy

Well-Known Member

thong_the

Well-Known Member

Em mới tiễn đám VinaKTV, Newtitan . Giờ đang mò em SAP :D . À, em tính xin bác lì xì nhạc Ngoại clip zin để em tiễn đám Yousing đi luôn, thấy nhiều bài lồng cảnh phim bộ oải quá :D .

Em đang làm tiếng việt bác lại đòi tiếng anh :D:D:D

Mới thay cái beat dvd vào bài này, bác nghe thử xem giữa beat của YS với beat này thì nên giữ beat nào (beat của YS phối hơi khác music nhưng nghe cũng OK) :D:D:D
Ban Tinh Ca Mua Dong - Tuan Hung
https://www.fshare.vn/file/1HZB95K982EJ

anhhai84

Active Member

Bác nào có bài Tôi Yêu - Quang Linh hàng DVD không up cho em xin với. Cám ơn các bác trước.

dochua2k

Well-Known Member

Bài này là Hãy Sớm Quay Về - Helena ft Phong Lê bác ạ. Bác nào chạy chữ lại giúp bài này với. Có Clip ZIN

[video=youtube;_4UCDQvNbNM]https://www.youtube.com/watch?v=_4UCDQvNbNM[/video]

Wow, đúng nó rùi cám ơn bác nhiều nhé!!! Nghe quen quá mà không biết tựa :((

lequynhan

Well-Known Member

Sau một giai đoạn hâm mộ hàng no logo thì em cũng thấy chất lượng video và audio của nó đúng là có nhiều bài tệ quá, thôi tạm dừng lại khoản thay thế hàng YS vậy :D

ham_vui99

Sau một giai đoạn hâm mộ hàng no logo thì em cũng thấy chất lượng video và audio của nó đúng là có nhiều bài tệ quá, thôi tạm dừng lại khoản thay thế hàng YS vậy :D

Em thì đang giai đoạn dò và bỏ riêng folder thôi chứ chưa quyết định ai đi, ai ở lại :D . Nhờ ý kiến các bác nên mới so sánh và quyết định sau :D .

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member

E tưởng bác là Phen ruột hàng Smart K :D
Smartk e ko phải chê đâu, mà nó bén những lỗi e nói ở trên đấy

ham_vui99

Em chọn Yousing, Smart K
Ko biết các bác thế nào, e thì lại ưu tiên YS,SAP,SMARTK theo thứ tự.
Nhạc smartk nén nhiều quá, các bác xem mà tua là nó ko dừng đến đúng đoạn mình muốn, mà nó nhảy cả đoạn luôn, Audio thì lỗi nhiều (play thì ko sao, nhưng nếu demux ra lấy audio là nhiều bài bị lỗi)
SAP thì data mới ko kiếm đc, chỉ còn data cũ trôi nổi từ trước thôi
Beat và video thì 3 thằng YS, SMK, SAP như nhau cả, đều từ 1 nguồn (chỉ khác logo). Hình ảnh thì YS đẹp nhất vì 2 ông kia nén chất lượng giảm gấp đôi.
Beat DVD có nhiều bài nhỏ bài to, Không gain đều được như YS. Nguồn YS từ năm 2014 về trước thì chất lượng có tệ, nhưng dữ liệu từ năm 2015 tời giờ rất OK bác à. Em thì em chọn YS. Còn nhạc DVD thì giữ lại để sưu tầm đồ cổ.
Tình hình là Yousing được ưa chuộng nhất . Vậy là nó được cơ hội ở lại rồi :D . Nhưng vẫn phải đứng sau hàng chợ DVD =)) .

lient

Active Member

Có bác nào có bài :

- Biển Nỗi Nhớ và Em của Phú Quang và
- Những Ngày Thơ Mộng của Hoàng Thi Thơ

Do Thu Phương Hát không cho mình xin với, cám ơn các bạn nhiều....

ham_vui99

Em đang làm tiếng việt bác lại đòi tiếng anh :D:D:D

Mới thay cái beat dvd vào bài này, bác nghe thử xem giữa beat của YS với beat này thì nên giữ beat nào (beat của YS phối hơi khác music nhưng nghe cũng OK) :D:D:D
Ban Tinh Ca Mua Dong - Tuan Hung
https://www.fshare.vn/file/1HZB95K982EJ

Beat Yousing em thấy nhiều noise hơn . Em sẽ giữ bản bác thay beat .

lequynhan

Well-Known Member

E tưởng bác là Phen ruột hàng Smart K :D
Smartk e ko phải chê đâu, mà nó bén những lỗi e nói ở trên đấy

X_X Ruột thì em không dám, hâm mộ tí xíu thôi! Em cũng thấy là ghét nhất lúc tua mà nó không nhảy đúng chỗ click chuột

Bên trên