Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chính xác! Tốn công sức bỏ lên mấy ngàn bài rồi gặp những kẻ ghen ăn tức ở phá đám (chuyện sớm muộn). Em cũng đã từng bị nên lười share trên Youtube, tạo luôn cái web riêng để share và dùng dò bài hát còn hay hơn. :d

Giờ có mấy ông lớn POPS, ZING, YEAH1... mới khỏi sợ những kẻ ghen tức thôi, tại vì bản quyền chính chủ, còn chúng ta chỉ bỏ công up nên về cát bụi là điều dĩ nhiên :))

---------- Post added 20-01-2016 at 11:31 ----------

Giờ có mấy ông lớn POPS, ZING, YEAH1... mới khỏi sợ những kẻ ghen tức thôi, tại vì bản quyền chính chủ, còn chúng ta chỉ bỏ công up nên về cát bụi là điều dĩ nhiên :))

Nay mai chắc em bắt tay hợp tác với Lệ Rơi quá =)) =)) =))

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Người ngồi đọc hết tranh luận thì có "đức tính kiên nhẫn tuyệt vời", như vậy thì những người tham gia tranh luận còn kiên nhẫn "trên cả tuyệt vời" bác Hóng nhỉ? :p
Cái đó thì không quy vào phạm trù "kiên nhẫn" được Bác ợ. Mờ nó chếch sang phạm trù "Rình" nhiều hơn=))

fongly

Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em ghét mega ở Việt Nam download chậm như rùa, lại còn hay đổi giao diện nửa, giờ thêm key với chẳng key, em mù tịt luôn, nên mấy bài dưới dạng link mega em ngậm ngùi bỏ qua

Mình nghĩ có đặt pass. Đâu bít là vậy. Đưa link mà thế này thì mù. Xóa ngay và luôn khỏi tải về

ham_vui99

Bác nào có mấy bài này cho e xin nhé, được bài nào hay bài ấy.Thank..........................
Tiếc một người
Dạ sầu
Tình mùa chinh chiến
Em theo đoàn lưu dân
Tìm về(ST: Y vân)
Thương muộn
Mảnh tình thương
Xuân về gác nhỏ
Vần thơ sầu rụng
Giọt buồn chơi vơi
Nghìn năm vẫn chưa yên
Gọi em là đóa hoa sầu
Phượng cầu hoàng

Có được cho bác 2 bài .

Dạ sầu - Kiều Nga
https://userscloud.com/kn2cfenhdb7d

Gọi em là đoá hoa sầu - Vũ Khanh
https://userscloud.com/zmj1pt6vp23x

mahnkweh

Well-Known Member

Bác Mahnkweh, kênh Youtube của bác toàn nhạc mới hiện nay, Youtube nó không cảnh cáo bản quyền của bác hả ?

Đó là chưa có ai nhấn nút khiếu nại đó bác. :)) Khi nào có ai ngứa ngứa thọc 2 ba phiếu khiếu nại bản quyền là nguyên acct Youtube đóng cửa ngay và luôn thôi.

Em cũng sợ lắm chứ nhưng mà thôi kệ, dù sao em cũng bị đóng vài acc rồi. thêm cái này nữa cũng ko sao. Youtube chỉ để nén file cho em thôi... :)) Bài nào ko bị sờ thì em để lại, bị thì em delete. tính ra ko bị đóng thì giờ em có 10k theo dõi vs mấy chục m view r ấy chứ ;)\m/:D\:D/
Em đang dính án phạt đến 17/2 đây nà :D Giờ chắc ít rủi ro đóng tài khoản hơn trc r. Nó cho án phạt có thời hạn

zuylinh

Well-Known Member

Bác nào có mấy bài này cho e xin nhé, được bài nào hay bài ấy.Thank..........................
Tiếc một người
Dạ sầu
Tình mùa chinh chiến
Em theo đoàn lưu dân
Tìm về(ST: Y vân)
Thương muộn
Mảnh tình thương
Xuân về gác nhỏ
Vần thơ sầu rụng
Giọt buồn chơi vơi
Nghìn năm vẫn chưa yên
Gọi em là đóa hoa sầu
Phượng cầu hoàng

Toàn là hàng độc không hà. Chỉ có 1 bản duy nhất gởi bạn.
Những bản khác, tôi xin ăn theo.

http://www.fshare.vn/file/E7M7S7CSNO5F

Bên trên