Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

duzutu

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bạn giúp cho bài Thời hoa đỏ ca sĩ Tùng Dương.
Xin cám ơn nhiều!

Nguyễn Hoài

Chỗ bác Hà có cung cấp cái hộp thần kì này, các bác quất 1 cái là chồng hát vợ khen hay ngay ấy mà :D. Đừng có rảnh rỗi sinh nông nổi ngồi chọc phá như em..lâu lắm, em sắp đui mắt, lủng đũng quần vì mài trên ghế với đống karaoke rồi đây :((.
So với cái này giá 750k có đắt không , cái nào hay hơn ...bạn nào dùng chưa cho hỏi chút
photo.php

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=1799894470236862&set=pcb.1799895890236720&type=3&theater

Chân thành cảm ơn ae bầu xô thời gian qua đã ủng hộ sp của V, sự góp ý của ae rất có ích cho sp hoàn thiện hiện tại..
Thiết bị ổn âm V4 có 2 mẫu:
1. Giữ nguyên chất âm gốc
2. Bù âm sắc tiếng bén trong trẻo..
Dãy ổn định rộng, out một mức cố định, ko còn bài to /nhỏ ... Ko sợ vượt biên độ hệ thống, an toàn cho loa.
Ảnh của Do Anh Viet.
Ảnh của Do Anh Viet.

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member

Em mua có 500k của bác Mai Quang Vũ karahome , hình như cùng nơi với bác Vũ Mạnh Hà

Oh giá đã giảm nhiều quá rồi...lúc trước phải quanh 1 triệu. 500k là còn rẻ hơn cả giá gốc bên web Trung Của...sao giá thơm quá vậy..set làm gì cho khổ trời :((.

Sao mà nhiều giá quá vậy mấy bác . Mà mua ở đâu với giá ra sao vậy ? ai biết chính xác không

Hàng này chuẩn giá 900k các bác nhé, bác An mua đc giá 500k là cái giá duy nhất, vì lúc đó bác Vũ kia có 1 cái ko muốn dùng bán giá đó thôi. giờ ko có cái thứ 2 giá 500k đâu các bác ạ

Kucon

Member

đại ca nào có bài Anh Buông Tay Rồi Đó Em Đi Đi - Lương Gia Hùng cho em nó xin với,hàng nào cũng được có để hát sướng miệng là ok rồi hehe xin cảm ơn trước

hataigiang

Active Member

So với cái này giá 750k có đắt không , cái nào hay hơn ...bạn nào dùng chưa cho hỏi chút
photo.php

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=1799894470236862&set=pcb.1799895890236720&type=3&theater

Chân thành cảm ơn ae bầu xô thời gian qua đã ủng hộ sp của V, sự góp ý của ae rất có ích cho sp hoàn thiện hiện tại..
Thiết bị ổn âm V4 có 2 mẫu:
1. Giữ nguyên chất âm gốc
2. Bù âm sắc tiếng bén trong trẻo..
Dãy ổn định rộng, out một mức cố định, ko còn bài to /nhỏ ... Ko sợ vượt biên độ hệ thống, an toàn cho loa.
Ảnh của Do Anh Viet.
Ảnh của Do Anh Viet.

Cái này có vẻ to nhỉ??

subasa1

Well-Known Member

Có bác nào có bài "Dạo Khúc Tương Tư - Châu Khánh Hà" cho em xin với!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Demo - Paris By Night 109 VIP Party

https://www.fshare.vn/folder/HNMV86Z5HQZI

1 Karaoke - Anh Hãy Về Đi (Sang Đông, Ngân Trang) - Mai Thiên Vân, Trường Vũ.mkv
2 Karaoke - Bướm Mơ (Trần Mạnh Tuấn, thơ Phan Đan) - Lam Anh, Quỳnh Vi.mkv
3 Karaoke - Đêm huyền diệu (Y Vân) - Ngọc Anh.mkv
4 Karaoke - Duyên Quê (Hoàng Thi Thơ) - Ngọc Hạ, Quang Lê.mkv
5 Karaoke - Em Phải Tin Vào Điều Đó (Phúc Trường) - Như Loan, Lương Tùng Quang.mkv
6 Karaoke - Hai Người Bạn (Hoài An) - Diễm Sương.mkv
7 Karaoke - Hát Dưới Cơn Mưa (Lời Việt Thái Thịnh) - Nguyễn Hưng.mkv
8 Karaoke - Hát Mãi Bài Tình Ca (Thái Thịnh) - Hợp Ca.mkv
9 Karaoke - Hoa Nở Về Đêm (Mạnh Phát) - Giang Tử, Hương Lan.mkv
10 Karaoke - LK Lam Phương Lầm, Trăm Nhớ Ngàn Thương, Em Đi Rồi, Như Giấc Chiêm Bao - Elvis Phương, Họa Mi.mkv
11 Karaoke - LK Một Thoáng Tây Hồ (Phó Đức Phương) & Chiều Phủ Tây Hồ (Phú Quang) - Thu Phương, Ngọc Anh.mkv
12 Karaoke - LK Mùa Thu Không Trở Lại (Phạm Trọng Cầu) & Lá Thu Vàng (Lời Việt Lữ Liên) - Ý Lan, Ngọc Anh.mkv
13 Karaoke - LK Nghèo Nghèo (Trần Quý), Hai Đứa Nghèo (Như Phy), Số Nghèo (Như Phy) - Tuấn Vũ, Duy Trường, Khánh Lâm.mkv
14 Karaoke - LK Trót Dại (Tuấn Hải & Lê Kim Khánh) & Tình Chỉ Đẹp (Thủy Tiên) - Hạ Vy, Mạnh Quỳnh.mkv
15 Karaoke - LK Tung Bay (Lương Bằng Quang) - Mai Tiến Dũng, Ánh Minh & Cò Lả - Quỳnh Vi, Tóc Tiên, Như Loan.mkv
16 Karaoke - Một Ngày Không Có Anh - Hồng Diễm, Lê Quốc Tuấn.mkv
17 Karaoke - Nhạc Kịch Tên Sở Khanh (Lương Bằng Quang) - Bằng Kiều, Minh Tuyết, Kỳ Phương Uyên.mkv
18 Karaoke - Perhaps Perhaps Perhaps - Thanh Hà.mkv
19 Karaoke - Rhythm of the Rain (John Claude Gummoe) - Lynda Trang Đài, Tommy Ngô.mkv
20 Karaoke - Rồi Mai Tôi Đưa Em (Trường Sa) - Bằng Kiều, Đình Bảo, Thiên Tôn.mkv
21 Karaoke - Rong Chơi Cuối Trời Quên Lãng - Ngọc Anh.mkv
22 Karaoke - Thật, Hư (Nguyễn Hải Phong) - Anh Tú.mkv
23 Karaoke - Tình Lỡ - Quốc Khanh, Thiên Kim.mkv
24 Karaoke - Vũng Lầy Của Chúng Ta (Lê Uyên Phương) - Trần Thái Hòa, Thanh Hà.mkv
25 Karaoke - Chút Kỷ Niệm Buồn (Tô Thanh Sơn) - Như Quỳnh.mkv
26 Karaoke - Tiễn Anh Về Nơi Xa (Vĩnh Tâm) - Tóc Tiên.mkv
27 Karaoke - Tình Yêu Đánh Rơi (Võ Hoài Phúc) - Lưu Bích.mkv
28 Karaoke - Trong Cơn Say (Phúc Trường) - Hồ Lệ Thu, Trịnh Lam.mkv

Chỉnh sửa lần cuối:

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Em đã hốt dc beat Trộm Nhìn Nhau - Hoài Lâm và làm Kara FullHD luôn rồi :)

quangthiet

Well-Known Member

mahnkweh

Well-Known Member

Bác bác cho em xin bài
Thơ tình của núi
Có Khi - Hoài Lâm
Chuyến đò không em

Chỉnh sửa lần cuối:

KTM47

Active Member

Nguyên văn bởi thong_the Xem bài viết

Bài này bác Binh up lên lâu rồi nhưng bị lệch tùm lum em mạn phép chỉnh lại, bác nào thích thì kéo

Rong Chơi Cuối Trời Quên Lãng - Ngọc Anh.mkv

Bác thong_the cho xin lại bài Karaoke Rong Chơi Cuối Trời Quên Lãng - Ngọc Anh.mkv
Link bị lỗi rồi . Xin cám ơn !

Bác xài tạm hàng của em nhé.

Về đâu mái tóc người thương - Đặng Thế Luân ft. Trúc My

hidden content may not be quoted

Bản nhẹ hơn

hidden content may not be quoted

....Bác ơi! đẹp quá...nhưng Bác giúp Em cho về đúng tone với ạ (cho dễ hát)..:)):)):))

Bên trên